Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 161 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 161 m2 114,91 triệu/m2
      BDS HUNGVILAND Chủ Hạ giá mảnh đất View Công Viên 05/03/2023- Gần Sông khu dân cư Văn Minh, P. An Phú, TP Thủ Đức. ( Q. 2 cũ ) DT : 161,7 mét ...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 94 m2 tại Đường Dạ Lê - Thủy Phù - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 94 m2 15,22 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 2 MT gần đg Dạ Lê gần sát 3 trường học cấp 1, trung học cơ sở, THPT Dạ Lê DT 94,3 mét vuông. cư dân văn minh đông đúc. Giá...
      Đường Dạ Lê, Phường Thủy Phương, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nền đất 330 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 330 m2 11,22 triệu/m2
      Chính chủ ra hàng lô làng nghề Khúc Xuyên. TP. BN.- DT: 330m2 - Mặt: 10m.- View công viên.- Làn 2 Tỉnh lộ 286 mới.Giá 11.X tr/m2 (x nhỏ).0977 - 592 - 666...
      Phường Khúc Xuyên, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      Tháng 12/2023 tổng hợp đất căn biệt thự KĐT Mỹ Gia Nha Trang giá chỉ từ 25tr/m2.Em Thông 0911 355 *** hỗ trợ tư vấn đầu tư, thủ tục pháp lí, làm việc...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 39 m2, mặt tiền 4m tại Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,83 tỷ

      1.83 tỷ 39 m2 46,93 triệu/m2
      💥💥 HÀNG HOT💥💥CẦN BÁN nền đất THỔ CƯ LAI XÁ - GIÁ 1.X tỉ- DT 35.7m. Mt 4.20 x 8.60m- khuân đất vuông MT rộng hiếm lắm mọi ng ạ.- Vị trí đẹp, và cực kỳ...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 162 m2, mặt tiền 7m tại Nam Sơn - An Dương - Hải Phòng, giá 4,94 tỷ

      4.95 tỷ 162 m2 30,5 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngay 162m2 đất mặt trục xã Nam Sơn giá mềm. mảnh đất đẹp ngang 7m, điểm KD tốt, ngay trục 351, đường thông gần chợ, ủy ban nhân dân...
      Đường 351, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Bán nhanh nền đất 82 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Duy Tiên - Hà Nam, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 82 m2 32,93 triệu/m2
      DT : rộng 4.8 dài 17 , tổng 81.6 m2 - Đây là khu vực dân trí cao, đông cư dân, nhà hàng, KCN, thuận lợi KD và phát triển . Gần chợ, trường học- Vô cùng...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Thị trấn Đồng Văn, Duy Tiên, Hà Nam

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường Phạm Hùng - khu dân cư Hùng Vương - TP Phan Thiết.- Vị trí: Gần buffet WoW, Sở Tài Chính, siêu thị LotteMart, trung tâm TP.- DT:...
      Đường Phạm Hùng, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      Cát Tường Parkhouse.- Hoàn thiện hạ tầng giao thông 100 phần trăm.- Nằm ngay trục đường huyết mạch Nguyễn Văn Linh lộ giới 40m, kết nối 2 tuyến QL...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2, mặt tiền 16m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 120 m2 22,5 triệu/m2
      Bán đất gần đường Đông Tác 30m P. Tân Đông Hiệp Dĩ An.- Cách đường Hai Bà Trưng 200m.- DT: 119,9m2, thổ cư: 102m2 (10x12m).- Đường rộng 5m.- sổ hồng, NH hỗ...
      Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 40 m2, mặt tiền 3m tại Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 40 m2 38,25 triệu/m2
      DT 40m2, MT 3.5m giá chỉ 1,53 tỉ.lô đất rất đẹp, vuông vức, ngõ thẳng tắp xe ba gác ra vào thoải mái.bìa đỏ chính chủ, không lỗi phong thủy, giao dịch...
      Đường Thúy Lĩnh, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Cần bán lô đất nền 108 m2, mặt tiền 5m tại Xã Điện Tiến - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 590 tr

      590 triệu 108 m2 5,47 triệu/m2
      Một lô duy nhất siêu phẩm BĐS giá rẻ ở Châu Sơn, Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam.DT: 108m2.Dài: 21,32m; rộng: 5m.100 phần trăm đất ở.Giá: 590tr có...
      Đường 605, Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền 338 m2, mặt tiền 15m tại Xã Phước Bình - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 338 m2 7,7 triệu/m2
      Vị trí: 1 sẹc đường Phước Bình, ấp 5, xã Phước Bình, Huyện Long Thành.liên hệ ngay: 0916 666 ***.DT: 337,5m2 (15m MT, có 100m2 thổ cư).Quy hoạch đất: Đất...
      Đường Phước Bình, Xã Phước Bình, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 290 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 290 m2 8,63 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất ngay trung tâm đầy đủ mọi tiện ích đất cực ngộp!Đường oto thông thoáng. KDC tập trung đang phát triển. Cạnh công viên mới. Gần...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 126 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Tân Phú - Tam Bình - Vĩnh Long, giá 1 tỷ

      1 tỷ 126 m2 7,94 triệu/m2
      sổ hồng riêng chính chủ, giấy tờ hợp lệ, không vướng pháp lí, ngay góc ngã 4, 2 MT (hướng nam và hướng Đông). DTSD 176m2, DT thực đc công nhận 126m2....
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Tân Phú, Tam Bình, Vĩnh Long

      Cần bán nhanh đất nền 2132 m2, mặt tiền 20m, hướng Nam tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 2132 m2 0,87 triệu/m2
      Bán hơn 2000 mét vuông đất 03 Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng giá đầu tư chỉ 1,x tỉ.Đất ruộng có sổ hồng đã đc chuyển đổi sang đất nuôi trồng thủy...
      Phố An Toàn, Phường Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      Do nhu cầu công việc.Nay chủ cần nhượng lại miếng đất Lakshide Bàu Tràm.Trục đường 10.5m đẹp, thuận lợi KD.Sụp chưa từng thấy luôn.Giá 2,85 tỉ.gọi ngay...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Chính chủ cần bán ngay lô 6x25m full thổ, giá cả thỏa thuận, cách TP Bảo Lộc đúng 5,5 kilomet, có NH hỗ trợ vay 50 phần trăm.- Ngay cạnh Đôi...
      Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      L
      Cẩm Thạch Bđs Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!