Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 16m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      Đất chính chủ cần bán nhanh MT Q. 12Gần trung tâm thương mại, siêu thị, trường học và BV quân độiKDC đông đúc, KD buôn bán sầm uất.MT đường lộ giới 16m,...
      Đường An Phú Đông 3, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      Chính chủ miếng đất clg 19 hướng Đông mặt bằng quy hoạch đẹp hạ tầng hoàn thiện, nằm giữa KDC đông đúc. Đường trước nhà 7.5m vỉa hè 5m cách biển 500m, xây...
      Xã Quảng Hải, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Thạnh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 80 m2 97,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất Đặng Thùy Trâm P. 13 Q. Bình Thạnh- DT 4.5x18m chuẩn 80 mét vuông , sổ hồng riêng đẹp - Vị trí ngay cổng trường đại học Văn...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2 tại Lạch Tray - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 21,15 tỷ

      21.15 tỷ 150 m2 141 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất CỰC PHẨM TUYẾN 1 KĐT ICC QUÁN MAU GIÁ CỰC SỐC CHỈ 14XTR/m2.- Vị trí ngay đoạn đầu KĐT chủ thiện trí bán trước tết.- DT 150m2.- Ngang 5.-...
      Phố Lạch Tray, Phường Lạch Tray, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      Trả nợ NH bán gấp cho ai thiện chí mua làm việc nhanh gọn.DT là 300 mét vuông (10x30m) tách 2 sổ riêng, đất rất vuông vắn, tiện xây hotel, KD quán...
      Đường D1, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 65 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      Chính chủ tôi cần bán cắt lỗ miếng đất tái định cư ĐHQG TP Hà Nội.DT 65 mét vuông, đường trải nhựa 10m, vỉa hè mỗi bên 3m.contact trực tiếp...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 133 m2, mặt tiền 24m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,32 tỷ

      7.32 tỷ 133 m2 55 triệu/m2
      Thời điểm vàng dành cho anh, chị đầu tư.Chủ kẹt tiền, gửi em chào ra gấp nền đất 2 MT đắc địa, 133,3 mét vuông.Lợi thế: Đất ở tại đô thị, đã có sổ,...
      Dự án Khu đô thị Cát Lái, Đường Đồng Văn Cống, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 90 m2 108,89 triệu/m2
      miếng đất CỰC ĐẸP KHU PHÂN LÔ - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - CẠNH VƯỜN HOA - SÂN BÓNG - VỈA HÈ RỘNG - XÂY TÒA VP CỰC ĐẸP - GIÁ RẺ NHƯ TRONG NGÕ + Vị trí đắc địa :...
      Đường Hưng Thịnh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1658 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 13,26 tỷ

      13.26 tỷ 1658 m2 8 triệu/m2
      NH dí cần tiền bán ngay mảnh đất 1658m2, lô góc 2 MT, xã Phú An, TX Bến Cát Bình Dương.MT đường HL 609 nhựa 10m. Quy hoạch mở rộng 24m.Vị trí rất tiềm...
      Đường HL 609, Xã Phú An, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp đất nền tại Đường Bờ Xe Lam - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Đất đất thổ cư Tân Kiên.Giá: 3tỷ3.DT: 120,3m2 có 90m2 thổ.Ngang: 5,05m dài: 24m.MT đường Bờ Xe Lam, cách đường Bầu Gốc 250m, cách đường QL1A 500m, cách...
      Đường Bờ Xe Lam, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 200 m2 6,25 triệu/m2
      Gia đình nợ tiền chúng tôi không trả, siết miếng đất đường Hồ Văn Tắng, Tân Phú Trung, Củ Chi.DT 200 mét vuông, ngang 10m.CÓ 80 mét vuông...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 334 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 334 m2
      Bán 2 mảnh đất căn biệt thự đơn lập thuộc KĐT An Huy, Bắc Ninh. Có bán lẻ 1 lô.DT 334m2/ 1 lô.Mặt rộng 16m/ 1 lô.Giá hơn 40 tr/m2.Vị trí mảnh đất căn ...
      Phường Vũ Ninh, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán ngay đất nền 324 m2, mặt tiền 18m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 31266 tỷ

      31266 tỷ 324 m2 96500 triệu/m2
      Cần giải quyết nên bán đi miếng đất ngay Lê Hữu Kiều MT đường rộng 14m sát sông.DT 18x18 giá còn thỏa thuận, xem sổ tại đây.Xung quanh bán với giá...
      Phường Bình Trưng Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 41 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 41 m2 32,44 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán 41m đất Hoàng Long - Đặng Xá - Gia Lâm - giá chỉ 1 tỉ330 .- Đường 3m . - Vị trí đất nằm ngay cạnh trục chính Hoàng Long , cách hệ thống...
      Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 120 m2 tại Phường Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 120 m2 70,84 triệu/m2
      Đất 120 mét vuông thổ cư 100 phần trăm SHR.Vị trí đẹp giáp Q. 12 Q. Bình Tân gần các KCN tiện ích.MT đường nhựa thích hợp làm hotel văn phòng...
      Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 560 m2, mặt tiền 10m tại Xã Ninh Tân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 395 triệu

      395 triệu 560 m2 0,71 triệu/m2
      E còn 03 nền đất trung tâm Ninh Tân, Ninh Hoà có sẵn vườn trái cây đang thu hoạch.Dt từ 531 - 560m2.Chỉ từ 395tr/lô.Quy hoạch đất ở 100 phần trăm, đã...
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 285 m2, mặt tiền 15m tại Vinh - Nghệ An, giá 8,84 tỷ

      8.84 tỷ 285 m2 31 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Quán Bàu đường 15m hiếm có tại Khối 9 Quán Bàu.+ DT: 285m2, rộng 15m.+ Hướng Bắc.+ Đường rộng 15m rải thảm đèn đường hệ thống mương...
      Đường Hồ Bá Kiện, Phường Quán Bàu, Vinh, Nghệ An

      Bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Cao Xanh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán đất Hà Khánh A trục 21m.+ Bán đất Cao Xanh, Hà Khánh A, Hạ Long, QN.+ Lô B17 ô 7, 90 mét vuông, MT 6m, hướng TB, trục 21m, SĐCC.+ giá 5x...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!