Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 64 m2, hướng Đông - Bắc tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 64 m2 120,32 triệu/m2
      Khu đất 368 Tân Sơn Nhì DT 4x16m, giá 7.7 tỉ, khu hẻm 8m nội bộ VIP Tân Sơn Nhì.- Kết cấu: Đất trống.- Giá: 7.7 tỉ.- pháp lí: SHR đầy đủ.- Hỗ trợ vay NH...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư ven sông Sadeco, 90 m2 tại Quận 7, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      mảnh đất căn nhà phố tại Sadeco Ven Sông Q7.Bán mảnh đất KDC Sadeco Ven Sông.DT: 5x18m.Đường rộng 16m, hướng Đông.Giá chốt nhanh: 12 tỉ tuơng đương 133...
      Dự án Sadeco ven sông, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 120 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 120 m2 15 triệu/m2
      Quá nợ TT NH cần bán nhanh nền đất lớn nằm trên sát MT đường Tỉnh Lộ 10, Xã Lê Minh Xuân, Bình ChánhDT: 6m x 20m = 120m2 giá : 1,8 tỉThích hợp xây xưởng,...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 81 m2 59,26 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu sp có 1 - 0 - 2 tại TP Bắc Giang.Vị trí: Đường Tây Yên Tư Bắc Giang.Quy mô: 3.3 ha, gồm 86 lô, trong đó nhà phố thương mại shophouse 11 lô...
      Đường Tây Yên Tử, Phường Hoàng Văn Thụ, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp đất nền dự án 63 m2 tại Phường Đằng Giang - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 63 m2 71,43 triệu/m2
      Hàng siêu nóng.Chính chủ bán 2 lô mặt đường Bạch Thái Bưởi cực hiếm, TĐC Cây Đa GĐ 2.Dtmb: 63m2 ngang 4,5m.Vị trí đắc địa, vỉa hè 12m view công viên, tiện...
      Đường Bạch Thái Bưởi, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 130 m2 30 triệu/m2
      Lô đẹp 130 mét vuông (6,5m x 20m) kề góc ngã 4 đường thông Mỹ Gia Gói 5 chỉ 30tr/ mét vuông(bao tiền ép cọc).Ngay cạnh công viên, cách sông...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 160 m2 33 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh lô MT Golden Bay 602.Vị trí:: Đường Nguyễn Tất Thành, Tp Cam Ranh.- Cách sân bay Quốc Tế Cam Ranh 5 ph.- Cách TP. Nha Trang 30...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 231 m2, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 231 m2 25 triệu/m2
      Cần bán nhanh 231m2 đất toàn bộ là thổ cư, SĐCC, tại tổ 4 P. Cự Khối, Q. Long Biên, Hà Nội.- Thửa đất vuông vức, MT rộng đẹp, chia đc nhiều lô.- Hướng:...
      Tổ 4, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 45 m2 tại Đường Cầu Cốc - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 45 m2 53,34 triệu/m2
      Hiện trạng Đất trống vuông như tờ A4.Vị trí: Ngõ trước đất 3m trải nhựa sạch đẹp, oto cực gần. Thông khắp các ngả. Gần chợ Tây Mỗ, nhà văn hoá, siêu thị,...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 71 m2, mặt tiền 25m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      BÁN LỖ 400 tr nền đất 71 mét vuông KHU TÂY LÂN, ĐƯỜNG RỘNG 25M, ĐÔNG DÂN SỔ RIÊNGVị trí đất nằm gần chợ Mỹ Nga, đường Tây Lân rộng 25m, Cách...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 72 m2 50 triệu/m2
      Bán nền đất cực đẹp, vuông vắn 4x18, hẻm nhựa rộng 7m , 2 oto tránh nhau, toạ lạc tại hẻm cực đẹp đường số 8 Bình Hưng Hoà B, Q. Bình Tânkhu dân cư hiện...
      Đường Số 8, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 200 m2 14 triệu/m2
      Lô góc 2 MT ngay chợ Mỹ phước 3. vị trí đẹp cư dân đông đúc, KD đa ngành nghề.DT 10x20 thổ cư 100%MT đường 16mGiá 2,8 tỉ
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 150 m2 30 triệu/m2
      Bể nợ cần bán nhanh mảnh đất khu dân cư Châu Thới - P.Bình An - Tp.Dĩ An - T.Bình Dương. - Vị trí ngay gần đường ra vào Cao tốc MPTV, mảnh đất thuộc...
      Đường D2, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hùng Vương - 1 - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Đất MT đường rộng thông thoáng ôtô xe máy di chuyển thoải mái tới đất, vị trí đất địa KDC đông đúc, nằm gần chợ, siêu thị, BV,cây xăng, công viên, nhà hàng,...
      Đường Hùng Vương, Phường 1, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Chuyển nhượng lô đất nền 640 m2, mặt tiền 16m tại Xã Vân Hồ - Vân Hồ - Sơn La, giá 950 triệu

      950 triệu 640 m2 1,49 triệu/m2
      Chỉ 950 tr có ngay 640m2, 100m2 thổ cư đất Bó Nhàng - Vân Hồ - Sơn laDT cắt bán 640m2, 100m2 thổ MT 16, sâu 40mThế đất cao thoáng, lưng tựa núi nhìn phía...
      Xã Vân Hồ, Vân Hồ, Sơn La

      Chuyển nhượng đất nền dự án 86 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 792 triệu

      792 triệu 86 m2 9,21 triệu/m2
      nền thổ cư MT đường Thới Hoà cách trường mẫu giáo Việt Mỹ 600mBán kính 800m có chợ, bách hóa xanh, siêu thị, trường học…Xung quanh cư dân đông đúc, KD...
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 774 m2 tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 774 m2 96,9 triệu/m2
      Bán đất siêu lớn ở Thảo Điền, Q. 2.Vị trí: Hẻm ô tô đường Xuân Thuỷ, cách MT chỉ 100m.- DT đất 773,9m2.- Quy hoạch khu vực đc phép xây 5 tầng.- Mặt phía...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 132 m2 tại Huyện Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 132 m2 36,37 triệu/m2
      NGỘP VỐN nên Tôi cần ra gấp miếng đất MT Lương Văn Nho, khu dân cư Phước Lộc, Cần GiờDT: 131.6m2Giá: 4.8 tỉ gọi ngay chi tiết: 0965 004 *** Mr Huy
      Dự án La Maison De Cần Giờ, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!