Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất Vĩnh Long New Town, 100 m2, mặt tiền 5m tại , giá 700 triệu

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      bán ngay 2 nền Thanh Đức thuộc khu dân cư Minh Linh.- Giá: 700tr/nền (thỏa thuận).- DT: 100  mét vuông ngang 5m dài 20m.- SHR, thổ cư...
      Dự án Vĩnh Long New Town, Phường 5, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán nền đất Tân Lân Residence(Tân Lân Riverside), 80 m2, mặt tiền 5m , giá 800 triệu

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ thanh lý miếng đất đẹp ngay KĐT Tân Lân Residence trung tâm huyện Cần Đước Tỉnh Long An.MT QL 50 cách trung tâm thành phố Sài Gòn chỉ hơn 30p...
      Dự án Tân Lân Residence, Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 4 m2 tại Huyện Đà Bắc - Hòa Bình, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 4 m2 550 triệu/m2
      DT 4077m2 có 400m TC còn lại CLN.Cách TT Tu Lý, huyên Đà Bắc ~ 3 kilomet, view cánh đồng.Đất bằng phẳng, trong đất có ao, khuôn viên đẹp có sẵn nhà sàn...
      Thị trấn Đà Bắc, Đà Bắc, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất 577 m2, mặt tiền 23m tại Huyện Mộc Châu - Sơn La, giá rẻ

      Thỏa thuận 577 m2
      - DT trên sổ 577 mét vuông trong đó có 120  mét vuông nền thổ cư - MT 23,5m, Cách QL 6 ~ 100m ...
      Tiểu khu Vườn Đào, Thị trấn Nông trường Mộc Châu, Huyện Mộc Châu, Sơn La

      Cần bán gấp đất nền 730 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 730 m2
      Cần bán lô DT 60m ngay đại học FPT và khu công nghiệp sẵn sổ L/H E Hằng 0373 585 *** để biết thêm thông tin chi tiết.- DT 60m đến trên 100m.- Cách đại ...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 64 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 890 triệu

      890 triệu 64 m2 13,91 triệu/m2
      Còn mấy suất nội bộ giá rẻ nhất cho NĐT gom hàng đầu năm, sổ trong tay, lời ngay khi mua.DT 64 - 180m2.Lô nhỏ, lô góc, lô đẹp.Giá rẻ hơn thị trường ít...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 90 m2 tại Thành phố Hải Dương - Hải Dương, giá 2,07 tỷ

      2.07 tỷ 90 m2 23 triệu/m2
      * KĐT Bắc Cầu Hàn - TP Hải Dương dự án trung tâm TP, nhưng giá Huyện.- Giá hơn 23tr/ mét vuông (giá bao gồm thuế phí ra sổ).- Tiến độ vào tiền 6...
      Dự án Khu đô thị Bắc Cầu Hàn, Xã An Thượng, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán nhanh đất nền 70 m2 tại Xã Tân Hội - Đan Phượng - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất vàng Trũng Vỡ, xã Tân Hội, hàng xóm vin Đan Phượng. Mô tả:- Thửa đất vị trí vàng: Khu đất đấu giá Tân Hội, đất làng nghề giàu...
      Xã Tân Hội, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Xã Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      khu đô thị Việt Hàn trung tâm TP Phổ Yên, Cạnh Samsung giá rẻ bìa đỏ trao tay.- Vị trí đắc địa, nằm giữa 3 khu công nghiệp Yên Bình, Điềm Thụy, Sông...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường ĐT 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 7m tại Xã Cửu Cao - Văn Giang - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Còn duy nhất 1 lô đối diện căn hộ cực đẹp tại Trust City - Văn Giang - Hưng Yên giá không thể tốt hơn.DT: 97,02m2.MT = 7m x chiều sâu 13,86m.- Đối diện cửa...
      Dự án Dragon Park Văn Giang, Đường Tỉnh lộ 179, Xã Cửu Cao, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu đất nền 20000 m2 tại Xã Tân Mỹ - Tân Uyên - Bình Dương, giá 36 tỷ

      36 tỷ 20000 m2 1,8 triệu/m2
      [ TÂN MỸ, BẮC TÂN UYÊN ]BÁN ĐẤT QH SKC - Sát ngay Mỏ Đá Tân Mỹ- DT: 20.000m2 ( MT 200m).- giá: 1.8tr/m2 = 36 tỉ- Cách DT 746 ~ 2km- Cách HL414 3kmliên hệ ...
      Xã Tân Mỹ, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 112 m2 tại Xã Mê Linh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 300 triệu

      300 triệu 112 m2 2,68 triệu/m2
      - Giá chỉ 299 trđ / nền và chỉ từ 3, tr/ mét vuông full thổ cư 100 phần trăm, quá rẻ so với mặt bằng chung của Lâm Đồng.- Nằm cách TP Đà lạt chỉ...
      Xã Mê Linh, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng
      D
      Đầu Tư Bđs Nghỉ Dưỡng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 175 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 175 m2 9 triệu/m2
      Bán lô liên kế, đối diện căn hộ chung cư Xây Dựng thành phố Hà Nội huyện Nhơn Trạch.- Khu căn hộ chung cư nhà ở xã hội chuẩn bị đưa vào xây dựng.-...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán đất nền 4898 m2 tại Đường 87A - Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 4 triệu

      4 triệu 4898 m2 0,01 triệu/m2
      - DT :4989 m² - Đường : đường bê tông cách tỉnh lộ 87 – 2km- đc : Thôn Mít Mái, Yên Bài , Ba Vì , TP Hà Nội- Vị trí :    + Nằm ...
      Đường 87A, Xã Yên Bài, Huyện Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 125 m2 tại Xã Bình Tịnh - Tân Trụ - Long An, giá 450 triệu

      450 triệu 125 m2 3,6 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất đẹp vuông vắn, đường bê tông 4m Nguyễn Văn Toản, oto chạy vi vu.DT ngang 5m dài 25m tổng 125m2, tại xã Bình Tịnh, Huyện Tân...
      Xã Bình Tịnh, Tân Trụ, Long An

      Cần bán lô đất nền 318 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 21 tỷ

      21 tỷ 318 m2 66,04 triệu/m2
      Đất KDC Bình Nguyên, Đông Hoà  Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPHồ Chí Minh.Đất căn biệt thự lô góc, DT 318 mét vuông (15x21), 2 MT Đông ...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 140 m2 tại Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 970 triệu

      970 triệu 140 m2 6,93 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền nên cần bán gấp miếng đất sổ hồng cá nhân.Thuộc dự án XDHN xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai.Vị trí nắm trền đường 12m sát đường...
      Dự án KĐTM Phước An, Đường Lê Hồng Phong, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      T
      Bđs Chuyên Nhơn Trạch Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 670 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá tốt

      Thỏa thuận 670 m2
      Thửa đất tọa lạc vị trí tại cung đường đẹp nhất. Khu đất cao ráo. Phù hợp quy hoạch. Với tình hình chính phủ ban hành nghị quyết số 82 của chính phủ về...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!