Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 65 m2, mặt tiền 7m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 65 m2 19,24 triệu/m2
      Bán mảnh đất nhỏ xinh tài chính nhỉnh 1 tỉ xíu, MT rộng tại Đồi Sen Bình Yên, cách đường TL420 chỉ 300m.DT 65m2, đất ở 100 phần trăm, MT 7m.Vị trí:...
      Thôn Đồi Sen, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Nội dung:Vị trí.+ MT đường Thới Hòa.+ Gần khu công nghiệp Vĩnh Lộc.Tiện ích xung quanh.+ khu công nghiệp Vĩnh Lộc.cư dân, khí hậu, điều kiện sinh lời +...
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2 tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      mở bán mảnh đất khu đô thị Lakeside Bàu Tràm.-----mở bán mảnh đất MT đường 5m5.DT: 100m2.Ngang: 5m.Hướng: hướng Đông Bắc.Giá: 1 tỉ 750.-----liên ...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 221 m2, mặt tiền 12m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 221 m2 28 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất full thổ cư MT đường Xuân Thủy, Hòn rơm.Dt: 221 mét vuông full thổ cư.Mt: 12m.Lô góc, bên hông và phía sau đều có đường 3m.Bên...
      Đường Xuân Thủy, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay lô đất nền 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 84 m2
      HOT! Hoàng Phú Nha Trang đường 25m chỉ hơn 1ty.- DT 75 mét vuông - 84 mét vuông ngang 6m,- Mặt đường 12m - 25m trục chính khu đô thị.- Cách...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 5m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      - MT: 5m- Đất full thổ cư- Cách 1 kilomet ra đường 131- Chỉ mất 3p ra khu công nghiệp Nội bài- Cách trường học, UB Xã chỉ 700m- Hàng xóm thân thiện,...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      bìa đỏ RIÊNG TỪNG NỀN, HIEP PHUOC HARBOUR VIEW GHI ĐIỂM TUYỆT ĐỐI VỚI NĐT- Đến thời điểm hiện tại, Hiep Phuoc Harbour View là dự án hiếm hoi tự tin sở...
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 135 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Tuy Hòa - Phú Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 135 m2
      Chỉ từ 900tr - 1tỷ200tr ký ngay HĐMB - sở hữu đc mảnh đất từ 98m2 - 134m2 mặt đường 10,5m nội bộ Hùng Vương hoặc mặt đường Nguyễn Văn Huyên (R16m) - Tuy...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán ngay nền đất 60 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 800 tr

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nền thổ cư tại thành phố Hà Nội, hạ tầng đường nhựa, bìa đỏ riêng biệt giá 800tr.Gia đình còn 1 mảnh đất thổ cư để xây nhà trọ cho sinh...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 250 m2, mặt tiền 12m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 250 m2
      chào bán GĐ 3 hơn 30 nền khu dân cư Bộ Công An, đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè.--------------------- Vị trí nằm ngay trục đường 20m...
      Dự án Thái Sơn 1, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 5000 m2 tại Xã Cam Hiệp Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 750 triệu

      750 triệu 5000 m2 0,15 triệu/m2
      Mở bán!Đất rừng view biển Bãi Dài (Cam Lâm).* Với tiêu chí:1/ Giá vô cùng hợp lý với phân khúc tài chính (dưới 1 tỉ) mà có đc: View biển và view TP.2/ oto...
      Thôn Quảng Đức, Xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 106 m2, hướng Tây tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 106 m2 27,36 triệu/m2
      Bán đất thuộc KĐT Phú Mỹ An Tây Nam đường 7 m5 B2.10 vị trí đẹp.Gần ngay sông cổ cò vị trí đẹp.DT 106  mét vuông sạch đẹp gần góc.Giá 2 tỉ 900 alo...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Vũ Văn Cẩn, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 12m tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 130 m2 10 triệu/m2
      DT: 130 mét vuông Thổ cư Đã Có Sổ Và 170 mét vuông đất CLN+ MT đường nhựa 12m + Hạ tần đầy đủ+ Đất đã rào sẵn ranh giới+ KDC đông,...
      Đường Xoài Quỳ, Xã Hàm Thắng, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán gấp nền đất 130 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,55 tỷ

      17.55 tỷ 130 m2 135 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Phú Nhuận 1 trục thông siêu đẹp, đối diện trung tâm thương mại Novaland, Thạnh Mỹ Lợi, tp Thủ Đức, Q2- DT 129.5m2(718.5m).- Vị trí đắc...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Yên Bái - Yên Bái, giá 2,12 tỷ

      2.13 tỷ 125 m2 17 triệu/m2
      Bán đất nền TP Yên Bái KD đc chỉ từ 700tr. liên hệ: 0961 111 ***.Chỉ hơn 700tr đã có thể đầu tư đất bìa đỏ trao tay ngay tại trung tâm TP Yên Bái.CK lên...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Cần bán nền đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thành phố Bắc Giang - Bắc Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Thông tin đưa ra cam kết đúng sự thật.KĐT khôngsy Tp Bắc Giang rộng 24 ha tiện ích nội khu hồ điều hoà, trường học, khuân viên, căn nhà phố căn ...
      Dự án Kosy Bắc Giang, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán lô đất nền 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      CK khủng 200 - 400tr so với giá trị gốc của hợp đồng với chủ đầu tư. Cam kết thu mua lại LN tối thiểu 20 phần trăm cho 3 vị trí đẹp ngay đầu dự...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 65 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 65 m2 20,77 triệu/m2
      65m2 full thổ cư sát ĐH FPT công nghệ cao hòa lạc giá 1tỷ350.Ngay gần trường trung học cơ sở.Cách FPT chỉ 1 kilomet.Cách CNC Hòa lạc chỉ 800m.Cách...
      Xã Tân Xã, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!