Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 62 m2 tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 62 m2
      Siêu hot 62 mét vuông Cổ Dương - Tiên Dương - Đông Anh đường 3m oto đỗ cửa. Đất full thổ cư.+ MT 5m khổ đất vuông vức.+ Đường trước đất 3m oto đỗ...
      Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 150 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      Chuyên giá BĐS khuyên các NĐT nên nắm bắt cơ hội kim cương 10 năm có một.Thật khó tin nhưng đây là sự thật. Theo khảo sát của các chuyên gia BĐS thì những...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Chỉ 2.1 tỉ lô liên kế đẹp nhất dự án, call ngay: 0963 949 *** để nhận tư vấn cơ hội đầu tư tốt nhất thị trường!Dự án KĐT Phúc Hưng Golden là tổ hợp đất...
      Dự án Khu đô thị Phúc Hưng Golden, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp nền đất 528 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 900 tr

      900 triệu 528 m2 1,71 triệu/m2
      Đất đẹp như vậy không mua thì mua ở đâu anh/chị em Lô góc 2 MT đường vành đai KCN Becamex Chơn Thành Thuộc kp5 P. Minh Thành Chơn Thành Bình Phước. Vị trí...
      Phố 36, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 76 m2 tại Xã Phú Thành - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 195 tr

      195 triệu 76 m2 2,57 triệu/m2
      Sở hữu ngay 67 mét vuông – MT 5m – 2 mặt tiền – Sẵn sổ ✔️💰 Giá F0 đợt đầu → biên độ tăng giá lớn🏭 Trung tâm cụm khu công nghiệp → nhu cầu ở – KD...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Phú Thành, Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Xã Tân Trào - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán lô đất mặt đường QL2C gần trường ATK Tân Trào, Tuyên Quang giá 25tr/m2Vị trí : Tuyệt đẹp ngay cạnh mặt đường QL2C Tuyên Quang - Gần Điện Máy Xanh,...
      Xã Tân Trào, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Bán gấp đất nền 203 m2 tại Xã Thanh Lương - Bình Long - Bình Phước, giá 350 tr

      350 triệu 203 m2 1,73 triệu/m2
      Đất sổ sẵn giá sốc 350tr/lô.Vị trí đẹp cách QL 13 chỉ 2 kilomet.2 lô liên kế, giá 350tr/lô bao sổ.KDC hiện hữu thuộc TX Bình Long, Bình Phước.DT...
      Đường ĐT 757, Xã Thanh Lương, Bình Long, Bình Phước

      Bán nền đất 40 m2 tại Phường Hòa Nghĩa - Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 40 m2 30 triệu/m2
      Siêu hot 58 ngôi nhà 3 tầng đẹp như vin giá siêu rẻ 1 tỉ 2.Giá cực sốc 1 tỉ 2, 1 tỉ 3 bạn đã sở hữu ngay nhà đẹp như vin 3.5 tầng tại đường 402 Tư Thủy -...
      Đường 402, Phường Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 952 m2 tại Xã Đạ Sar - Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 952 m2 2,11 triệu/m2
      https://maps.app.goo.gl/3BoN11oyUph5g4qLA?g_st=icBán mảnh đất xã Đạ Sar, huyện Lạc Dương, tỉnh Lâm Đồng.- DT: Ngang 24m, dài 40,8m. Tổng: 952m2 (đất trồng...
      Xã Đạ Sar, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 3866 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Cẩm An - Hội An - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 3866 m2
      3866 mét vuông 4 MT view biển An Bàng full thổ cư.Khu vực sầm uất gần Hai bà trưng.Đường nhựa quy hoach 13.5m.Chính chủ liên hệ ngay 0909 591...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 108 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 108 m2 20 triệu/m2
      Cần bán một số lô đẹp tại Golden Bay 602 do tập đoàn Hưng Thịnh làm CĐT. - Hạ tầng đã xong- Sắp nhận nền.- DT: 6x18, 6x20, 7x18m...- View hồ giá 32tr/m2 -...
      Golden Bay 2, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 4291 m2 tại Xã Đông Thanh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 4291 m2 2,34 triệu/m2
      Đất chính chủ.Bán kính 500m là UBND xã Đông Thanh, trạm y tế, trường học Đông Thanh.Bán kính 3 kilomet là KDL thác Voi, chùa Linh Ẩn, nhà thờ Nam Ban,...
      Xã Đông Thanh, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng
      P
      Nguyễn Thị Kim Phượng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 200 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 200 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay đất nền nhóm I khu HUD Nhơn Trạch 2 tỉ/200m2, sổ sẵn công chứng.Vị trí ngay khu công nghiệp Nhơn Trạch, nút giao cao tốc Long Thành...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 310 m2 tại Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 310 m2 16,13 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất liên kế nhau, nở hậu 6mMT hẻm 293 Nguyễn Thị Minh Khai. Khu 9, Phú HoàDt: 310m2. 4,85x60m. Chưa TCGiá 5tỉ /1lôCô/Chú/anh chị có nhu cầu...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 68 m2 tại Xã Hạ Bằng - Thạch Thất - Hà Nội, giá 900 tr

      900 triệu 68 m2 13,24 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ gửi bán nền đất trung tâm xã sầm uất. Sát khu Đại học Quốc Gia. Khu CNC, tiện KD or xây trọ.Ảnh bên trên đăng và giá tiền là thật...
      Xã Hạ Bằng, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 55 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 55 m2 34,55 triệu/m2
      nền đất có vị trí ngay khu vực trung tâm thành phố Dĩ An, MT đường Thống Nhất sát bên KCN sóng thần 1, cách chợ Thống Nhất 300m, có sổ hồng, mua sang...
      Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Huyện Hoài Nhơn - Bình Định, giá 890 tr

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Sở hữu ngay cơ hội đầu tư đất nền 2 MT QL1A TT dàn trải trong 7 tháng.Vị trí: Nằm giữa trục đường QL1A và đường 3/2, P. Tam Quan Bắc, Hoài Nhơn, Bình Định....
      Dự án Grand Navience City, Huyện Hoài Nhơn, Bình Định

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Huyện Bến Cát - Bình Dương, giá 930 tr

      930 triệu 100 m2 9,31 triệu/m2
      bán ngay đất tại Đô thị Mega City 1 giá 930 tr.Do nhu cầu cần tiền gấp, tôi muốn bán ngay nền đất tại KĐT Mega City 1 với giá 930 tr. Đây là cơ hội tuyệt...
      Dự án Mega City, Đường Hùng Vương, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!