Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Chỉ với 300 tr KH sở hữu ngay miếng đất trong khu tái định cư đẹp nhất Bình Dương.MT DT741 tuyến đường huyết mạch của Tỉnh.DT đa dang: 5x15 5x20 6x20.Vị...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 1090 m2 tại Đường Trường Lưu - Long Trường - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 1090 m2 33,03 triệu/m2
      Bán miếng đất góc 2 MT P. Long Trường, Q. 9, TP Thủ Đức, cách đường lớn Trường Lưu khoảng 200m, KDC hiện hữu- DT 1090 mét vuông ngang khoảng 18m x...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 285 m2 tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 285 m2 87,72 triệu/m2
      Hàng ngộp nặng.Chủ đang rất ngộp cần bán miếng đất 2 MT, HXT ra vào thoải mái.DT 285m2.Giá 25 tỉ thỏa thuận mạnh.Vị trí cách MT QL 13 ~ 15m.Đơn giá...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 119 m2, mặt tiền 7m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 119 m2 45,38 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư Hiệp Thành Q. 12.DT: 7mx17m.Gần chợ Hiệp Thành, trường cấp 3 Võ Trường Toản, trường cấp 1 Nguyễn Trãi, trường cấp 2 Nguyễn...
      Dự án Hiệp Thành City, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 80 m2 40,6 triệu/m2
      Cần tiền bán MT đường Vũ Hữu, P. Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT 80,5 mét vuông ngang 4m- Hướng bắc- pháp lí SHR - Xây dựng tự do.- Đường nhựa rộng 10m -...
      Phố Vũ Hữu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Mr Liêm - Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu dân cư Vĩnh Phú I, 138 m2, mặt tiền 6m , giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 138 m2 28,27 triệu/m2
      Đất của tôi tại KDC kề sông, giáp ngay QL 13 ngay BV Hạnh Phúc và cầu Vĩnh Bình. KDC quy hoạch bàn cờ rất đẹp và nhiều tiện ích dịch vụ.miếng đất nằm gần...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 90 m2 tại Đường Vận Hành - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Thanh lý nhanh 15 miếng đất đẹp, giấy tờ pháp lí rõ ràng, nằm trên trục đường huyết mạch kết nối về trung tâm thành phốTP.HCM Q1 cực kì nhanh chóng.-...
      Đường Vận Hành, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất KN Paradise Cam Ranh, 120 m2, mặt tiền 6m tại Cam Ranh, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 120 m2 22 triệu/m2
      DỰ ÁN KN PARADISE:1. chủ đầu tư: Công Ty CP Đầu Tư Và KD Golf Long Thành.2. Vị trí: Bãi Dài, P. Cam Nghĩa, Tp. Cam Ranh, Khánh Hòa.+ liên kế sân bay, sở...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 189 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 189 m2 38,1 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất MT KD ngay BigC, TP. Dĩ An giá cực rẻ khu vực, vị trí vàng sát Linh Xuân, Thủ Đức.DT 189m2 ngang 5m vuông đẹp.Thích hợp xây trọ thu...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nền đất 145 m2, hướng Đông tại Đường Hùng Vương - 9 - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 7,54 tỷ

      7.54 tỷ 145 m2 52 triệu/m2
      chào bán giỏ hàng siêu vip - chỉ 05 suất ngoại giao.Với mức giá cực tốt lần đầu tiên xuất hiện trên thị trường cùng nhiều chính sách ưu đãi hấp dẫn, SGO La...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp đất nền dự án 725 m2, mặt tiền 20m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 725 m2 4,13 triệu/m2
      Đất vườn giáp suối nước chảy quanh năm, ngay KDC, hiện trạng đường nhựa 6m, trên đất có trồng Mít, Xoài, Mận.- Tiện ích xung quanh: Gần UB, trường học, trạm...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 186 m2, mặt tiền 10m tại Đông Sơn - Chương Mỹ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 186 m2
      3015 Chủ thanh khoản gấp lô đất trục đường liên xã mà giá chỉ hơn 10 tr.DT 186 mét vuông MT 10m vuông như bánh chưng.Đường rộng 2 oto tránh.Vị trí...
      Đường 6, Xã Đông Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 118 m2 tại Đường ĐT 741 - Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 118 m2 13,39 triệu/m2
      Đại Lộ Khải HoànCắt Lỗ SâuDT: 5x23,5  mét vuônggiá: 1 tỉ 580Cát Tường Phú Hưng Đồng Xoài Bình PhướcĐIỂM TƯ VẤN-NHẬN KÝ GỬI-MUA BÁN bất động sản DỰ...
      Đường ĐT 741, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước
      V
      BĐS Kim Tình Hoàng Việt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 745 triệu

      745 triệu 100 m2 7,45 triệu/m2
      Cắt lỗ vài mảnh đất xoay sở kinh tế cuối năm, thật sự cần tiền mới bán giá này. Ông anh nhờ bán mảnh đất để lo tết. Sổ riêng thổ cư, ưu tiên tiền sẵn.- NH...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 81 m2 tại Đường B36 - An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 81 m2 44,45 triệu/m2
      Bán 4 nền khu dân cư 91B GĐ 3, sổ hồng riêng giá đầu tư.+ Vị trí: khu dân cư 91B P. An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ.+ Nền đường B9: 4m x 16m = 64m2, giá:...
      Đường B36, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay đất nền dự án 43 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 43 m2 29,49 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 3 lô 43m2 đất thôn Đông Tây, Vân Nội, Đông Anh. Nằm ngay sát với dự án KĐT dọc trục đường Võ Nguyên Giáp.- Đất Đông Bắc.- Đường trước đất...
      Đường Vân Trì, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 3 m2, mặt tiền 30m tại Gò Công - Tiền Giang, giá 16 tỷ

      16 tỷ 3 m2 5333,34 triệu/m2
      Đất MT đường QL 50, Gò Công Tây, Tiền Giang. Đất 30x92m=2900m2. vuông vắn. 2 MT. Đã tách 16 sổ riêng. Bao đẹp. Ưu tiên khách mua sỉ hết.Giá 16 tỉ.liên hệ ...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Thạnh Trị, Gò Công Tây, Tiền Giang

      Chuyển nhượng lô đất nền 190 m2, hướng Đông-Nam tại Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 190 m2 5,53 triệu/m2
      bán nhanh: 2 miếng đất sát cầu Đại Nga - TP Bảo Lộc.- Đất 2 MT đường nhựa.- Từ đất ra QL 20 chỉ 425m.- Sau lưng điểm du lịch Omoshiroi; Nhà hàng - hồ bơi...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc Nga, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!