Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 128 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,56 tỷ

      18.56 tỷ 128 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất góc 2 MT đường số 9 P. An Khánh Q. 2 Tp Thủ Đức.+ DT 8x16m vuông vắn không lỗi phong thủy.+ Khu quy hoạch đồng bộ hạ tầng.+ giấy...
      Đường Số 9, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 82 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Duy Tiên - Hà Nam, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 82 m2 32,93 triệu/m2
      DT : rộng 4.8 dài 17 , tổng 81.6 m2 - Đây là khu vực dân trí cao, đông cư dân, nhà hàng, KCN, thuận lợi KD và phát triển . Gần chợ, trường học- Vô cùng...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Thị trấn Đồng Văn, Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán gấp đất nền dự án 535 m2, mặt tiền 12m tại Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 535 m2 23,37 triệu/m2
      Cần bán ngay đất có nền nhà 3 tầng nội thất xịn xò rất đẹp- đc: Ấp Tân Tỉnh B, xã Tân Mỹ Chánh, TP Mỹ Thogiá bán 12 tỉ 500 thỏa thuận nhẹ- DT: 12,5m X...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Mỹ Chánh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán gấp nền đất 200 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Xã Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      Cập nhật tiến độ xây dựng khu dân cư Phước Thể huyện Tuy Phong Bình Thuận.Chỉ 1 tỉ390tr sở hữu ngay đất nền sát biển - khu dân cư Phước Thể Bình...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 50 m2 58 triệu/m2
      Siêu phẩm đất Lĩnh Nam ngõ thông ngay cổng trường học 50 mét vuông MT 5m oto đỗ cổng chỉ 2.9 tỉ có thỏa thuận.nền thổ cư - thoáng trước sau - nở...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Đất ngộp 2 MT Bến Nôm ngộp thở oxy rồi giảm từ 7,2 tỉ xuống còn chỉ 5,8 tỉ.- Vị trí: 2 MT Bến Nôm, P. Rạch Dừa, Tp. Vũng Tàu.- DT: 84,7m2, ngang 5m, thổ cư...
      Đường Bến Nôm, Phường Rạch Dừa, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền dự án 123 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 123 m2 19,52 triệu/m2
      Bán Đất 123m2 (4.3x29) từ Lý Thái Tổ quẹo vào 80m Đất ở : 100m2Đất vườn : 23m2 Vị trí đất đẹp ,vuông vắn , cách Phà Cát Lái chỉ 1KMKhu vực đông cư ...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Phú Hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Kim Long City sở hữu vị trí đắc địa, ngay trung tâm hành chính Q. liên chiểu, kề BV ung bướu, gần các trường đại học, cách biển ng tất thành 200m.mở bán...
      Dự án Kim Long City khu F, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 15m tại Đồ Sơn - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Bán đất tặng nhà c4 trung tâm Q. Đồ Sơn, Hải Sơn. Hải Phòng 200m2.DT: 200m2; MT: 15m.Hướng: hướng Đông Bắc.Vị trí đẹp nằm giữa trung tâm Q. Đồ Sơn, cư ...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất nền 4400 m2 tại Đường Quốc Lộ 61 - Châu Thành A - Hậu Giang, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 4400 m2 0,94 triệu/m2
      BÁN 4,4 CÔNG MT QL 61C ĐOẠN 9000 DT: 31 x 140m = 4.431m2 pháp lí: SHR đất LUA Đất đẹp không vướng- Đoạn 9000Giá: 950 tr/ 1.000m2 (thỏa thuận mạnh bán ...
      Đường Quốc Lộ 61C, Thị trấn Một Ngàn, Châu Thành A, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 8000 m2, mặt tiền 100m tại Quốc Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 8000 m2
      Bán khu đất đẹp nhất Hòa Lạc, khu đất rộng gần 8000 mét vuông nằm ở vị trí khúc giữa hồ Lập Thành.- 100m MT đường 446. Đằng sau giáp hồ, gần 200m mặt...
      Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 93,4000015258789 m2 tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 93,41 m2 59,96 triệu/m2
      LÔ HOA HẬU TẠI DỰ ÁN BẮC ĐỒNG SƠNLô LK5-23Xẻ khe hai mặt thoáng, đường 18mCạnh công viên trung tâm, hồ điều hòa TPHướng hướng Đông NamTT sớm CK...
      Xã Đồng Sơn, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán đất nền 74 m2, mặt tiền 5m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,01 tỷ

      1.02 tỷ 74 m2 13,71 triệu/m2
      Cần bán ngay 74m2 lô góc Bá Khê - Liên Nghĩa giá chỉ nhỉnh 1 tỉ.Vị trí: Bá Khê, Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên.- DT: 74m2 (đất ở 100 phần trăm).- MT...
      Đường ĐT 377, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp đất nền dự án 135 m2, mặt tiền 7m tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 6,08 tỷ

      6.08 tỷ 135 m2 45 triệu/m2
      Dự án SGO La Emera nằm trên đại lộ Hùng Vương tại trung tâm thành phố Tuy Hoà là môt trong những dự án tiềm năng tại tỉnh Phú Yên. Hiện tại còn 2 suất ưu...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Nguyễn Văn Huyên, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán đất nền dự án 66 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 730 triệu

      730 triệu 66 m2 11,07 triệu/m2
      Gia đình đang kẹt vốn, cần cho ra miếng đất ven đô ngay sát sân golf 5*, xung quanh đều là cư dân ở hết, không view nghĩa trang, đình chùa. Cách trường...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Bán đất - phân lô - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm.- Gần trường Đại học tài nguyên môi trường.- Khu phân lô - tái định cư - Phú Diễn.- Vị trí đẹp - vỉa hè oto...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị mới Hưng Phú, 72 m2 tại Cái Răng - Cần Thơ, giá rẻ

      Thỏa thuận 72 m2
      Bán nền MT rẻ nhất đường A2 khu dân cư Hưng Phú!- Bán nền trục chính A2 khu dân cư Hưng Phú, sổ hồng riêng giá siêu mềm nhất tuyến đường.+ Vị trí:...
      Dự án Hưng Phú, Đường A2, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền 56 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,13 tỷ

      2.13 tỷ 56 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 56,5 mét vuông đất xóm Đường, Nguyên Khê, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.Ngay gần đường Lê Hữu Tự và khu đấu giá X3 Khê Nữ, QL 3.- MT:...
      Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.