Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 275 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 275 m2 54,55 triệu/m2
      Giảm giá từ 17 tỉ 800 xuống còn 15 tỉ cho khách đầu tư.MT đường 22 Dương Đình Hội, Phước Long B, Tp Thủ Đức.Ngay Sát Đường Dương Đình Hội.Thích hợp XD chung...
      Đường 22, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 91 m2, mặt tiền 4m tại Hóa An - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 91 m2 30,22 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh rẻ hơn thị trường 400tr.bán nhanh 2 nền đất khu dân cư Hoá An.4x24mcổng sau công ty Ponchen.Đường trước nhà 12m.khu dân cư cao...
      Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 181 m2 tại Phường Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 181 m2 8,73 triệu/m2
      miếng đất đẹp cho quý KH *** LÔ 1: Hòa liên 3DT 182 m2( trong sổ 132m2+ ngoài sổ 50m2) Đường 7m5Sạch đẹp, không cống ,trụ ...Trục đường thông suốt, bao...
      Xã Hòa Liên, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1337 m2, mặt tiền 42m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 1337 m2
      Đất lô góc MT nhựa làm kho bãi xưởng.Bán đất lô góc MT nhựa, xã Tân Kiên, Bình Chánh (cách đường Võ Trần Trí 500m).DT: Ngang MT chính rộng ~ 42m, chiều sâu...
      Đường Võ Trần Chí, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 80 m2 46 triệu/m2
      * Bán đất nền khu đô thị Lê Hồng Phong 1, P. Phước Hải - TP Nha Trang:- DT: 80 mét vuông (5 x 16)- Hướng đất: hướng Đông Nam mát mẻ.- Đường rộng...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 169 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 169 m2 50,3 triệu/m2
      Đất KDC đường Núi Thành, Hoà Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng.- DT: 168.9m2 (5.5x30.7m).- Đường rộng 5m5 lề 3m, thông thoáng sạch đẹp.- Đông Bắc mát mẻ.- Khu...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 162 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 162 m2 114,2 triệu/m2
      Chủ Hạ giá miếng đất View Công Viên - Gần Sông khu dân cư Văn Minh, P. An Phú, TP Thủ Đức. ( Q. 2 cũ ) DT : 161,7m2 (5,7 m x 17,4m) nở hậu 12m. Hướng :...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 35 m2, mặt tiền 4m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 35 m2 85,43 triệu/m2
      BÁN ĐẤT NGÔ QUYỀN - HÀ ĐÔNG, lô đất VUÔNG ĐẸP, oto ĐỖ, NGÕ THÔNG 35 mét vuông 2.x tỉ- Vị trí: Nằm trong khu phân lô học viện chính trị, gần ngã 4...
      Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 86 m2 tại Phường Tân Lập - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,97 tỷ

      6.97 tỷ 86 m2 81 triệu/m2
      Đất đẹp hiếm có khó tìm ngay trung tâm phố Nha TrangVị trí khu tái định cư, gần đường Trần Nhật Duật, Vân Đồn Nha Trang- KDC văn minh, cao cấp nhất Nha...
      Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 7950 m2, mặt tiền 56m tại Xã Ninh Gia - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 7950 m2 1,26 triệu/m2
      Hàng ngộp trong tháng 5, giá giảm còn 10 tỉ.Đất MT Ninh Gia, Đức Trọng.DT: 7950 mét vuông, đã chuyển 200 mét vuông thổ cư.MT: 56m, đường lớn đã...
      Xã Ninh Gia, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án 22000 m2, mặt tiền 211m tại Phú Hội - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 60 tỷ

      60 tỷ 22000 m2 2,73 triệu/m2
      Giảm giá 10 tỉ Việt Nam đồng.70 tỉ nay giảm còn 60 tỉ (thương lương).Gủi ACE hỗ trợ bán đất trung tâm Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng - gần thác Ponguar....
      Đường 20, Xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng
      M
      Hoàng Chiều Bất Động Sản Hồ Chí Minh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 271 m2, mặt tiền 14m tại 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 37,94 tỷ

      37.94 tỷ 271 m2 140 triệu/m2
      Chủ cần bán mảnh đất dự án Villa Thủ Thiêm, Q. 2.Lô K: 2 lô DT: 9x20m giá 103tr/ mét vuông. Đường 12m. Tây Bắc.Lô L: DT 8 x 23m, giá 102tr/ mét...
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Đường Sử Hy Nhan, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 636 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 636 m2 11,33 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự view sông Cái Vĩnh Ngọc Nha TRang.Dt 635.7 mét vuông, MT 10.8m, nở hậu 18m, thổ cư 200 mét vuông.Đông Nam, hiện trang 2...
      Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 373 m2 tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 11,94 tỷ

      11.94 tỷ 373 m2 32 triệu/m2
      Bán nền đất căn biệt thự lô góc 2 MT đường 20m, The Star Village.- DT 373  mét vuông.- Vị trí lô góc 2 MT đường 20m.- sang nhượng HĐ CĐT, hoàn...
      Dự án The Star Village, Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 195 m2, mặt tiền 5m tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 850 tr

      850 triệu 195 m2 4,36 triệu/m2
      Bán đất Đồng Nai xã Bàu Hàm gần chợ đường nhựa ôtô 45 chỗ tới đất.DT 195 mét vuông.Ngang 5m dài 39m.Giá 850 tr.nền thổ cư.SHR.Khu đông cư dân, gần...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Siêu phẩm đất nền Long An - Five Star Eco City.Quý a/c quan tâm liên lạc em qua liên lạc để tư vấn và xem dự án!- TT 20 phần trăm chỉ từ 30 đến 33...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 180 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 180 m2 15,56 triệu/m2
      15,5tr đất trong KĐT giữa lòng tràng duệ, Seoul Ecohome.DT 180m2 MT 9m rất đẹp xây căn biệt thự.Cạnh đó là khu nhà ở xã hội Evergreen với 2500 chung cư...
      Dự án Seoul Ecohome, Đường Quốc Lộ 10, Xã Lê Lợi, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 281 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 281 m2 42,71 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, tọa lạc ngay đầu trục thông ra đường Nguyễn Phước Lan, thuộc KĐT Nam Hòa Xuân, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn Đà nẵng.Kết nối vùng:- Cách sông chỉ...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!