Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 120 m2 tại Xã Thái Đào - Lạng Giang - Bắc Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Siêu hot! Siêu phẩm dự án đất nền đáng đầu tư nhất năm 2023 tại Bắc Giang sắp trình làng - Dự án KDC Thôn Mầu xã Thái Đào, huyện Lạng Giang, Bắc Giang.-...
      Khu dân cư Thôn Mầu, Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Sở hữu đất nền 66 m2 tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 66 m2 25,16 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán cắt lỗ nền đất liên kế trong KĐT DIC Victory City tại P. 4, TP Vị Thanh, Hậu Giang.nền đất có thông tin như sau:+ DT 120  mét ...
      Dự án DIC Victory City, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Bán đất nền 4898 m2 tại Đường 87A - Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 4 triệu

      4 triệu 4898 m2 0,01 triệu/m2
      - DT :4989 m² - Đường : đường bê tông cách tỉnh lộ 87 – 2km- đc : Thôn Mít Mái, Yên Bài , Ba Vì , TP Hà Nội- Vị trí :    + Nằm ...
      Đường 87A, Xã Yên Bài, Huyện Ba Vì, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 38 m2 tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 38 m2 78,95 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán đất tại Tổ 2, P. Long Biên, Q. Long Biên, Thủ đô Hà Nội.DT: 38.20 mét vuông.Vị trí trung tâm, mật độ cư dân cao, thuận lợi...
      Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 1500 m2 tại Huyện Đà Bắc - Hòa Bình, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1500 m2 0,8 triệu/m2
      BÁN lô đất VIEW SÔNG ĐÀ CỰC ĐẸP CAO THOÁNG MÁT THÍCH HỢP XÂY NHÀ VƯỜN NGHỈ DƯỠNG CUỐI TUẦN, DT 1500m GIÁ 1,2tỉ .L/H 0344 903 *** GẶP EM HƯNG vị trí: xóm...
      Dự án Takara Hòa Bình Resort, Đà Bắc, Hòa Bình

      Cần bán nhanh lô đất nền 108 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 2,59 tỷ

      2.6 tỷ 108 m2 24 triệu/m2
      - Một dự án mới với pháp lí chuẩn chỉnh ngay góc đường Đinh Đức Thiện và 835B. Phước Lý Cần Giuộc.- Cách chợ Bình Chánh 3 kilomet.- Quy mô gần 15ha...
      Dự án Lumina Grand Square, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp đất nền 140 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán miếng đất 2 MT dự án Fideco Thảo ĐiềnDT : 140 mét vuông (7X20)sổ hồng riêng công chứng ngaygiá chỉ 28 tỉ ( 200tr/ mét ...
      Dự án Fideco Riverview, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 103 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Krông Pắc - Đắk Lắk, giá 750 triệu

      750 triệu 103 m2 7,29 triệu/m2
      Bán lô đường đôi khu dân cư Thái Bình Dương Đắk Lắk chỉ 750Tr sát QL26Đất đất thổ cư 100 phần trăm------------------------ Đất đất thổ cư Thái...
      Đường Quốc Lộ 26, Thị trấn Phước An, Krông Pắc, Đắk Lắk

      Bán gấp lô đất nền 99 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 99 m2
      NHỈNH 2 tỉ( TÝ TI) CÓ NGAY 99M ĐẤT CÁCH KHU CÔNG NGHỆ CAO HOÀ LẠC.XUNG QUANH CÁC NHÀ TRỌ ĐANG HOẠT ĐỘNG .- DT:99m có 60m đất ở - Cách khu công nghệ cao chỉ...
      Đường Phú Cát, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 20000 m2 tại Xã Cao Sơn - Đà Bắc - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 20000 m2
      Tại xã Cao Sơn huyện Đà Bắc với DT 20 000  mét vuông.miếng đất cách đường Tỉnh Lộ 433 ~ 2  kilomet.- Thế đất không cao, chất đất cực tốt.Đường...
      Xã Cao Sơn, Đà Bắc, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền 86 m2, mặt tiền 5m tại TP Hồ Chí Minh, giá 873 triệu

      873 triệu 86 m2 10,16 triệu/m2
      nền thổ cư MT Hoàng Phan Thái cách QL1A 600m đi vào.- Đường trước đất 10m, vỉa hè một bên 2,5m, đường đã trải nhựa, rộng, thông thoáng, dễ dàng lưu...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 500 m2 tại Xã Bù Nho - Phú Riềng - Bình Phước, giá 456 tr

      456 triệu 500 m2 0,92 triệu/m2
      ĐẤT NGAY KHU SIÊU TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH LỚN NHẤT VIỆT NAM MUA 3 LÔ CỌC TRONG NGÀY TẶNG NGAY XE SHMT đường Liên Huyện DH Bù Nho- Tân Phước thuộc Phú Riềng...
      Xã Bù Nho, Phú Riềng, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 1735 m2 tại Đường 43 - Mường Sang - Mộc Châu - Sơn La, giá tốt

      Thỏa thuận 1735 m2
      lô đất thuộc thôn Sò Lườn tổng DT 1735,4m2 thổ cư 400m2.- Thích hợp làm homestay du lịch làng bản trải nghiệm hái Mận.- View toàn cảnh thung lũng - cánh...
      Đường 43, Xã Mường Sang, Mộc Châu, Sơn La

      Chuyển nhượng lô đất nền 132 m2 tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      Tổng quan dự án.KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Yên Thủy sở hữu vị trí đắc địa, hệ thống tiện ích toàn diện về cơ sở vật chất.Vị trí: Khu phố An Bình,...
      Dự án DHome Yên Thủy, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 38 m2 tại Xã Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 38 m2
      Chỉ nhỉnh 1 tỉ tí ti là bạn có ngay 1 nền đất ở Thị Trấn Phùng Đan Phượngcư dân đông đúc phát triển , cách trung tâm hành chính huyện chỉ 100mNgõ thông tứ...
      Đường 23, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 75 m2 tại Xã Đông Xuân - Quốc Oai - Hà Nội, giá 900 tr

      900 triệu 75 m2 12 triệu/m2
      Chỉ từ 1.5 tỉ. Sở hữu bất động sản dự án Đại học Quốc Gia thành phố Hà Nội. - Dự án đẹp nhất trên Hòa Lạc, 22 tiện ích. - Đường rộng 40m, Vỉa hè...
      Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 2600 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2600 m2
      Cần bán 2600 mét vuông đất ở 300 mét vuông xã Cao Sơn Lương Sơn Hòa Bình. Thế đất thoải nhẹ. Không khí trong lành, yên tĩnh.- bìa đỏ chính chủ,...
      Xã Cao Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu đất nền 114 m2 tại Đường 31 - Thái Đào - Lạng Giang - Bắc Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 114 m2
      Dự án KDC Thái Đào - Lạng Giang - Bắc Giang là dự án do Hud2(Công ty CP đầu tư phát triển nhà) làm chủ đầu tư.Với lợi thế về vị trí Đây là dự án triển...
      Đường 31, Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.