Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 100 m2 29,9 triệu/m2
      Đất giá rẻ MT đường Huỳnh Thị Tươi kéo dài N22, P. Tân Bình, Dĩ An.DT: 100 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (4,4x23m) (HTL1419).Đường rộng...
      Đường Huỳnh Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Xã Long Trạch - Cần Đước - Long An, giá 480 tr

      480 triệu 100 m2 4,8 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất fun thổ cư vị trí đẹp gia 480trDt 5*20 KDC hiện hữu Đường thông tứ hướng ôtô đến đất SHR có sãng- công chứng -sang tên ngayVi trí thuộc...
      Đường Số 6, Xã Long Trạch, Cần Đước, Long An

      Bán đất nền 150 m2 tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Vị trí đắc địa em bán 150 mét vuông full thổ cư.Phú Ninh - Minh Phú - Sóc Sơn - HN.Cách sân Golf TP Hà Nội 200m.Cách trục chính đường vào sân Golf...
      Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nền đất 3393 m2 tại Xã Ninh Tân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,73 tỷ

      3.74 tỷ 3393 m2 1,1 triệu/m2
      * Bán đất Ninh Tân - Ninh Hòa - MT gần 27m - Giá chỉ 1,1 tr/ mét vuông.- DT: 3392,6 mét vuông - Có 140 mét vuông đất ở nông thôn.- Đường...
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nền đất 178 m2, hướng Nam tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 2,21 tỷ

      2.21 tỷ 178 m2 12,42 triệu/m2
      Cần bán đất tại Trung tâm thị trấn, giá đầu tư tốt nhất thời điểm hiện tại, giá gốc từ chủ đầu tư vị trí nằm ngay trên trục QL12B. Dự án đã đầy đủ pháp ...
      Dự án DHome Yên Thủy, Đường Quốc Lộ 12B, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Cần bán gấp nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Qúy KH hotline: 0949 279 *** giá cả cạnh tranh, vị trí đẹp, sp đa dạng lựa chọn.Dự án có quy mô 126,7ha, bố trí 6.433 nền.Tiện ích: Trung tâm thương, mại, 1...
      Dự án Khu đô thị Đông Bình Dương, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 500 m2 tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 500 m2
      bán gấp lô căn biệt thự 500m2 mặt đường Bãi Dài, giá rẻ.- Nằm trên mặt đường trục chính mở rộng 24m.- Sát tổ hợp căn biệt thự hạng sang Xanh Villas giá...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 1370 m2 tại Xã Vân Hòa - Ba Vì - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 1370 m2
      Nhanh tay đầu tư ngay mảnh đất có 102 tại Ba Vì.- S= 1370m2, thổ cư 300m2, MT rộng 38m.- đc: Vân Hòa, Ba Vì, Thủ đô Hà Nội.- Thế đất bằng phẳng view...
      Đường 87A, Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 128 m2 tại Xã Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 128 m2 27,35 triệu/m2
      Bán lô góc khu dân cư Phước Lý, Cần Giuộc, Long An.Cách QL1A và chợ Gò Đen 1,2 kilomet.DT 128m2, ngang 8,5m x 16m.Thuận tiện xây căn biệt thự, hotel..
      Đường 835B, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2, hướng Nam tại An Thạnh - Bến Lức - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      - DT: 6*20 = 120 mét vuông full thổ cư.- MT đường lớn 60m.- Vỉa hè cực rộng...
      Dự án KDC An Thạnh, Đường Tỉnh lộ 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán nền đất 58 m2, mặt tiền 6m tại Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 58 m2
      Lô góc 57,5 mét vuông Cổ Dương - Tiên Dương - đường thông - Vios đỗ cửa - gần trường Archimedes.Giá chỉ chỉ nhỉnh 30tr bao sổ sách giấy tờ.MT hơn 5m,...
      Đường Cao tốc Nhật Tân Nội Bài, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 121 m2 tại Đường Huỳnh Châu Sổ - 6 - Tân An - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 121 m2
      Cần bán đất MT đường Huỳnh Châu Sổ, P. 6, TP Tân An. Gần ủy ban nhân dân P. 6, gần trường Trung học cơ sở Cần Đốt.- Giá bao hoàn toàn phí phát sinh....
      Đường Huỳnh Châu Sổ, Phường 6, Tân An, Long An

      Bán gấp đất nền mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất TĐC VCN Phước Long 60,8m2 Đông Nam.DT: 60,8m2 (ngang 4,5m) Đông Nam mát mẻ.Đường rộng 8m, KDC đông, ra đường số 28 chỉ vài chục mét.SHR, đất TĐC đc...
      Đường F5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 157 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 157 m2 8,16 triệu/m2
      Sụp hầm! cặp hướng biển giá cắt lỗ sâu chỉ 8tr/m2Đối diện công viên đã hoàn thiệnĐường 7m5, vỉa hè mỗi bên 4mliên kế các tiện ích cả trong và ngoài dự án...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền 165 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 314 triệu

      314 triệu 165 m2 1,91 triệu/m2
      Thuộc KDC phát triển hàng đầu Thạch Thành, quy hoạch hình vuông bàn cờ.- DT 165m2.- Tây Nam.- Từ đường QL 217b đi vào chỉ 400m.- CCN 50ha cách đất chỉ...
      Đường Tỉnh lộ 522, Xã Thành Tân, Thạch Thành, Thanh Hóa.

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất tái định cư Bình Yên Thạch Thất 100m2 view hồ giá mềm.DT 100m full đất ở.View hồ.Điểm vàng cho phát triển tiềm năng tăng giá cao.giá mềm cho NĐT.
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 1330 m2 tại Xã Nam Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 690 triệu

      690 triệu 1330 m2 0,52 triệu/m2
      Siêu phẩm đẹp mê luôn tại Nam Phong, Cao Phong, Hoà Bình 1330 mét vuông có 277 mét vuông thổ cư.Bám đường đất gần 25m cách đường nhựa liên xã...
      Xã Nam Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Chuyển nhượng nền đất 93 m2, mặt tiền 5m tại Uông Bí - Quảng Ninh, giá 651 triệu

      651 triệu 93 m2 7 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền chấp nhận thanh lý đất nền Thanh Sơn, Uông Bí, Quảng Ninh.Vị trí: P. Thanh Sơn, cạnh chùa Ba Vàng.DT: 90 - 100  mét vuông/ lô.Số...
      Dự án Thalia Valley, Phường Thanh Sơn, Uông Bí, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!