Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 5000 m2 tại Xã Hàng Gòn - Long Khánh - Đồng Nai, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 5000 m2 1,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 5000 mét vuông xã Hàng Gòn - TP Long Khánh.- Hơn 50m MT đường betong 4m ô tô quay đầu, hậu giáp suối.- Hàng rào B40 bảo vệ quanh...
      Xã Hàng Gòn, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 305 m2, mặt tiền 10m tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 720 tr

      720 triệu 305 m2 2,37 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền cần bán ngay đất chính chủ giá rẻ ph thổ cư MT đường 11m.* DT: Ngang 10m dài 32m, đường thông.* Giá: 720 tr, còn thỏa thuận.* Tiện...
      Đường Trần Phú, Phường Ninh Sơn, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 50 m2 30 triệu/m2
      Tích cóp quanh năm không bằng chốt lời siêu phẩm.DT từ 48 - 57 mét vuông.Hướng: hướng Đông Bắc - hướng Đông Nam - hướng Tây Nam - hướng Tây ...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Đường Quốc Lộ 5A, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán đất nền dự án 105 m2 tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 105 m2 11 triệu/m2
      Bán miếng đất MT Thành Hồ - Diên Phước QH rộng 20m - bìa đỏ- DT: 118,5m2 (60m2 ONT, ngang 6,02m) sau quy hoạch còn 105,3m2- Đường hiện trạng 7m, quy...
      Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      bán nhanh 85m2 Bình Yên công nghệ cao Hoà Lạc sau Siêu thị gần 420 giá rẻ trên tỉ 0985 508 ***- DT 85m2 MT 5,8m sát nhà trọ đang xây và phía sau của siêu...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 120 m2 tại Đường Thống Nhất - Bình Thắng - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp lô đất DT 120 mét vuông trong khu dân cư Bình Nguyên, Dĩ An, Bình Dương -Đường vào rộng 12m, vỉa hè mỗi bên 3,5m. - nền thổ ...
      Đường Thống Nhất, Phường Bình Thắng, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 168 m2 tại Phú Đông - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 168 m2 19,05 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ sổ hồng GIÁ RẺ NGAY ĐƯỜNG HÙNG VƯƠNGDt: 168 mét vuông còn 50 mét vuông đất trống Vị trí rộng, thoáng mát, tiềm năng...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 470 m2, mặt tiền 10m tại Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 470 m2 4,05 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán rẻ mảnh đất cho anh/chị em đầu tư. Vị trí gần trung tâm xã An Lập, gần đường tỉnh 748. Đường nhựa thông, cư dân đông. Ngang 10m dài...
      Xã An Lập, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 2000 m2, mặt tiền 38m tại Xã Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 2000 m2 6 triệu/m2
      "MT ngang rộng 38m đường rộng bê tông.2000m 400m thổ cư quy hoạch vùng đô thị cốt lõi Vạn Thọ - Vân Phong.Nằm giữa hệ thống giao thông quan trọng, thiết yếu...
      Xã Vạn Phước, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Chỉ nhỉnh tỉ sở hữu 80m MT 5,18m, có 60m thổ cư, đường thông, ô tô tránh Cách đường 420 chỉ 300mChỉ vài ph di chuyển tới cnc hòa lạc và ĐH FPT Xung quanh...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Vị trí: Dự án khu dân cư Bách Giang, Đường Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long A, Q. 9, HCM.+ Nơi tập trung các NH lớn.+ Tập trung trường cấp 1,2,3 1, 2,3,..-...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      - DT 70m2 (5*17m), sổ riêng full thổ cư, xây dựng tự do.- TT dài hạn không LS 26 tháng.- HĐ bảo chứng thu lại 9 phần trăm/năm.- CK cao từ 4 phần ...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 63 m2, mặt tiền 5m tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 63 m2 19,85 triệu/m2
      Bán nền MT đường Đinh Công Chánh, P. Long Tuyền, Q. Bình Thuỷ, TP Cần Thơ.- Dt: 5 x 13 = 63 mét vuông.- pháp lý: 100 phần trăm ODT.- Lộ giới:...
      Đường Đinh Công Chánh, Phường Long Tuyền, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp lô đất nền 2800 m2 tại Phường Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 33,6 tỷ

      33.6 tỷ 2800 m2 12 triệu/m2
      Đất 2 MT đường Nguyễn Cơ Trạch + mặt Biển, Khu phố Suối Nước, P. Mũi Né, Tp. Phan Thiết;- DT trên sổ: 2.800 mét vuông, gồm:+ 150 mét vuông nền ...
      Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 400 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 72 tỷ

      72 tỷ 400 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất mua xây nhà tâm huyết. Nhưng do nhu cầu về tài chính, nên gia chủ cần bán ngay mảnh đất đẹp tại An Phú như sau:DT 20x20m tổng...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 90 m2 25,56 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay miếng đất Tăng Nhơn Phú, P. Phước Long B, Q. 9.- Nằm ngay trường Cao Đẳng Công Thương Tp Sài Gòn.- Ngay khu dân trí cao, thuận tiện...
      Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 89 m2 tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 870 triệu

      870 triệu 89 m2 9,78 triệu/m2
      - 1 lô duy nhất ngay Đ. Hồ văn Tắng - Tân Phú trung - Củ Chi gần trung học cơ sở Tân Phú 89m2 sổ hồng riêng full thổ.Nội dung:Vị trí.+ MT đường Hồ Văn...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 4 m2, mặt tiền 54m tại Đằng Lâm - Hải An - Hải Phòng, giá 147,72 tỷ

      147.72 tỷ 4 m2 36930 triệu/m2
      hot hot hot -Cần sang nhượng - hoặc CHO THUÊlô đất 3693m2 - ngang 54 mét - Đất ở kết hợp dịch vụ thương mại.Vị trí: ngay sau Toà Án TP - đường Lê Hồng...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!