Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 474 m2, mặt tiền 23m, hướng Tây tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 474 m2 3,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất ONT MT đường bê tông rộng 6m, Xã Ninh Ích, Ninh Hòa, gần QL1A.------------------------------------------------DT: 473.6 mét...
      Thôn Phú Hữu, Đường Quốc lộ 1A, Xã Ninh Ích, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 121 m2 tại Phường Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1.78 tỷ

      1.78 tỷ 121 m2 14,71 triệu/m2
      THE MANSION HOIAN : THẮP SÁNG AN CƯ - THẮP LỬA ĐẦU TƯ 🔥The mansion Hội An - bất động sản đáp ứng trọn vẹn nhu cầu ĐẦU TƯ lẫn AN CƯ của NĐT thông minh.💥...
      Xã Điện Nam Đông, Huyện Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 85 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      FPT Plaza 2 - Khu căn hộ chung cư thông minh đẳng cấp nhất Đà Nẵng với giỏ hàng đợt mới nhất.- Chính sách CK lớn lên đến 8 phần trăm.- TT linh hoạt...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 32 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 32 m2 54,69 triệu/m2
      Đất Phúc lợi- 32 mét vuông-chỉ có 1,75 tỉ- trước đất 3m- khe thoáng 50cm-vị trí đẹp long lanh+ DT 32 mét vuông, trước đất 3m, thoáng rộng, sau...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nền đất Khu dân cư The Star Village, mặt tiền 5m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chủ cần tiền bán ngay nền ngôi nhà phố MT đường 40m:DT 5x16.5m giá 42tr/ mét vuông.Xây dựng 1 trệt, 2 lầu, 1 áp mái.CĐT: Intresco.Quy mô dự án: 55...
      Dự án The Star Village, Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 139 m2, mặt tiền 8m tại Xã Phú Hộ - Phú Thọ - Phú Thọ, giá 12 tr

      12 triệu 139 m2 0,09 triệu/m2
      Cần bán cắt lỗ miếng đất cổng phụ KCN phú hà , giá 12,5tr/ mét vuông . Trong khi các lô bên cạnh giá 15,17tr/ mét vuông. liên hệ : 0961 304 ***
      Đường Tỉnh lộ 320, Xã Phú Hộ, Phú Thọ, Phú Thọ

      Bán lô đất nền 375 m2, mặt tiền 90m, hướng Đông - Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 26,25 tỷ

      26.25 tỷ 375 m2 70 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất nền siêu đẹp để xây hotel 7 tầng tại dự án Golden Bay Cam Lâm Khánh Hoà.- Toạ lạc mảnh đất tại khu D17 MT đường Nguyễn Tất Thành nối...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 1 m2, mặt tiền 24m tại Xã Thạnh Tân - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 2 tr

      2 triệu 1 m2 2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất MT nhựa ĐT 785 vào 50m đường nhựa Số 13 24m Núi Bà TP Tây Ninh.DT 20x50m đất phủ hồng cln.cư dân đông.Giá chốt 125tr m...
      Đường Số 13, Xã Thạnh Tân, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền 76 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp lô tái định cư Bửu Long. Đường F7. Hướng Bắc. Sổ riêng thổ cư 100 phần trăm. Đường nhựa trước nhà 17m. DT 76 mét vuông. a/c có...
      Đường F7, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      khu dân cư Phú Lợi 5,2 ha, tỉ lệ lắp đầy hơn 70 phần trăm.DT: 5mx24m = 120 mét vuông.Lộ giới: 10m - 30m.Xây dựng: 2,5 tấm.khu dân cư đã hình...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Đất MT Nguyễn Văn Linh nối vào khu công nghiệp Becamex.DT: 85 mét vuông - 160 mét vuông (Lô góc - kế góc đối diện công viên, hồ bơi, đa...
      Dự án Khu dân cư Cát Tường Phú Thành , Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 70 m2 15,72 triệu/m2
      Chỉ 1.5 tỉ sở hữu ngay mảnh đất 2 MT mặt đường QL21, sẵn sổ mới sang tên, KD đỉnh.- Ngay sau trường TH, cách chợ Cổ Đông 100m, đường thông tứ phía, sát ngã...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 798 m2, mặt tiền 10m tại Long Khánh - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 798 m2 1,51 triệu/m2
      Bán 798 mét vuông đất cây lâu năm quy hoạch đất ở tọa lạc Xuân Lập Long Khánh Đồng Nai.Ngang 10 dài 80 mặt đường bê tông thông dài.Đất phủ hồng toàn...
      Đường Xuân Lập - Hằng Gòn, Phường Xuân Lập, Long Khánh, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 300 m2 23,34 triệu/m2
      Chỉ 700tr/m ngang xung quanh 900tr/m ngang.MT Nguyễn Văn Cừ, đầu Lộc Thanh, Bảo Lộc.Cách chợ cá Hà Giang 900m. Thuận tiện KD mua bán đầu tư sinh lời.DT:...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Thanh, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 16638 m2 tại Xã Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 16638 m2 4,21 triệu/m2
      + Chính chủ bán khu đất đường Lê Thị Do, cách đường Trương Thị Kiện tầm 150m, cách TL7 ~ 650m.+ Đường nhựa hiện hữu, quy hoạch lộ giới 12m, đường Trương Thị...
      Đường Lê Thị Do, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 325 m2, mặt tiền 13m tại Nho Quan - Ninh Bình, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 325 m2 5,08 triệu/m2
      Cần tiền bán nền đất cực đẹp mặt đường chính Du Lịch Cúc Phương(Đường nhựa 40m) thuộc Văn Phương-Nho quan-Ninh Bình.Vị trí đất rất thuận tiện, cách trung...
      Đường Quốc Lộ 12B, Xã Văn Phương, Nho Quan, Ninh Bình

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Kim Thành - Hải Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ em đang có 2 nền đất hướng nam tại dự án đấu giá nhà nước thuộc TX Phúc Thái, thị trấn Kim Thành, tỉnh Hải Dương.Nằm ở làn 2 QL 5.Xung quanh là...
      Đường Quốc Lộ 5, Thị trấn Phú Thái, Kim Thành, Hải Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 56 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 56 m2 53,58 triệu/m2
      Chủ cần tiền mua nhà ra riêng, nên cần bán mảnh đất vị trí khá đẹp, KCN đông đúc.giá 3 tỉ. thỏa thuận.DT: 55.7 mét vuông.HXT, cách 100m ra MT...
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!