Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nền đất 730 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 730 m2
      Chính chủ gia đình cần tiền bán gần 800m đất full thổ cư trục chính đường nhựa. gọi ngay: 0375 888 ***Phù hợp làm Nhà hàng, phân lô, nhà trọ, hotel- DT...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 4550 m2 tại Xã Bình Nam - Thăng Bình - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 4550 m2
      Bán đất view biển trực diện Nam Hội An - Quảng Nam. Đất rộng 4550m2. giá mềm nhất thị trường.- Vị trí xung quanh đã đc quy hoạch rõ ràng và đã đưa vào hoạt...
      Xã Bình Nam, Thăng Bình, Quảng Nam

      Cần bán nền đất tại Xã Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 560 triệu

      560 triệu 0 m2
      Xả gấp lô đất đẹp sổ sẵn đường Bầu Gốc,xã Tân Kiên,huyện Bình Chánh,Tp.Hồ Chí MinhKhu vực đông cư dân, thích hợp mua để ở,KD buôn bán lâu dàiĐường bê tông...
      Đường Bầu Gốc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Đô thị compound 5F Orianna.Nằm MT đường DT741 LK TP. Tân Uyên, chỉ 348 tr sở hữu.Đô thị Orianna là đô thị Compound thông minh khép kín và cao cấp.Tọa lạc...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 125 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      Chủ cấn bán nhanh 125m đất tại Hòa Lạc, giá rẻ:- Vị trí: Gần chợ Hòa Lạc, gần ĐHQG- Xung quanh có nhiều khu nhà trọ cho sinh viên thuêL/H để xem đất và đầu...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 180 m2 tại Đường 208 - An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 180 m2
      Siêu rẻ từ trước đến nay cho 1 miếng đất mặt đường 208 - Vĩnh Khê - An Đồng, khổ đất xây căn biệt thự cực đẹp với MT lên đến 9m ngang KD buôn bán tốt có...
      Đường 208, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền 243 m2 tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 243 m2 25,52 triệu/m2
      Anh chủ gửi bán mảnh đất MT Lái Thiêu 70 (tặng thêm ngôi nhà trên đất), Lái Thiêu, Thuận An, BD. Đường nhựa 6m, thông từ Lái Thiêu 60 ra Chùa Ông. Khu vực...
      Đường Lái Thiêu 70, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 120 m2 8,75 triệu/m2
      - Em chuyên bán đất nền SHR các dự án tại xã Phước An và xã Long Thọ huyện Nhơn Trạch.- Nhận ký gửi mua bán giao dịch ngay trong ngày cho KH có nhu cầu...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 260 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 260 m2
      Tôi có mua miếng đất căn biệt thự góc chính BT5 khu B1.4 Thanh Hà cienco5 Hà Đông. Do không còn nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán nhanh giá bằng lúc tôi...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nền đất 310 m2 tại Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 310 m2 16,13 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất liên kế nhau, nở hậu 6mMT hẻm 293 Nguyễn Thị Minh Khai. Khu 9, Phú HoàDt: 310m2. 4,85x60m. Chưa TCGiá 5tỉ /1lôCô/Chú/anh chị có nhu cầu...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 200 m2 tại Huyện Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 200 m2 8 triệu/m2
      Bán cắt lỗ mảnh đất 10x20m chợ Kỳ Anh - Hà tĩnh cắt lỗ 900tr Cần ra hàng ngay trong tháng 6 này.Đất trung tâm TX Kỳ Anh - Hà Tĩnh.DT 10x20m 2 MT đường...
      Phường Hưng Trí, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Cần bán nền đất 1000 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 340 tỷ

      340 tỷ 1000 m2 340 triệu/m2
      anh/chị có nhu cầu tìm nơi an cư, làm second - home, hay đầu tư, để dành cho con cháu... Giá đang rất tốt, tài chính nhẹ không nên bỏ qua vị trí này!Tổng DT...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước
      U
      Huỳnh Tấn Hoàng Uyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 115 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 115 m2 21,31 triệu/m2
      - miếng đất nằm MT trung tâm Long Thành đường Lý Nam Đế.- CÓ sổ hồng - sang tên, công chứng đc trong ngày.- KDC đông đúc đối diện chợ lớn Long Thành,...
      Đường Lý Nam Đế, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 108 m2 tại Đường 31 - Thái Đào - Lạng Giang - Bắc Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      BÁN SIÊU PHẨM ĐẤT NỀN THỦ PHỦ CÔNG NGHIỆP BẮC GIANG👉 HUD - THAI DAO RESIDENCE🚨 Giữa vùng lõi trung tâm hành chính tương lai TP Bắc Giang️ - SẮP XUẤT HIỆN...
      Đường 31, Xã Thái Đào, Huyện Lạng Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư Khang Điền - Intresco, 169 m2 , thỏa thuận

      Thỏa thuận 169 m2
      - Bán đất 3 MT thương mại hàng hiếm 8x22m đường chính 16m, đường bê hông và đường sau 12m khu dân cư Khang Điền Phước Long B, Q. 9.- Vị trí kết nối giao...
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      M
      Hùng Đất - Không Mua Nhanh Là Mất Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 6m tại Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay bán lỗ nền Lago Centro ngay kế khu công nghiệp IDICO.giá bán: thương lượng có bớt chút lộc cho anh em chốt nhanh.DT...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Cần bán nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 850 tr

      850 triệu 105 m2 8,1 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán đất trung tâm thị trấn Đức Hòa, mua 2018 giá 1 tỉ 150 nay đang cần tiền bán 850 tr - cần bán nhanh!Nằm ngay trung tâm thị trấn Đức...
      Đường ĐT 825, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 5m tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán miếng đất khu đô thị Phú Ân Nam 2 - Diên An.MT đường chính Số 23 rộng 22m thuận lợi KD.DT: 109,8 mét vuông ngang 5m.SHR full thổ cư.giá 20...
      Dự án Phú Ân Nam 2, Đường Số 23, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!