Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 17773 m2, mặt tiền 40m, hướng Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 135 tỷ

      135 tỷ 17773 m2 7,6 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nền đất MT đường Võ Văn Bích ấp 4b Bình Mỹ Củ ChiThông tin chi tiết BĐS:DT: 17.772,6m2DT đã lên thổ: 6517,9m2Kích thước 39,5m dài 229m...
      Đường Võ Văn Bích, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 10m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 250 m2 10,8 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất thuộc KĐT Golden Hills, đường 10m5 lề 5m bên cạnh trường C2 Đàm Quang Trung. Giá sập hầm 1ty/lô. Vị trí gần công viên, trường học,...
      Dự án Golden Hills City, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 60 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 60 m2 15 triệu/m2
      Vị trí đất cách MT đường Ngô Chí Quốc 500m, Bình Chiểu, gần chợ Đầu Mối.+ Đường rộng 9m, vỉa hè 3m.+ cơ sở giao thông tầng hoàn thiện 100 phần ...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 119 m2, hướng Tây-Bắc tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 119 m2 18,49 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường Nguyễn Chu sĩ , Hoà Hiệp Nam , Liên Chiểu ,gần dự án Lakeside Dt 119m² , ngang 5m Đường 5,5m , vỉa hè 3m Giá chỉ 2 tỉ...
      Đường số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 168 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 475 tr

      475 triệu 168 m2 2,83 triệu/m2
      Chính chủ, cần bán lỗ mảnh đất hướng Đông, kề góc Megacity khôngn Tum, giá sụp hầm chỉ 475 tr - bìa đỏ. hotline: 0768 470 ***- DT: 168m2 ngang 6m- giá:...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đăk Hà, Kon Tum
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 500 m2 3,8 triệu/m2
      Nam Ban - Nơi tiềm năng tăng trưởng là vô hạn.Chỉ còn duy nhất 1 lô giá 3,8 tr/ mét vuông.DT: 500 mét vuông.
      Đường ĐT 725, Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Mê Linh - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 160 m2 60 triệu/m2
      + Gần trường đại học tài chính và NH, trường Trung cấp Ngọc Hà, trung cấp kinh tế kỹ thuật Ba Đình, trường Tiểu học, cấp 2, cấp 3 bán kính 500m, gần chợ...
      Dự án Hà Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 7m, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp 102 mét vuông khu đô thị FPT Đà Nẵng giá chỉ nhỉnh 4 tỉ.Chủ cần bán mảnh đất FPT ngay MT đường Trần Quốc Vượng, trục chính huyết mạch...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 60 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      Đất nằm trên mặt đường Cổ Đông cách khu CNC, ĐHQG 3,5 kilomet, xung quanh nhà trọ xây dựng cho thuê rất đông vì đang cần gấp nên mới bán cắt lỗ nền ...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 225 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 225 m2 7,34 triệu/m2
      Dt: 5x50x50 tc Nằm MT đường nhựa Lớn 32mĐặc biệt là:gần KDT Phúc Hưng,Gần KCNGiá chỉ hơn 1 tỉ (bao sang tên) Với nhiều chiếc khấu cho NĐT tặng ngay 1 chỉ...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu nền đất 317 m2, mặt tiền 11m tại Xã Bạch Thượng - Duy Tiên - Hà Nam, giá 4,12 tỷ

      4.13 tỷ 317 m2 13 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất 317m2 (DTSD thật 522m2) cách 200m là khu công nghiệp Đồng Văn 1,2.ĐC: TDP Ngũ Nội - P. Bạch Thượng - T. Xã Duy Tiên - Tỉnh Hà...
      Xã Bạch Thượng, Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán ngay đất nền dự án 2728 m2 tại Xã Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 695 triệu

      695 triệu 2728 m2 0,26 triệu/m2
      Bán 2728 mét vuông đất sào Hàm Thuận Bắc - cách QL 1A 650m.Cách cao tốc Vĩnh Hảo Phan Thiết giao với đường ĐT 711 4,5 kilomet để ra biển.Đối diện...
      Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu nền đất Khu biệt thự An Viên Nha Trang, 371 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 27,82 tỷ

      27.83 tỷ 371 m2 75 triệu/m2
      Lô góc khu kim cương.khu đô thị biển An Viên.371m2.Giá sốc đầu tư.75tr/m2.liên hệ 0879 555 ***
      Dự án KĐT biển An Viên, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 265 m2, hướng Tây - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 265 m2
      Chính chủ cần bán gấp lô góc và lô ống bên cạnh đường Phạm Xuân Ẩn và Thanh Lương 24 giá rất rẻ. thỏa thuận cực sâu nếu khách thiện chí.Vị trí đắc địa gần...
      Đường Phạm Xuân Ẩn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 125 m2 60 triệu/m2
      oto ĐẾN NHÀ, KẾ BÊN là khu BỘ CÔNG AN,..SỔ VUÔNG ĐÉT MỘT ĐỜI CHỦ DUY NHẤT_ Nhà Cũ tiện xây mới..căn hộ chung cư dịch vụ..nhà ở..vị trí đẹp..khu vực...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 360 m2, mặt tiền 12m tại Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 360 m2 3,89 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn nên gia đình đành bán lô đất lô gốc 2 MT vuông vức rất đẹp, trước kia mua dự định về để xây dựng KD buôn bán, giờ đây có việc nên cần bán ...
      Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 988 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 330 tỷ

      330 tỷ 988 m2 334,01 triệu/m2
      Chính chủ bán đất 3 MT 197 Lê Văn Sỹ, P. 13, Q. 3.DT: 20x55m. Công nhận: 988 mét vuông.Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây mới.Khu vực đc phép xây...
      197, Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 150 m2, hướng Đông-Nam tại Thị trấn Vân Canh - Vân Canh - Bình Định, giá 600 triệu

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      🔥 CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT ĐẸP – giá mềm 🔥DT: 150 mét vuông – thổ cư 100%, xây dựng tự doMT đường 16m rộng rãi, thông thoángVị trí gần chợ – trường học –...
      Thị trấn Vân Canh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!