Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 1008 m2, mặt tiền 42m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 80,64 tỷ

      80.64 tỷ 1008 m2 80 triệu/m2
      - Lãi NH nhiều nên CHủ gởi bán cả 6 lô liên kế nằm MT Trục đường lớn 60m Nguyễn Sinh Sắc, lề đường 9m KD thoáng, đậu đỗ xe thoải mái- Trước mặt UB Q. LIên...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 67 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 67 m2 16,42 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp chỉ 1.1 tỉ. Gần bùn khoáng nóng i - resort. Thôn Xuân Ngọc Xã Vĩnh Ngọc Nha Trang.- DT: 67.3m2 ngang 5m vuông vắn.- Hướng chính Bắc.-...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Tiền Hải - Thái Bình, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất liên kế sát BV Tiền Hải.DT: 100m2, chiều ngang: 5m, chiều dài: 20m.giá: 1xtr/m2.Nằm ngay trung tâm nội khu, ngay ngã 4 nối liên...
      Dự án Tiền Hải Center City, Xã Tây Giang, Tiền Hải, Thái Bình

      Cần bán nhanh lô đất nền 139 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 139 m2
      Đường 7m5, đối diện công viên.Duy nhất lô giá rẻ cạnh ĐH FPT Đà Nẵng.DT: 139 mét vuông (ngang 6m).Thích hợp xây chung cư vận hành cho thuê.LH Thành...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2 tại Xã Nhơn Lý - Quy Nhơn - Bình Định, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Tổng hợp giỏ hàng sang nhượng dự án Nhơn Hội New City Phân khu 2 - 4 - 9.Phân khu 2:liền kề đường 11m có sổ: 1,25 tỉ 80 mét vuông.ODV đường 18m có...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường Đồng Khởi - Tân Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,29 tỷ

      2.3 tỷ 80 m2 28,68 triệu/m2
      Bán đất sổ hồng riêng thổ cư 100 phần trăm khu Gia Viên, DT 80 mét vuông, giá giảm còn 2.xxx tỉ.- DT: 8.3x12m.- DTCN: 80 mét vuông.-...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất đường Thanh Lương, P. Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- DT: 100 m2.- Hướng: hướng Tây Bắc.- mảnh đất nằm kẹp giữa 2 nhà.- Gần Mạc Đăng dung thoáng...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Thanh Lương, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 772 m2, mặt tiền 10m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 772 m2 4,4 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán đất MT đường 8m, trục đường vào hồ Ngọc Lộc Tân, gần hòn đá Bảo Lâm.- DT: 771,6 mét vuông thổ cư 100 mét vuông. (ngang 10...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền dự án 86 m2 tại Đường Tập Đoàn 4 - Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 534 tr

      534 triệu 86 m2 6,21 triệu/m2
      KDC hiện hữu xung quanh đã xây nhà gần kín.- Đường trước nhà trải nhựa đẹp vỉa hè có đầy đủ, lộ giới 6m oto quay đầu thoải mái.- Đã sổ hồng có thể công...
      Đường Tập Đoàn 4, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 1500 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Sơn Phong - Hội An - Quảng Nam, giá 75 tỷ

      75 tỷ 1500 m2 50 triệu/m2
      Anh Tuấn bán lô MT Lý Thường Kiệt view lúa trước mặt - 1500m2 đất gia đình để lại - 75 tỉ.liên hệ anh Tuấn 0909 591 ***.Xin trân trọng.
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Sơn Phong, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Bán nền 5x20m, MT đường Phạm Thế Hiển, đường rộng 30m.DT 100m2.Giá 2 tỉ 200 tr.Vị trí nền cách đường Nguyễn Văn Linh 100m.Cách căn hộ chung cư Dream Home...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 64 m2 34,38 triệu/m2
      Bán đất Hòn Xện - Vĩnh Hoà - Nha Trang.- DT 64 mét vuông, ngang 4m.- Hướng bắc gần công viên.- Đường rộng 7m gần chợ, trường học, sát biển. - giá 2,2...
      Đường Hòn Xện, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, hướng Bắc tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      + Ngày 5/1/2021 đã chính thức khởi công dự án sân bay Quốc Tế Long Thành và sẽ hoàn thành cổng 1 Sân Bay Long Thành vào năm 2025.+ Cơn sốt đất sân bay Long...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 1 m2 tại Xã Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 1 m2 4000 triệu/m2
      MT đường Bà Miêu chiều ngang 47m lận khách ơi, trên đất xó 4 phòng trọ. cư dân đông đúc rất thích hợp làm nhà vườn, xung quanh toàn là cây dừa rất mát mẻ,...
      Đường Lương Ngang, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 162 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Thường Xuân - Thanh Hóa, giá 1,05 tỷ

      1.06 tỷ 162 m2 6,5 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất thổ cư 161.5m2 trên mặt đường QL47. Nay cần tiền làm ăn nên tôi để lại cho anh/chị nào cần.Đất trung tâm Thường Xuân.- DT 161.5m2 MT 5m...
      Đường Quốc lộ 47, Xã Lương Sơn, Thường Xuân, Thanh Hóa

      Bán nhanh lô đất nền 160 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 7 tỷ

      7 tỷ 160 m2 43,75 triệu/m2
      DT: 160.5 mét vuông đất phân lô cho cán bộ, full thổ cư, hướng ĐN và TB, một mặt ngõ đường bê tông oto tránh nhau, một mặt đường trải nhựa quy hoạch...
      Phường Liên Bảo, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 96 m2, mặt tiền 6m , giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 96 m2 24,48 triệu/m2
      Cập nhật những miếng đất có giá siêu mềm nhất KĐT Công nghệ FPT Đà NẵngPhân khúc dưới 2.7 tỉblock căn hộ B2-16 lô 6x17.4=104.3 giá 2.7 tỉblock căn hộ...

      Bán lô đất nền 61 m2 tại Đường Hà Khê - Thanh Khê Đông - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 61 m2 39,02 triệu/m2
      Kiệt Hà Khê gần biển nguyễn tất thành DT 61m ngang 4m nở hậu nhẹHg hướng Đông NamGần chợ hải sản vị tri trung tâm TP đầy đủ tiện íchGia bán 2,380 tỉ có...
      Đường Hà Khê, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!