Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 2220 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 11,1 tỷ

      11.1 tỷ 2220 m2 5 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 2220.1m² ĐẤT MT DT715, HÒA THẮNG, BẮC BÌNH, BÌNH THUẬN. Vị trí đẹp DT lớn MT nhựa 40m, view Bào trắng 1 kilomet, cách biển Hòa Thắng...
      Đường ĐT 715, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2, hướng Nam tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Bán Nhiều miếng đất Đất Q7 riverside - Cách cầu Phú Mỹ 500m, LK PMH. ( Đất Nền Khải Vy ) 1/ Bán miếng đất Lk1 Vị Trí Đẹp - DT: 5x18m (90m2 )- Đông ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 43 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 43 m2 72,1 triệu/m2
      Bán 43m2 nền thổ cư, nằm mặt ngõ 82 đường Thành Trung, ngõ nông thoáng thông với phố Cửu Việt 2.Tiện ích đầy đủ, khu đông cư dân, dân trí cao, gần khu ẩm...
      Ngõ 82, Đường Thành Trung, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 470 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 175 tỷ

      175 tỷ 470 m2 372,35 triệu/m2
      - Bán đất mặt phố Âu cơ, Quảng An, Tây Hồ, thành phố Hà Nội. DT 470m2, MT 12.2m, đường trước mảnh đất rộng 10m, 2 oto tránh, khu vực KD nhiều văn phòng,...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 125 m2, mặt tiền 12m tại Đường Tân Đức - Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      - Tôi chủ kẹt tiền NH cần bán nhanh đất KDC Tân Đức Đức Hòa 5x25= 125 m2, Full thổ cư , sổ riêng có sẵn nha khách. 1.7 tỉ/nền giảm còn 1.5 tỉ/nền (duy nhất...
      Dự án E.City Tân Đức, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 125 m2, hướng Đông - Nam tại Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 125 m2 32,8 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Thị Sáu khu dân cư 586, SHR, cách Võ Nguyên Giáp 80m.+ Vị trí: Đường Nguyễn Thị Sáu khu dân cư 586, P. Phú Thứ, Cái Răng, Cần...
      Dự án KDC Phú An, Đường Nguyễn Thị Sáu, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 850 triệu

      850 triệu 80 m2 10,63 triệu/m2
      5F Apollo - Đất trung tâm Bình Dương, tiện ích đầy đủ, CK 14 phần trăm và tri ân lớn.5F Apollo - Khởi nguồn thịnh vượng, dự án đất nền giá chỉ từ 450...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 76 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 760 tr

      760 triệu 76 m2 10 triệu/m2
      - 180 tr sở hữu đất nền P5 Vị Thanh. Góp không LS.- pháp lí: SHR thổ cư (công chứng sang tên ngay).- Hỗ trợ trả góp qua CĐT 48 - 60 tháng không LS.- NH...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Nợ NH bán lỗ miếng đất khu dân cư An Sương, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12.+ Sổ riêng, sang tên ngay.+ Vị trí đẹp ngay sau chợ An Sương. Tiện KD hoặc cho thuê...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 93 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 93 m2 25,17 triệu/m2
      Cần bán nền đất biển Đà Nẵng, MT đường 11m5gần góc ngã 4, cư dân đông đúccách bãi tắm 900m - hỗ trợ vay 70%DT 93 mét vuông gọi ngay 0934 865 ***...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 144 m2 tại Xã Hạ Long - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 6,19 tỷ

      6.2 tỷ 144 m2 43 triệu/m2
      KHO bất động sản NỔI BẬT. Dự án khu đô thị du lịch quốc tế Ao Tiên Vân Đồn—————TMDV:M4 - 3 DT 2000 mét vuông - giá 55 tr/ mét vuông.M4 - 4...
      Dự án Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, Xã Hạ Long, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền 78 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đại Áng - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 78 m2 57,5 triệu/m2
      Mình cần bán gấp mảnh đất đấu giá DT 78.5m2, tại Đại Áng, Thanh Trì, Thủ đô Hà Nội.- DT: 78.5m2 (5x 15.7m).- Ngay cạnh chợ Đại Áng.- pháp lí: Đã có...
      Xã Đại Áng, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 110 m2, hướng Tây - Bắc tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 110 m2 21,82 triệu/m2
      gọi ngay 0973 478 *** Mr Đức.Bán đất MT đường 32m tại dự án khu dân cư Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai. Hạ tầng kỹ thuật đã hoàn thiện, cây xanh, điện âm,...
      Dự án KDC Phước Tân, Đường Hồ Văn Huê, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 500 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 500 m2 2,6 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất vườn đối diện khu công nghiệp hướng Tây Bắc Củ ChiVị trí: đường Bàu Tre, xã Tân An Hội huyện Củ ChiDT: 20x25m=500m2, xin 150m2 thổsổ ...
      Đường Bàu Tre, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      70 mét vuông MT 5m đường 8m.60m ra tới đường lớn DH10 (19m).Đội 7 Thôn Cầu Sông, Tân Xã, Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội, hạ tầng siêu đẹp.Chỉ 1 tỉ x, x...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 524 m2 tại Đường Bãi Dài - Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 524 m2
      Hiện tại mình cần bán nền đất 2 MT.DT: 524m2 - 100m2 đất ở.Vị trí: Bãi Dài - Xã Tiến Xuân - Huyện Thạch Thất.nền đất nằm trên trục chính đường Bãi Dài,...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 100 m2 10,3 triệu/m2
      Mua bán - nhận Ký gửi đất dự án XDHN và dự án HUD do tổng công ty Xây Dựng TP Hà Nội và công ty Phát Triển nhà và đô thị làm CĐT.Quy mô: Dự án XDHN (151...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường D1, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 1017 m2, mặt tiền 53m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 1017 m2
      DT 1017m2 trong đó có 245m2 đất ở lâu dài.Hai MT 1 MT 53m 1 MT 13m.Đối diện là bảo tàng cổ vật rất to đẹp.Sát cạnh là cao đẳng y tế cuối tuần sinh viên về...
      Đường Phú Mãn, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!