Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 1824 m2, mặt tiền 24m tại Xã Hàng Gòn - Long Khánh - Đồng Nai, giá 15504 tỷ

      15504 tỷ 1824 m2 8500 triệu/m2
      1824m2 quy hoạch đất ở - có sẵn 100m2 thỗ cưMT nhựa Hàng Gòn- Xuân Quế và mặt hồ Cầu Dầu 140ha Ngang 24 dài 80Thế đất lài, view hồ cực đẹp. Có thể làm nhà...
      Xã Hàng Gòn, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 100 m2 83 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường số 12m KDC Phước Kiển A, DT 5x20m. bìa đỏ chính chủ. Giá 8.3 tỉ.Đất căn biệt thự 10x19m bìa đỏ giá 13 tỉ.Nền vị trí đẹp không...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Bán đất Thanh Lương 8 B1.103 lô 35, ngay gần công viên khu sinh thái Hòa Xuân.+ Dt 100m2.+ hướng Tây Bắc.+ Giá 3,1 tỉ.+ Vị trí: Lô tuyệt đẹp, gần công...
      Đường Thanh Lương 8, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 3 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây tại Bến Cát - Bình Dương, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 3 m2 5500 triệu/m2
      Cần bán 2600m2 đất ngay trung tâm TX Bến Cát.- Vị trí: MT đường Bến Tranh nhựa 8m(thông từ QL13 qua Cầu Đò 2). Gần TTHC Bến Cát, Chợ Bến Cát, liên kế với...
      Đường Bến Tranh, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Đất khu dân cư T&T Thái Sơn, Cần Giuộc, Long Hậu, Long An. MT đường số 1 rộng 20 m, trục chính vào khu. Vị trí đẹp, kdbb tốt.DT 5*20= 100  mét ...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Đường Số 1, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 648 m2, hướng Nam tại Phường 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 648 m2 22,38 triệu/m2
      Mình cần bán ngay đất hẻm 2 xe tránh nhau - P. 10, Đà Lạt.Vị trí ngay khe sanh view thoáng - hướng về chùa quan âm.Đã có giấy phép xây dựng nhà homestay...
      Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 150 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Núi Thành - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 150 m2 12,67 triệu/m2
      Chủ cần thu hồi dòng tiền nên nhượng lại lô Vịnh An Hoà 150m2 với Giá GỐC từ chủ đầu tư- Hướng ra Sân Bay Chu Lai (hướng Đông Nam)- Nằm trên trục thông...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa Núi Thành, Huyện Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 200 m2 , giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 200 m2 56 triệu/m2
      * Duy nhất miếng đất căn biệt thự đường Lê Hữu Khánh có đường kẹp cống, thuộc GĐ1 - khu đô thị ven sông Nam Việt Á, bên cạnh Lãnh Sứ Quán Hàn Quốc:-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Lê Hữu Khánh, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      -Cần bán gấp miếng đất đẹp khu An Phú,An Khánh Trung Tâm Q. 2-Vị trí đẹp MT đường rộng 12m đường thông-DT: 100 mét vuông (5x20) Tây Nam.Xây dựng 1...
      Đường 9A, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 68 m2 tại Đường Trần Thị Thơm - 9 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 850 triệu

      850 triệu 68 m2 12,5 triệu/m2
      - Bán 2 nền liên kế, chính chủ, không qua trung gian.- DT: 4 x 17 m/1 nền. Full thổ cư (Bao quy hoạch), đường vào xe oto quay đầu, KDC hiện hữu.- đc: Khu...
      Hẻm 59, khu phố 2, Đường Trần Thị Thơm, Phường 9, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,52 tỷ

      11.52 tỷ 120 m2 96 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 6x20m KDC Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông, Q. 2.Ngang 6x20, 120 mét vuông.- pháp lí đất HĐ kèm sổ hồng riêng (xây dựng xong hoàn...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 8m tại Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 900 triệu

      900 triệu 1000 m2 0,9 triệu/m2
      Đất nền Xanh tại TP Bảo Lộc, Lâm Đồng (cách trung tâm thành phố Bảo Lộc 20 kilomet)- 1 nền 1000 mét vuông đơn giá chỉ 900 ngàn...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      M
      Bùi Hoàng Thiện Miracle Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Đông-Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      🔥 bán ngay ĐẤT NỀN CASTIA PALM QUẢNG NAM – TRỤC RA SÔNG, ĐỐI DIỆN nhà phố thương mại – GIÁ CHỈ 2,1 tỉ! 🔥Bạn đang tìm kiếm BĐS tiềm năng tại Quảng Nam?...
      Xã Điện Ngọc, Huyện Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam

      Sở hữu đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2 tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      giá mềm cho NĐT - nền đất ở hay đầu tư điều rất đẹp.- Trục đường 7.5m vỉa hè 4m, trục thông nối dài đến căn hộ chung cư.- Đông Nam mát mẽ.- lô sạch...
      Dự án Lakeside Palace, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Đất đất thổ cư sổ hồng, xây dựng tự do, gần trung tâm y tế, hành chính huyện, cách đường Huỳnh tấn phát 10m, hẽm 12m! 5x22m, thích hợp đầu tư! Chủ kẹt...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 316 m2, mặt tiền 9m tại Xã Tân Lân - Cần Đước - Long An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 316 m2 12,35 triệu/m2
      bán ngay cặp miếng đất nền MT đường huyện 19 - 5 - đường kết nối QL và DT826 - Cần Đước - Long An. Đường nhựa 7m quy hoạch 29m.- Đón đầu đường QL 50 B từ...
      Đường 19/5, Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An
      T
      Nguyễn Thị Ngọc Trang Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 7m tại Quận Dương Kinh - Hải Phòng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 150 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ sang nhượng miếng đất 150m - Đường to 25m - giá 15tr/m. - DT: 150m.- giá: 15tr/m (bao phí).- Đường trước nhà 25m thông ra đường Mạc Đăng Doanh.-...
      Dự án KĐT Anh Dũng 5, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 155 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 155 m2 12,91 triệu/m2
      Vị trí: P Hiệp An. TP TDM BÌNH DƯƠNG.Bán đất MT ĐX 087, vị trí đẹp đường nhựa 5m thông, gần ngã 4 Võ Cái.DT: 5 x 32 = 155m2. Thổ cư 60m2.SHR, bao sang tên...