Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 45 m2, hướng Nam tại Vĩnh Trung - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 45 m2 33,34 triệu/m2
      Bán đất nền đường Hùng Vương, Thanh Khê.DT: 45 mét vuông (13.39m x 3.45m).Hướng đất nền: Nam.Hẻm trước nhà: 2.1m.pháp lí: bìa đỏ.Giá: 1,5tỉ.Tọa lạc...
      Đường Hùng Vương, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Bán đất đường Bùi Trang Chước, P. Hoà Xuân, Đà Nẵng.- DT: 100 mét vuông.- Hướng: hướng Tây Nam.- Vị trí: Lên số nhà 324 Bùi Trang Chước, khu đông cư...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 2 m2, mặt tiền 100m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 19,6 tỷ

      19.61 tỷ 2 m2 9800 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán miếng đất Siêu to khổng lồ, 3 MT rất hiếm ở khu P. Đại Yên đối diện dự án Hạ Long Xanh - Tập đoàn Vingroup:- DT: 2.486m có...
      Phường Đại Yên, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 48 m2 89,59 triệu/m2
      Bán đất Nguyễn Khoái, Hoàng Mai. Trong khu liên kế 896 Nguyễn Khoái (trong đê).DT S=47.3m2, MT 4.1m, thoáng trước sau vĩnh viễn, oto 7 chỗ qua đất.Vị trí...
      896 Đường Nguyễn Khoái, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền Lago Centro Long An, 80 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN LÔ VIEW KÊNH T2 DT 80 mét vuông GIÁ 1,2 tỉDự án: khu dân cư Lago Centro Bến Lức - Long An (MT Vành Đai 4)- DT: 5x16 (80m2)- Vị trí...
      Dự án Lago Centro, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nền đất 140 m2, mặt tiền 7m tại Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 140 m2 19,29 triệu/m2
      Cần bán lỗ gấp tái định cư đại phước 2,699 tỉ còn bớt lộc... (lúc mua 3,4 tỉ).(Xung quanh vẫn giao động 3,2-3,5 tỉ).7x20 = 140m2 full thổ xây tự do, cách...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 145 m2, hướng Đông tại Đường Hùng Vương - 9 - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 7,54 tỷ

      7.54 tỷ 145 m2 52 triệu/m2
      chào bán giỏ hàng siêu vip - chỉ 05 suất ngoại giao.Với mức giá cực tốt lần đầu tiên xuất hiện trên thị trường cùng nhiều chính sách ưu đãi hấp dẫn, SGO La...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay đất nền dự án 8254 m2 tại Xã Quốc Oai - Đạ Tẻh - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 8254 m2 0,79 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất view suối sổ hồng.DT 8254 m2.KDC đông đúc an ninh tốt.Bám 200m mặt đường đất 6m hiện hữu.Bám suối đá 250m lòng suối đá 20m...
      Đường Tỉnh lộ 725, Xã Quốc Oai, Đạ Tẻh, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 169 m2, mặt tiền 9m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 169 m2 16,31 triệu/m2
      Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư đất dân thổ cư 100 phần trăm nằm ngay KDC đông đúc thuộc trung tâm Xã Phước Đồng TP Nha Trang.* Đất dân cắt bán.- DT: 169m2...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 371 m2, mặt tiền 26m tại Vàng Danh - Uông Bí - Quảng Ninh, giá 700 tr

      700 triệu 371 m2 1,89 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất tại: Đường Nguyễn Văn Cừ Khu 9, Vàng Danh, Uông Bí, Quảng Ninh.- DT trên sổ: 371 mét vuông.- Sỏ đỏ chính chủ.- GIÁ: 700tr.-...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Vàng Danh, Uông Bí, Quảng Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 80 m2 35,63 triệu/m2
      Khuôn đất siêu đẹp hẻm Lê Trọng Tấn.P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân.- DT: 80m2- Đất trống.- Gần KCN Tân Bình, khu nhà vừa xây.- Hẻm 7m đẹp, gần MT.- Giá 2 tỉ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Xã Hoàn Sơn - Tiên Du - Bắc Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ bán lô góc tại khu công nghiệp Tiên Sơn - Bắc Ninh.đc: Đại Sơn - Hoàn Sơn - Tiên Du - Bắc Ninh.DT: 122,3m2, đường rộng 20m.MT: Một mặt 6,5m và 1...
      Xã Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Đào Trí - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Vị trí: Nằm liên kế khu công viên Mũi Đèn Đỏ, nằm cạnh căn hộ chung cư cao cấp của tập đoàn lớn, MT đường lớn.- pháp lí: Sổ riêng.- DT: 80 -...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 85 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 85 m2 15,3 triệu/m2
      - Tọa lạc tại P. Vĩnh Phú, TX Thuận An, Bình Dương.- Cách bưu điện trung tâm Q1 - 9 kilomet.- Cách ngã 4 Bình Phước 3 kilomet.- Vài nét về sp :-...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nền đất 138 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 138 m2 12 triệu/m2
      Người dân phát sốt đất nền D Home Yên Thủy. Lại hot đến vậy chỉ từ 12tr/m2 sở hữu vị trí mặt đường QL 12b và view hồ gọi ngay trực tiếp chủ đầu tư căn...
      Đường Hồ Chí Minh, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1000 m2, mặt tiền 20m tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 350 tr

      350 triệu 1000 m2 0,35 triệu/m2
      + Sổ thể hiện đường.+ Có sẵn cư dân, điện, nước.+ Vị trí: Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận.+ Sổ sẵn công chứng ngay.hotline Hoàng Minh xem đất: 0909 807 ***
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Vân Phú - Việt Trì - Phú Thọ, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      - Dự án nhiều tiềm năng: Tiếp giáp KCN Thuỵ Vân, sân golf FLC, đền Hùng, KDC trung tâm thành phố Việt Trì.- DT 100 mét vuông MT 5m- SHR sở hữu lâu...
      Dự án Việt Trì Spring City, Đường Trường Chinh, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ

      Cần bán nhanh nền đất 25879 m2, mặt tiền 322m, hướng Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 18,11 tỷ

      18.12 tỷ 25879 m2 0,7 triệu/m2
      Bán miếng đất Thôn Bắc - Xã Ninh Tân - TX. Ninh Hòa - T. Khánh Hòa- DT 25.879m2- Bám đường bê tông dài 322m, quy hoạch 90 phần trăm đất ở, đất giáp...