Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 25 tr

      25 triệu 126 m2 0,2 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 3764 m2 tại Xã Đú Sáng - Kim Bôi - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 3764 m2
      Chỉ 1.x tỉ sở hữu 3763.8m2 400m2 ONT bám suối gần V Resort Kim Bôi, đường bê tông oto cách đường ATK 1 kilomet.- DT 3763,8m2 trong đó có 400m2 đất ở,...
      Đường ĐT 12B, Xã Đú Sáng, Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán lô đất nền 115 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 115 m2 21,31 triệu/m2
      - miếng đất nằm MT trung tâm Long Thành đường Lý Nam Đế.- CÓ sổ hồng - sang tên, công chứng đc trong ngày.- KDC đông đúc đối diện chợ lớn Long Thành,...
      Đường Lý Nam Đế, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 1000 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 340 tỷ

      340 tỷ 1000 m2 340 triệu/m2
      anh/chị có nhu cầu tìm nơi an cư, làm second - home, hay đầu tư, để dành cho con cháu... Giá đang rất tốt, tài chính nhẹ không nên bỏ qua vị trí này!Tổng DT...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước
      U
      Huỳnh Tấn Hoàng Uyên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 126 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Thành - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 126 m2
      - Vị trí: MT đường chính QL 51 đối diện chợ Long Thành.- Tiện ích: Chợ Long Thành, Vincom Long Thành, Long Thành Plaza, dãy NH,...* cư dân đông đúc, thích...
      Đường Quốc Lộ 51, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Bán đất nền 2000 m2 tại Đường 402 - Minh Tân - Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 2000 m2 6,5 triệu/m2
      Bán nền đất 2022m2 Full thổ cư Tại Minh Tân Kiến Thuỵ Hải Phòng thích hợp xây nhà vườn,chia lô bán nền DT 2022m2 Ngõ oto vào tận đất . 2 ngõ vào đất Quá...
      Đường 402, Xã Minh Tân, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 6m tại Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay bán lỗ nền Lago Centro ngay kế khu công nghiệp IDICO.giá bán: thương lượng có bớt chút lộc cho anh em chốt nhanh.DT...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Sở hữu đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Bình Tâm - Tân An - Long An, giá 900 triệu

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay miếng đất liên kế BV ĐK Long An MTĐ Trần Văn Hý, Xã Bình Tâm, Tân An.DT: 6x20m.Giá chỉ: 900tr.Đường rộng thông thoáng, cư dân đông...
      Đường Trần Văn Hý, Xã Bình Tâm, Tân An, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Xã 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Hiện tại em đang nắm giữ rất nhiều hàng ngộp trong dự án Cát Tường Western Pearl. - Các trục đường: 27m, 29m, 17, 12m, 14m đều có sp giá siêu mềm và rẻ. -...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp đất nền dự án 10000 m2 tại Huyện Tân Lạc - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 10000 m2
      SIÊU PHẨM BÁM HỒ CHƯA ĐẾN 1TR/M2 miếng đất có tổng DT 10.000m có 1100m ONT, 1 mặt bám đường bê tông còn mặt kia bám hồ thuỷ điện Hoà Bình. Ranh giới rõ...
      Đường Quốc Lộ 6, Thị trấn Mãn Đức, Tân Lạc, Hòa Bình

      Sở hữu lô đất nền 220 m2 tại Huyện Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 220 m2 6,82 triệu/m2
      Chủ cần ra nhanh nền đất hẻm đường Phạm Ngọc Thạch, Thạnh Mỹ, Đơn Dương.- DT: 10x22m, sẵn 72m2 thổ cư.- Cách đường Phạm Ngọc Thạch chỉ 150m.- Đường bê tông...
      Thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 150 m2 tại Xã Tà Nung - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 650 tr

      650 triệu 150 m2 4,34 triệu/m2
      cả nhà dọn đi mỹ vào tháng 6 nên cần bán ngay cho khách thiện chí để nữa giá và cho TT giản tận 2 thángđất ngay du lịch bán kính 1 kilomet có đầy đủ...
      Đường ĐT 725, Xã Tà Nung, Đà Lạt, Lâm Đồng
      M
      Nguyễn Tuấn Thanh Millions Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 87 m2 tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 87 m2 28,97 triệu/m2
      PHƯƠNG ĐÔNG VÂN ĐỒN: ĐỊNH VỊ QUỸ HÀNG TRI ÂN SIÊU PHẨM THÁNG 12Tri ân đặc biệt dành riêng cho KH chỉ trong tháng 12 này, khu đô thị Phương Đông Vân Đồn ra...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 650 tr

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường DT 835, Phước Lợi, Bến Lức ( ngay chợ Gò Đen ) - Giá chỉ 650 tr ( không mất thêm chi phí ) - DT 100,3 mét vuông ( thổ cư...
      Đường 835, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 260 m2 tại Xã Giang Điền - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 462 tr

      462 triệu 260 m2 1,78 triệu/m2
      Bán 260 mét vuông đất chính chủ ngay khu công nghiệp Giang Điền cách 2 kilomet tới lộ Võ Nguyên Giáp giá 462 tr. Đất nằm ngay đường vào khu ...
      Xã Giang Điền, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 593 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 178 tr

      178 triệu 593 m2 0,31 triệu/m2
      Bán sổ đất nông nghiệp tại huyện Bắc Bình tỉnh Bình Thuận.593,0m Hồng Thái giá 177.900.000đ.3.078,7m Hồng Thái giá 615.740.000đ mt đường đất.3.773,6m Hòa...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất nền 159 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 159 m2
      Chấn động thị trường BĐS mặt biển cả nước!+ Nằm ngay view mặt biển, sân bay, cảng, KCN nhưng giá chỉ mới 11 tr - 12 tr/m2.- Sở hữu lâu dài, bìa đỏ cầm tay,...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 214 m2 tại Xã Nghi Vạn - Nghi Lộc - Nghệ An, giá 980 triệu

      980 triệu 214 m2 4,58 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN miếng đất 2 MT Tại Xã Nghi Văn- Huyện Nghi Lộc- Tỉnh Nghệ AnMUA VÀNG THÌ LỖ - MUA THỔ THÌ LỜI miếng đất ĐẸP - GIÁ ĐẦU TƯDT: 214 m²liên ...
      Xã Nghi Văn, Nghi Lộc, Nghệ An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!