Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 879 triệu

      879 triệu 80 m2 10,99 triệu/m2
      Vị trí siêu tiềm năng đón đầu Bình Chánh lên TP đầu năm 2024.Đường Trịnh Quang Nghị, Phong Phú, Bình Chánh.giá: 879tr (giá cạnh tranh).DT: 5x16m= 80m2, full...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 130 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,77 tỷ

      3.77 tỷ 130 m2 29 triệu/m2
      Lô 130m2 Gói 5 Thái Hưng vị trí đẹp ngay Võ Nguyên Giáp chỉ 29tr/m2.-DT: 130m2 (ngang đẹp 6,5met).Vị trí gần ngay cổng Thái Hưng, sát công viên, 2 bên xây...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 103 m2, mặt tiền 7m tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 103 m2 14,08 triệu/m2
      miếng đất đẹp , giá cả phải chăng ở đường nguyễn sinh cung, TP Huế :- 7.9mx13m vuông vức, hướng tây hướng Tây Bắc- Chỉ 1 tỉ 450tr- Kiệt xe máy tránh...
      Đường Nguyễn Sinh Cung, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp nền đất 87 m2, mặt tiền 7m tại Tân Thuận Đông - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 87 m2
      - Vị trí: Khúc giao Huỳnh Tấn Phát và Trần Trọng Cung.- DT: 87m2.- Có NH MB và Vinbox hỗ trợ cho vay lên đến 70 phần trăm.- Sổ riêng, sang tên công...
      Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 300 m2, mặt tiền 15m tại Liên Chiểu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 300 m2 11,67 triệu/m2
      Cần bán lô biệt thư khu đô thị Lakeside.-MT đường 5m5 khu đô thị lakeside.DT: 300m2 ngang 15m Đông Nam.giá 3 tỉ 500.call ngay: 0905 051 *** Vinh.
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Cần Giuộc - Long An, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 300 m2 13,5 triệu/m2
      CẦN BÁN NỀN căn biệt thự khu dân cư LONG HẬU 3 •Ngang 10m dài 30m (300m2) Hướng TBẮC•giá :13,5tr/m2 thành tiền 4tỉ 050tr •pháp lí :TT 95 phần ...
      Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 130 m2, mặt tiền 10m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,65 tỷ

      13.65 tỷ 130 m2 105 triệu/m2
      Bán đất Cầu Giấy dt 130 m MT 5 giá 13.65 tỉ Cầu GiấyBÁN nền đất VÀNG - TT CẦU GIẤY - 7 CHỖ ĐỖ CỬA - KD SIÊU ĐỈNH SỔ CHÍNH CHỦMÔ TẢ:+ Nhà nằm vị trí cực...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 107 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 107 m2 29,91 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay mảnh đất view đẹp sổ hồng.- Nằm trong trung tâm TP mới Bình Dương.- Cách trung tâm thương mại Aeon Mall 2 Thủ Dầu Một chỉ 5...
      Dự án KDC Đại Nam Bình Dương, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Tôi có nhu cầu bán 03 nền đất Đông Phong, Yên Phong cần bán:- L13.23: Giá 22tr/ mét vuông.- L10.26: Giá 33tr/ mét vuông.- L21.22: Giá...
      Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 450 m2, mặt tiền 12m tại Xã Thuận Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 439 tỷ

      439 tỷ 450 m2 975,56 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần ra nhanh cặp ngang 10x45 thổ cư 200m đất nằm MT liên huyện 28m có hiển thị trên sổ Giá cắt lỗ 439tr Đất ngay trung tâm huyện,nên cư ...
      Xã Thuận Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Đường Cầu Giấy - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Bán gấp 100m2 đất thổ cư. Ngay khu công nghiệp Vsip 2. đường DT 742 (Huỳnh Văn Lũy), Vĩnh Tân, Tân Uyên, thành phố Tân UyênVị trí đắc địa:- Nằm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nền đất tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      Đất Rẻ đẹp nhất Q. 12 ngay Cầu Ông Đụng chạy vào 200m, gần trường Trung học cơ sở Tô Ngọc Vân - P. Thanhh Xuân Q12Dt: 4x14.5m  mét vuông DT thực...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 85 m2 tại Đường ĐT 742 - Bình Mỹ - Tân Uyên - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 85 m2 10 triệu/m2
      sp dự án đất nền tọa lạc ngay MT đường ĐT 742 TP. Tân Uyên, tỉnh Bình Dương. Nằm ngay 3 MT đường ĐT 741, ĐT 747 và ĐT 742 và mặt còn lại là KCN Vsip 2 mở...
      Dự án Hana Garden Mall, Đường ĐT 742, Xã Bình Mỹ, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 107 m2, mặt tiền 8m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 107 m2 26,17 triệu/m2
      miếng đất nằm ở khu Vĩnh Yên, xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh, khu kinh tế đặc biệt Bắc Vân Phong gồm 1 sổ trong đó:DT: 107.29m2, full thổ cư 100 phần ...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 349 m2, mặt tiền 15m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 17,44 tỷ

      17.45 tỷ 349 m2 49,99 triệu/m2
      - Vị trí nằm trong khu biệt lập MT đường Nguyễn Văn Linh- Gần trường cấp 1, trung học cơ sở, THPT Albert Einstein - AES- Không gian thoáng mát ven sông
      Đường 20, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 392 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 99 tỷ

      99 tỷ 392 m2 252,56 triệu/m2
      Bán khuôn đất MT gần Nguyễn Văn Trỗi DTCN: 392 mét vuông.GPXD: 1 hầm 10 tầng.Hệ số sử dụng đất: 7,0 lần.Mật độ tối đa: 73 phần trăm.Chiều cao...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 555 m2, mặt tiền 23m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 9,16 tỷ

      9.16 tỷ 555 m2 16,51 triệu/m2
      Rẻ quá! Nhánh tay chốt các bác nhé!+ Tổng DT 555m2 MT gần 23m thôn 8 Tân Xã Thạch Thất TP Hà Nội đất ful thổ cư vuông như bánh chưng.+ Di chuyển ra hồ Tân...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Tôi đang cần tiền, nên bán mảnh đất ngay đường Phan Văn Đối, xã Bà Điểm, Hóc Môn nền thổ cư 100 phần trăm cách Chợ Bà Điểm 500m.- NH Vietcombank,...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!