Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 137 m2 tại Đường 769 - Lộ 25 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 650 triệu

      650 triệu 137 m2 4,75 triệu/m2
      Đất sân bay Quốc tế, giá lại cực nông thôn!Cơ hội sở hữu ngay mảnh đất ở cửa ngõ sân bay quốc tế Long Thành.Giá 650 tr/137 mét ...
      Đường 769, Xã Lộ 25, Thống Nhất, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 60 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 60 m2 44,17 triệu/m2
      Chấp nhận lỗ 800tr so với lúc mua năm ngoáiĐể lại giá: 2.65 tỉ công chứng liền. DT: 60m2Đầu tư hay xây nhà đều okĐường nhựa 7m 1/ Ngô Chí QuốcHẻm 271 Ngô...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 55 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 55 m2 103,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất hẻm ô tô đường số 4 P. Trường Thọ, Thủ Đức (ngay căn hộ chung cư Lavita Charm) gần ngã 4 Bình Thái.- DT: 54,7 mét ...
      Đường Số 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 63 m2 tại Phường Đằng Giang - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 63 m2 71,43 triệu/m2
      Hàng siêu nóng.Chính chủ bán 2 lô mặt đường Bạch Thái Bưởi cực hiếm, TĐC Cây Đa GĐ 2.Dtmb: 63m2 ngang 4,5m.Vị trí đắc địa, vỉa hè 12m view công viên, tiện...
      Đường Bạch Thái Bưởi, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 10m tại Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 70 m2 214,29 triệu/m2
      + Vị trí đất đắc địa, oto đỗ cửa, 10m ra phố Hoàng Quốc Việt.+ Trước nhà, oto dừng đỗ ngày đêm, oto tránh.+ Mặt phố Hoàng Quốc Việt KD tấp nập ngày đêm.+...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 9m tại Thanh Thủy - Phú Thọ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 180 m2
      Đất đấu giá đoan hạ ngay cạnh chợ, svđ mới, trường học, trạm y tế.- Cách Cầu Đồng Quang chỉ 2 kilomet, Wyndham Thanh Thuỷ chỉ 2 kilomet nằm ngay...
      Đường Tỉnh Lộ 317, Xã Đoan Hạ, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán ngay lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 85 m2 14,71 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư siêu hời tại trung tâm TP? KDC chuẩn Nhật Cát Tường Park House là sự lựa chọn tuyệt vời cho bạn. Tận dụng chính sách...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 152 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 152 m2 15,47 triệu/m2
      Khu phố chợ Điện Nam Bắc ra đường Trần Hưng Đạo (con đường sầm ất đi từ Đà Nẵng vào Hội An) chỉ 50m.Gần khu công nghiệp Điện Nam Điện Ngọc với hơn 30.000...
      Dự án Khu phố chợ Điện Nam Bắc, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền dự án 1500 m2 tại Xã Hàm Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 500 tr

      500 triệu 1500 m2 0,34 triệu/m2
      Vị trí: Xã Hồng Liêm, huyện Bắc Bình, tỉnh Bình Thuận.Cách QL. 1A chỉ 2 kilomet, MT đường.Đã qui họạch thổ cư.Cách đường bê tông 700m, đường oto vào...
      Đường ĐT 741, Xã Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 1 m2 6800 triệu/m2
      HIẾM LÔ GÓC ĐẤT VƯỜN giá siêu mềm Bán 1.000m đất lô góc đẹp Long Phước, Thủ Đức. Quy hoạch căn biệt thự vườn, về lên thổ xây cái homestay bán hoặc nghỉ...
      Phường Long Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 144 m2, mặt tiền 12m tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 144 m2 72,92 triệu/m2
      Bán đất Phố Nhồi, làn 2 Nguyễn Cao Hòa Đình.DT 144  mét vuông.MT 12 m.Đông Nam.Giá 10.x tỉ.Vị trí đẹp, làn 2 đường Nguyễn Cao Hòa Đình, Đường rộng...
      Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh
      P
      Nguyễn Thị Hoài Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 200 m2 6,4 triệu/m2
      Cần ra nhanh 2 lô liền Trục đường Chính, Hướng Đông, Trung tâm hành chính La Hà, liên kế Quảng Trường - MT đường 13m5, đối diện trường cấp 2 La Hà. - 1...
      Đường Lê Quý Đôn, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay lô đất nền Khu dân cư The Seasons Lái Thiêu, 200 m2, mặt tiền 10m , giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 200 m2 42,5 triệu/m2
      Cần bán đất căn biệt thự 10x20 mặt đường N3 KĐT The Seasons, TP. Thuận An, Bình Dương.* DT 200 mét vuông MT 10m.* Đường trước đất 6m, vỉa hè 3m,...
      Dự án The Seasons Lái Thiêu, Đường N3, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị VCN Phước Long, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 100 m2 53,5 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất đường A1 - Võ Văn Kiệt, 40m, dự án VCN Phước Long 2, TP Nha Trang, Khánh Hoà.mảnh đất nền đẹp, thuận tiện cho ở và KD hoặc cho thuê văn...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 820 m2, mặt tiền 20m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 192,7 tỷ

      192.7 tỷ 820 m2 235 triệu/m2
      chính chủ kẹt bank! Cần bán nhanh miếng đất MT Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2.DT: 20m*43m, DTCN 820m2.giá: 235 tr/m2 tương đương với 190 tỉ. giá rẻ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 57 m2, hướng Tây tại Đường 1 - Hà Tu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,56 tỷ

      6.56 tỷ 57 m2 115 triệu/m2
      Các bác đc gì khi sở hữu miếng đất mặt đường bao biển tp Hạ Long dưới đây.1. Đi đâu cũng tiện do gần các sở ban ngành tỉnh, gần QL 18 và trung tâm thành ...
      Đường 1, Phường Hà Tu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Thị trấn Tân Thanh - Thanh Liêm - Hà Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      ĐXMB độc quyền dự án khu đô thị mới Tân Thanh, Thanh Liêm, Hà Nam.liên hệ ngay tư vấn thông tin dự án: 0943.925.955 .chủ đầu tư: ủy ban nhân dân...
      Thị trấn Tân Thanh, Thanh Liêm, Hà Nam

      Bán gấp đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 499 triệu

      499 triệu 130 m2 3,84 triệu/m2
      Lô chính chủ siêu hiếm - cực đẹp ngay sát QL1A chỉ từ 500Tr sở hữu.- Chủ bao mọi chi phí - Giá F0.- Hỗ trợ trả góp qua NH.- "Trung tâm của trung tâm".+...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Vĩnh Điện, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!