Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán miếng đất Phùng Hưng giá siêu rẻ DT : 100 mét vuông Hướng : Tây ( lệch nhẹ nam ) Gi Á : 4 tỉ xx Call Sang Anh 0935 572 ***
      Phố Phùng Hưng, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền Khu đô Thị Five Star Eco City, 80 m2 tại Cần Giuộc - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí: Dự án Five Star Eco City nằm ngay MT Đinh Đức Thiện kéo dài, Phước Lý - Cần Giuộc - Long An. Dễ dàng kết nối tiện ích trong khu vực và TP. Thành ...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 485 m2 tại Xã Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 485 m2 7,22 triệu/m2
      Đường nhựa 6m, đất cao ráo, bằng phẳng, thích hợp dùng để đầu tư.
      Phường Tân Định, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Đường 422 - Sơn Đồng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 80 m2 108,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất liên kế 80 mét vuông thuộc dự án Sơn Đồng Center, ngay gần mặt đường Sơn Đồng - Song Phương. Giá đầu tư đón sóng...
      Dự án Sơn Đồng Center, Đường 422, Xã Sơn Đồng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 48 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3699 tỷ

      3699 tỷ 48 m2 77062,5 triệu/m2
      Bán Đất đường A3 TDC phươc long 2 Đối diện căn hộ chung cư XH2 ' xung quanh toàn căn hộ chung cư' cực mát mẻ Lòng đường 16m gần công viên' bao đẹp'đã...
      Đường A3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 171 m2, mặt tiền 14m tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 171 m2
      Cần bán đất Hồng Tiến 171m2 MT 14m, nhỉnh 16 tỉ, ô tô, KD.Vị trí: Hồng Tiến, Long Biên.- Tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì, gần trường cấp 1,2,3, bệnh...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 700 tr

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      Khách cần chuyển nhượng gấp.Vị trí: Xã Lộc Tân, Huyện Bảo Lâm.DT: 5x20m DT vàng.pháp lí: Sổ sẵn công chứng đc liền.View: Hồ, thoáng, đẹp.Tiện ích: Khu vui...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nền đất 1000 m2, mặt tiền 12m tại Xã Đạ Nhim - Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 1000 m2 3,5 triệu/m2
      Đất Lạc Dương - sáp nhập Đà LạtKhí hậu ở đây lạnh hơn Đà Lạt,Dt 1000m2 - 1500m2 , tất cả đều giáp suối đẹp,View như hình,Đất bằng đẹp,Sổ sẵn, mới keng xà...
      Xã Đạ Nhim, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 320 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 320 m2
      Chủ ngộp NH, cần nhượng lại 2 lô mua suất ngoại giao từ chủ đầu tư, đã ra sổ.- Trục thông hướng Vịnh, dài nhất dự án, liên kế dãy căn biệt thự và KDC...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 899 m2, mặt tiền 14m tại Xã Mê Linh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 899 m2 4,45 triệu/m2
      Em trai chính chủ có ngôi nhà view đẹp giáp ranh tp Đà Lạt mới xây dựng xong không lâu.Bên kia Đà Lạt bên đây Mê Linh Tổng DT đất 899 mét vuông sẵn...
      Xã Mê Linh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 58 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đồ Sơn - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 58 m2
      Bán đất Trung tâm Q. Đồ SơnDT: 47m2 đến 64m2 ( 9 Lô)Hướng : TB/TN/N/B- Đường vào hơn 2m - ngõ thôngVị trí: cách mặt đường Lý Thánh Tông chỉ ~ 50m- Nằm giữa...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nền đất 1373 m2, mặt tiền 60m, hướng Tây tại Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 65 tỷ

      65 tỷ 1373 m2 47,35 triệu/m2
      Bán cụm 10 lô liên kế Đường Yên Thế View Công Viên-1 lô 2 MT và 9 lô liên kế -10 sổ riêng biệt ( 203 mét vuông và 130 mét vuông/lô) -Tổng DT...
      Đường Yên Thế, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 2700 m2, mặt tiền 30m tại Xã Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2700 m2
      - DT: 2700m2 có 400m thổ cư bám suối ~ 30m- Vị trí: Yên Bình Thạch Thất TP Hà Nội- nền đất tiềm năng nghỉ dưỡng tuyệt đẹp bám suối ~ 30m nước trong...
      Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 125 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 125 m2 13,2 triệu/m2
      *^* Hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị trên tổng sp.Vị trí : + Nằm lọt lòng KDC logictics và trung tâm hành chính . + cách QL 51 chỉ 5p. +...
      Dự án Sonata Long Thành, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 250 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 250 m2 52 triệu/m2
      Bán đất nằm trong khu Thái Sơn, đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè- Vị trí: Cách Phú Mỹ Hưng, Q7 2km- Xung quanh là các dự án căn hộ chung cư đã hoàn thiện và...
      Dự án Thái Sơn 1, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 3913 m2, mặt tiền 100m, hướng Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 19 tỷ

      19 tỷ 3913 m2 4,86 triệu/m2
      MT nhựa 16m khu TĐC Quyết Thắng. Phù hợp thổ cư. Cách QL1A 500m và cách biển 1 kilomet.- Tân Dân 2 Vạn Thắng, thửa 157, tờ: 16.- DT 3.736m "Ngang: 100m...
      Tân Dân 2, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Cần bán đất dự án KDC Hàng Dương xã Phước Kiển, Nhà Bè, DT 5 x 16m 80m2 giá 5,5 tỉ, 5 x 18m 90m2 giá 5,8 tỉ, lô góc 2MT đường 20m DT 8 x 20m. 144m2 giá 10,8...
      Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 7900 m2, mặt tiền 106m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 7900 m2 0,51 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng mảnh đất có vị trí ngang mặt hồ Am Chúa xã Diên Điền huyện Diên Khánh. Với lợi thế ngay hồ bên trên là triền núi tuyệt đẹp kiến...
      Xã Diên Điền, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!