Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Duy Hải - Duy Tiên - Hà Nam, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 80 m2 16 triệu/m2
      Hoàn thiện hạ tầng tháng 12 này suất ngoại giao miếng đất dự án khôngsy Hà Nam giá rẻ hơn thị trường:- LK21 - DT: 80 mét vuông. MT 5m. Đông ...
      Dự án Kosy Hà Nam, Đường Quốc Lộ 38, Xã Duy Hải, Duy Tiên, Hà Nam

      Bán gấp đất nền dự án 480 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Liên Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 480 m2
      Khai xuân ngày đẹp chào bán nền đất bám trục đường liên xã siêu đẹp tại Lương Sơn - Hoà Bình. Giá yêu.Tổng DT: 480 mét vuông trong đó có...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Ninh Phước - Ninh Thuận, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Vị trí: Khu TĐC Long Bình, MT đường Thống Nhất, thôn Long Bình 1, xã An Hải, huyện Ninh Phước, Ninh ThuậnDT: 100m2 ( ngang 5m, dài 20m)Loại đất: ONTĐất...
      Đường Thống Nhất, Xã An Hải, Ninh Phước, Ninh Thuận
      )
      Nguyễn Khanh ( Ninh Thuận Land ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Chính chủ bán nền đất dịch vụ tại khu 12,5ha xã An Thượng Hoài Đức thành phố Hà Nội.DT 70m2 MT rộng 5m.Khu phân lô đường bàn cờ rộng 13m cả vỉa hè.Giá...
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nền đất 137 m2 tại Đường Bùi Ngọc Thu - Hiệp An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 137 m2 10,95 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi tôi bán nhanh mảnh đất nở hậu đẹp 1 xẹt đường Bùi ngọc thu Hiệp An, đất gần trường mẫu giáo Kim Đồng, xe ô tô vô tận cửa.Đất có...
      Đường Bùi Ngọc Thu, Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư Idico Tân An, 100 m2, mặt tiền 15m , giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ miếng đất đường số 10 thuộc khu dân cư Đại Dương, P. 6, TP Tân An, Long An.- khu dân cư đông đúc, có nhiều quán coffee buôn bán tấp nập về...
      Dự án Idico Tân An, Phường 6, Tân An, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất xây liên kế Thanh Hà:- Vị trí: A2.4 LK16-2 hướng công viên. Tại KĐT Thanh Hà Cienco 5, gần đầy đủ các tiện ích: Trường học, căn ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 500 m2, mặt tiền 14m tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 500 m2 3,2 triệu/m2
      Chủ ngộp lắm rồi, bán ngay mảnh đất để trả NH mảnh đất view đẹp ở MT đường Tản Đà.KDC đông, an ninh.Đường nhựa nhà nước lộ giới 8m, đường thông tứ...
      Đường Tản Đà, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 892 m2, mặt tiền 28m tại Khai Quang - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 22,3 tỷ

      22.3 tỷ 892 m2 25 triệu/m2
      DT: 892 mét vuông, 2 MT. Một mặt sát đường Nguyễn Tất Thành, một mặt ngõ (28.5m).Hướng TB và Đông.Vị trí: trung tâm TP, gần bến xe cũ, cư dân đông...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1000 m2 1,7 triệu/m2
      - CCG bán gấp mảnh đất MT đường Cây Trắc, xã Phú Hòa Đông, huyện Củ Chi.- DT 1000m (20 x 62.5), đã lên thổ gần 300m2 xây dựng thoải mái, phù hợp xây căn ...
      Đường Cây Trắc, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Thời điểm vàng sở hữu lô đất giá siêu mềm nhất 2 năm qua, khả năng sinh lời cao.Chủ đất cần tiền KD bán nhanh đất nền Thạnh Mỹ Lợi cạnh khu trung tâm...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 57 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 57 m2
      Cắt lỗ 400 tr bán ngay mảnh đất 57m2, thuộc khu dân cư hiện hữu trên đường Võ Văn Kiệt, đường trước nhà 12m, cách Võ Văn Kiệt 600m về hướng Q. 6, sổ ...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 85 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      Chủ ngộp NH, bán ngay miếng đất đường Tỉnh Lộ 10, cách BV Chợ Rẫy 2 chỉ 1 kilomet thuộc xã Phạm Văn Hai - Bình Chánh.Đất lọt khe nằm trong khu dân ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 117 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 920 tr

      920 triệu 117 m2 7,87 triệu/m2
      nền thổ cư Huyện Thống Nhất, Xã Hưng Lộc, Đồng Nai, liên kế khu công nghiệp Dầu Giây.DT đất 117 mét vuông (ngang 5m, vuông vắn). bìa đỏ, thổ...
      Đường ĐT 25, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 1000 m2 tại Xã Hàm Đức - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 1000 m2 2,6 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ ĐẦU NĂM CẦN TIỀN bán ngay nền đất NGAY HÀM THUẬN BẮC - BÌNH THUẬN- DT: 1000m²( 20*50)- giá: 2 tỉ 6Vị trí: Đất nằm ngay MT đường nhựa xã Hàm Đức,...
      Xã Hàm Đức, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền dự án 77 m2 tại Xã Hàm Thắng - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 690 triệu

      690 triệu 77 m2 8,97 triệu/m2
      KDC Nam An Ecotown toạ lạc tại Thôn Kim Bình, Xã Hàm Thắng, Huyện Hàm Thuận Bắc, Tỉnh Bình Thuận.Cách trung tâm TP Phan Thiết chỉ 6 kilomet.Dự án đc...
      Dự án Nam An Eco Town , Xã Hàm Thắng, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất nền 180 m2, mặt tiền 12m tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 106 tỷ

      106 tỷ 180 m2 588,89 triệu/m2
      miếng đất trống duy nhất MP Lạc Long Quân - Xây cao - View hồ.- Vị trí cực đẹp ngay trên MP Lạc Long Quân sát khu Tân Hoàng Minh nhìn ra vị trí bắn pháo...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 , giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Bán đất Đa Phước 4 - hướng Đông Nam, Nam Việt Á, gần sông.- DT: 5x20=100m2- Đường: 7m5, Lề: 4m- Hương: hướng Đông Nam- Vị trí cách sông 150m, nhà cửa...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!