Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 593 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 178 tr

      178 triệu 593 m2 0,31 triệu/m2
      Bán sổ đất nông nghiệp tại huyện Bắc Bình tỉnh Bình Thuận.593,0m Hồng Thái giá 177.900.000đ.3.078,7m Hồng Thái giá 615.740.000đ mt đường đất.3.773,6m Hòa...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 214 m2 tại Xã Nghi Vạn - Nghi Lộc - Nghệ An, giá 980 triệu

      980 triệu 214 m2 4,58 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN miếng đất 2 MT Tại Xã Nghi Văn- Huyện Nghi Lộc- Tỉnh Nghệ AnMUA VÀNG THÌ LỖ - MUA THỔ THÌ LỜI miếng đất ĐẸP - GIÁ ĐẦU TƯDT: 214 m²liên ...
      Xã Nghi Văn, Nghi Lộc, Nghệ An

      Bán nhanh đất nền 210 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 210 m2
      miếng đất vuông vắn 10x21m công nhận 210m2.- Hướng nhìn ra công viên bờ sông Tp Hồ Chí Minh.- Khu vực xây Hầm 4 lầu.- Đã trừ hành lang sông.- pháp lí...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 150 m2 tại Xã Tà Nung - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 650 tr

      650 triệu 150 m2 4,34 triệu/m2
      cả nhà dọn đi mỹ vào tháng 6 nên cần bán ngay cho khách thiện chí để nữa giá và cho TT giản tận 2 thángđất ngay du lịch bán kính 1 kilomet có đầy đủ...
      Đường ĐT 725, Xã Tà Nung, Đà Lạt, Lâm Đồng
      M
      Nguyễn Tuấn Thanh Millions Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 650 tr

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường DT 835, Phước Lợi, Bến Lức ( ngay chợ Gò Đen ) - Giá chỉ 650 tr ( không mất thêm chi phí ) - DT 100,3 mét vuông ( thổ cư...
      Đường 835, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nền đất 1285 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Thế - Đức Hòa - Long An, giá 14 tỷ

      14 tỷ 1285 m2 10,9 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG 20M. ĐƯỜNG ĐANG MỞ RỘNG 20M. Bán đất 1285.4 m2 (25x63m) MT Nguyễn Trọng Thế nằm ngay trung tâm thị trấn Hậu Nghĩa, Huyện Đức Hòa, Long...
      Đường Nguyễn Trọng Thế, Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền dự án 115 m2 tại Huyện Trạm Tấu - Yên Bái, giá 930 triệu

      930 triệu 115 m2 8,09 triệu/m2
      HOT!!! HOT!!! Rao bán gấp 9 mảnh đất Vị Trí Đắc Địa Tại Trạm Tấu, Yên Bái- đc: ĐT112, TT. Trạm Tấu, Trạm Tấu, Yên Bái TRẠM TẤU - ĐIỂM THU HÚT LÀM KHU NGHỈ...
      Thị trấn Trạm Tấu, Trạm Tấu, Yên Bái

      Bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Xã An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 60 m2 16,67 triệu/m2
      * Chủ cần tiền làm ăn bán cắt lỗ 100 tr nền đất đường 6m Văn Cú, An Đồng, An Dương.- sổ đỏ còn thơm mùi mực. liên lạc: 0947 103 ***hotline trước 30 ph để...
      Đường Văn Cú, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 87 m2 tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 87 m2 28,97 triệu/m2
      PHƯƠNG ĐÔNG VÂN ĐỒN: ĐỊNH VỊ QUỸ HÀNG TRI ÂN SIÊU PHẨM THÁNG 12Tri ân đặc biệt dành riêng cho KH chỉ trong tháng 12 này, khu đô thị Phương Đông Vân Đồn ra...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 180 m2 tại Đường 208 - An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 180 m2
      Siêu rẻ từ trước đến nay cho 1 miếng đất mặt đường 208 - Vĩnh Khê - An Đồng, khổ đất xây căn biệt thự cực đẹp với MT lên đến 9m ngang KD buôn bán tốt có...
      Đường 208, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 110 m2 tại 7 - Tân An - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      Vì chính chủ kẹt vốn nên cần bán miếng đất DT 5x22m, đường sá rộng rãi, trải nhựa.- Giá bao sang tên. SHR chính chủ, chịu chi phí phát sinh.- Có sổ nên có...
      Đường Nguyễn Văn Rành, Phường 7, Tân An, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Bán đất dự án J - Dragon MT Trần Hưng Đạo chợ Cần Đước call ngay 0902*385 055.Lúc trước tôi có mua 1 nền trong dự án J-dragon MT Trần Hưng Đạo chợ Cần...
      Dự án J-Dragon, Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay nền đất 713 m2 tại Xã Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 713 m2
      Chính chủ bán 712,9 m, một mặt bám trục chính, 1 mặt bám mặt ngõ, nở hậu, đối diện khu công nghiệp Nhuận Trạch, huyện Lương Sơn, Tỉnh Hoà Bình. gọi ngay:...
      Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Huyện Hoài Nhơn - Bình Định, giá 890 tr

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Sở hữu ngay cơ hội đầu tư đất nền 2 MT QL1A TT dàn trải trong 7 tháng.Vị trí: Nằm giữa trục đường QL1A và đường 3/2, P. Tam Quan Bắc, Hoài Nhơn, Bình Định....
      Dự án Grand Navience City, Huyện Hoài Nhơn, Bình Định

      Sở hữu ngay lô đất nền 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 25 tr

      25 triệu 126 m2 0,2 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 178 m2 tại Xã Nhơn Hải - Ninh Hải - Ninh Thuận, giá 930 triệu

      930 triệu 178 m2 5,23 triệu/m2
      Cần bán nền đất sát biển, ngay khu dân cư Mỹ Tường, Nhơn Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận.- DT: 178 mét vuông, có 150 mét vuông thổ cư đã có sổ ...
      Đường 702, Mỹ Tường, Xã Nhơn Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Bán nhanh đất nền dự án 180 m2 tại Xã Lê Lợi - An Dương - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 180 m2
      Chính chủ cần bán lô căn biệt thự giá rẻ tại dự án Seoul Ecohome.Vị trí mặt sau lô đối diện tòa căn hộ Evergreen đang xây dựng. Gần đường đi vào công...
      Dự án Seoul Ecohome, Đường Quốc Lộ 10, Xã Lê Lợi, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 128 m2 tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 128 m2 46,88 triệu/m2
      MT CHỢ DĨ AN 2_ 128m2 Ngang 5.2mP. AN BÌNH_ TP DĨ AN_ BÌNH DƯƠNGGiá: 6 tỉ thỏa thuận🌟 Bán đất MT chợ Dĩ An 2 p.An Bình Dĩ An🌟 DT: 128,4m2, thổ cư: 112m2...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!