Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền tại Xã Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 0 m2
      Nằm trên đường Ba Làng giao QL 1A, KDC đông đúc, giáp ranh Bình Chánh, oto vào đc, lối đi nội bộ 3m. DT đất vuông vắn (ngang 5m dài 15.5m).
      Đường Ba Làng, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 318 m2 tại Xã Ninh An - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 318 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đẹp nằm phía nam Khu Kinh tế Vân Phong, 1. Lô 1: Ninh An: MT đường liên xã Ninh An, D.T : 318 mét vuông, ngang 8m,...
      Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 140 m2 tại Xã Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 800 triệu

      800 triệu 140 m2 5,72 triệu/m2
      MT đường quy hoạch mở rộng 16m.KDC hiện hữu, đang ở rất đông.DT: 5m * 28m, full thổ cư.sổ hồng riêng chính chủ, mua bán sang tên ngay.Giá: 800tr.Bớt lộc...
      Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 500 m2 tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 890 tr

      890 triệu 500 m2 1,78 triệu/m2
      Đất Nhà cần bán trục đường ql13 rẻ vào 600m ⭐️ sổ hồng riêng mua bán công chứng ( nền thổ cư ) ⭐️ Giá 890 tr ⭐️ DT 500m2 Loại đất Vườn lên thổ đc mua...
      Đường Bến Chà Vi, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 112 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 112 m2
      Chủ cần tiền cần bán ngay lô góc 112m Tân Xã, giá mềm:- Vị trí đẹp, cách dự án đường mở rộng 13.5m chỉ 30m.- Khu vực gần công nghệ cao Hòa Lạc, ĐH FPT,...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      KĐT An Bình Tân, P. Phước Long đc coi là đất lành của người dân Nha Trang và người dân yêu TP Biển Nha Trang đến từ mọi miền đất nước Việt Nam.- pháp lí...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 180 m2, mặt tiền 9m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 180 m2
      Chính chủ bán lô góc 2 MT giá rẻ tại dự án Daresco.- DT lô góc: 9x20m - chỉ từ 2,550 tỉ (chính chủ giá cực rẻ dự án).- MT đường nhựa: 12m.- Đã có SHR sang...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Đức Hòa, Long An

      Bán nền đất mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Lô góc xây 2 lầu khu dân cư Thành phố Hồ Chí Minh Village.Cần bán lô góc B3 Tây Nam Gần cổng.Dài 16m đường số 23 lộ giới 17m.Ngang 8,1m đường số 6 lộ...
      Dự án Saigon Village , Đường Lê Văn Lương, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 212 m2 tại Huyện Dăk Mil - Đắk Nông, giá 3 tỷ

      3 tỷ 212 m2 14,16 triệu/m2
      cách chợ đắk mil ~ 70m, có bìa đỏ đầy đủ, cần bán ngay
      Thị trấn Đắk Mil, Dăk Mil, Đắk Nông

      Bán nhanh nền đất 82 m2 tại Xã Thanh Đức - Long Hồ - Vĩnh Long, giá 890 triệu

      890 triệu 82 m2 10,86 triệu/m2
      DT: 82,5m2giá: 890tr (Khách cần gấp bán lỗ)pháp lí: sổ hồng, full thổ cưĐường nhựa 12m, cách khu vực Hồ Bơi, trường cấp 1 Thanh Đức, sân tenis chỉ...
      Xã Thanh Đức, Huyện Long Hồ, Vĩnh Long

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Tân Trụ - Long An, giá 950 triệu

      950 triệu 150 m2 6,34 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất thổ cư ngay MT đường Đăng Mỹ, cách QL 1A chỉ 500m, gần cầu Bến Lức, cư dân đông đúc MT KD buôn bán rất thuận...
      Đường Lộ Đăng Mỹ, Xã Tân Bình, Tân Trụ, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 86 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 750 tr

      750 triệu 86 m2 8,73 triệu/m2
      Chủ kẹt cần bán ngay trong tuần nền khu dân cư Nam Phong Ecotown 2 DT 85,5 mét vuông , vị trí nền đẹp rất thích hợp cho việc mua xây dựng nhà ở...
      Dự án Nam Phong Lotus Garden, Cần Đước, Long An

      Bán gấp lô đất nền 99 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 99 m2
      NHỈNH 2 tỉ( TÝ TI) CÓ NGAY 99M ĐẤT CÁCH KHU CÔNG NGHỆ CAO HOÀ LẠC.XUNG QUANH CÁC NHÀ TRỌ ĐANG HOẠT ĐỘNG .- DT:99m có 60m đất ở - Cách khu công nghệ cao chỉ...
      Đường Phú Cát, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 4650 m2 tại Xã Bình Đức - Bến Lức - Long An, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 4650 m2 1,35 triệu/m2
      Sông Vàm Cỏ Đông 4.650 mét vuông Đối Diện Bến Du Thuyền WaterPointDT: 4.650m2MT sông vàm cỏ 68mĐối Diện Bến Du Thuyền WaterPointkhu vực không quy...
      Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu lô đất nền 1400 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 1400 m2
      Đường MT có nhiều tiện ích như: Vườn thú, coffee nhà hàng, thiền Yoga, BBQ ngoài trời, rạp chiếu phim,Có hỗ trợ vay và TT chỉ 20 phần trăm.DT 1400m2.
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      M
      Phạm Hồ Mai Khôi Millions Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 1000 m2 tại Huyện Cao Phong - Hòa Bình, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 1000 m2 1,8 triệu/m2
      Lại 1 siêu phẩm bám suối Tại Cao Phong, Hoà Bình.DT 1000 mét vuông ful thổ cư.MT bám bê tông 13,5m X 75.Nằm cạnh khu nghỉ dưỡng keyking.Giá: 1.8...
      Thị trấn Cao Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền 273 m2 tại Phường 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 273 m2 39,57 triệu/m2
      - giá: 12,5 tỉ nay còn 10,8 tỉ - DT: 273m2 - Tây Bắc - Đường nhựa lộ giới 16m - sổ hồng đất Xây dựng toàn bộ - Đất đẹp, vuông vức, bằng...
      Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 490 triệu

      490 triệu 150 m2 3,27 triệu/m2
      Đất tái định cư becamex bình Phước nằm trong lòng KCN lớn nhất Việt Nam tổng thể quy hoạch 4633ha trong đó 2200ha đất tái định cư 2433ha quy hoạch công...
      Khu công nghiệp Becamex, Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!