Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 282 m2, mặt tiền 17m tại Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 11 tr

      11 triệu 282 m2 0,04 triệu/m2
      Thông tin:+ DT bìa đỏ 282m, full thổ cư. MT 16.6m. Sâu 17m. vuông vức cực đẹp.+ Đường oto trước nhà rộng 5m. Đối diện sân bóng của xóm.+ Ngõ thông tứ...
      Đường 14, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 1155 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 1155 m2 2,91 triệu/m2
      Đất Bồng Lai - Hiệp Thạnh - Đức Trọng view sông Đa Nhim.- DT: 15 x 75m, tổng 1154,7 mét vuông, thổ cư 340 mét vuông, đường nhựa 7m vào tận nơi,...
      Đường Bồng Lai, Xã Hiệp Thạnh, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 94 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 94 m2 16,49 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng.Lô góc 94m2 ngang 6m siêu hiếm mặt đường nhựa Thọ Linh Minh Tân Kiến Thuỵ.Cách mặt đường TL 402 chỉ 100m thẳng tắp.Cách ủy ban ...
      Tuyen 2 Đường 362, Xã Minh Tân, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 550 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 550 m2 11 triệu/m2
      Bán 500 mét vuông đất 2 MT, đường đồng chằm, Quốc Oai, TP Hà Nội, giá 11 tr/ mét vuông.L/H 0916 992 ***- DT 550 mét vuông.- MT 25m.- 3...
      Đường Đồng Chằm, Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 310 m2, mặt tiền 17m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 310 m2 4,8 triệu/m2
      "Chính chủ cắt lỗ trả NH".310 mét vuông ở Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ - TP Hà Nội. Chỉ 1,5tỉ.MT 17m sâu vào 19m, vuông vức bằng phẳng.Gần hồ, nằm...
      Đường 6, Xã Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Diễn Châu - Nghệ An, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 108 m2 14,5 triệu/m2
      Bán miếng đất phân lô xã Diễn Kỷ, huyện Diễn Châu, Nghệ An:+ DT 108m2, MT 6m, đường trước 15m. View công viên.+ bìa đỏ sẵn sàng giao dịch.+ Hướng nam nên...
      Dự án TNR Stars Diễn Châu, Đường Lam Giang, Xã Diễn Kỷ, Diễn Châu, Nghệ An

      Cần bán ngay đất nền 178 m2, mặt tiền 11m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,46 tỷ

      12.46 tỷ 178 m2 70 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay lô gốc 2 MT đường 22m Phú Gia khu B1, giá rẻ cơ hội đầu tư sinh lời quá tốt.- DT: 11x20m. DT: 178m, vạt gốc- Đường thông 22m. Đông ...
      Dự án Khu đô thị Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 1160 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 1160 m2 2,33 triệu/m2
      Bán mảnh đất nở hậu nhé.Sát bên khu quy hoạch trường đại học Y Dược.liên kế các khu công nghiệp Tân Bình, Vsip 2, Mỹ Phước 3.Đường quy hoạch lớn 36m...
      Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 58 m2, mặt tiền 4m tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10,65 tỷ

      10.65 tỷ 58 m2 183,63 triệu/m2
      Đất phân lô quân đội 105 xuân la Tây Hồ 58 mét vuông MT 4 m 10,65 tỉ.Vị trí ngay sát đường võ chí công gần trường Tiểu học, 2 xuân la, đằng sau khu...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Hàng Độc Quyền CL31 và CL23! liên hệ 0768 470 ***.Chính chủ người thành phố Hà Nội, chấp nhận bán lỗ 1.4 tỉ ra nhanh 2 lô hướng vịnh: CL23 và CL31! Sẵn...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đông Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      Nền tại xã Đông Hòa, huyện Trảng Bom, Đồng Nai.- DT 100m2 5x20m full thổ cư. MT đường nhựa 6m.- sổ hồng riêng công chứng ngay.- Khu đông cư dân cách chợ...
      Đường 20, Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 140 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 140 m2 8,5 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán lỗ nền đất 140m2, sổ riêng, 8x18m tại trung tâm thị trấn Ngãi Giao. Đất MT đường nhựa, cách tỉnh lộ 56B chỉ 50m. Đất cao ráo, sạch...
      Đường 56B, Thị trấn Ngãi Giao, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nền đất 214 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 214 m2 7,01 triệu/m2
      Bán 3 nền đất thổ xã Diên Lạc Diên Khánh.KDC, đường ô tô chạy QH rộng 13m.DT mỗi lô: 214m2 - Ngang rộng hơn 5m.Có sẵn 150m2 thổ cư.Vị trí nền đất nằm...
      Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 130 m2, mặt tiền 5m tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      Bán mảnh đất nền nằm trên trục đường Trần Văn Giàu (Tỉnh Lộ 10).Tiếp giáp với nhiều khu công nghiệp lớn của khu vực Pouyuen II, Rạng Đông, Duy Tân, Hải...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 110 m2, mặt tiền 32m, hướng Bắc tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 110 m2 10 triệu/m2
      Nhận Kí gửi, mua bán các vị trí trong dự án. Hỗ trợ thông tin cho KH tại Mega City 2 - Nhơn Trạch - Đồng Nai, 0903 135 ***.* Vị trí: MT đường 25C Nguyễn Ái...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán LK 15 khu A Cienco5 Mê Linhbìa đỏ, đường 15,5m, ký chủ gốcHướng Tây, sát trường Đại họcTC NH TP Hà NộiGiá chỉ 25tr/mliên hệ ngay...
      Dự án Khu đô thị Cienco 5 Mê Linh, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Cần bán gấp một số đất nền Mỹ Gia giá siêu mềm nhất thị trường:Gói 2:- căn biệt thự 200m2 đường rộng 16m giá 23tr/m2.- nhà mặt tiền 100m2đường 16m...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 80 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,28 tỷ

      2.29 tỷ 80 m2 28,54 triệu/m2
      Cần ra nhanh lô đất 80 mét vuông tại phân khu Ora Park thuộc dự án Dragon Pearl, vị trí sát Tp Thành phố Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển về...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!