Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 35 m2, mặt tiền 3m tại Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      - Bán nhà mặt ngõ Trung Kính lô góc cách mặt phố chỉ 30m, ngõ thẳng tắp. - Khu vực tiện ích tốt nhu cầu ở cho thuê rất cao, nhà lô góc trước nhà rất rộng xe...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 105 m2, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 105 m2 26,2 triệu/m2
      Bán đất Nam Hòa Xuân, P. Hòa Quý, Q. Ngũ Hành Sơn bảng hàng sụp hầm tại Nam Hòa Xuân.call ngay để đc nhận báo giá chuẩn nhất: 0901 555...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 85 m2 tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá 900 tr

      900 triệu 85 m2 10,59 triệu/m2
      Cần bán thổ cư gần biển Quất Lâm, Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định. Vị trí siêu đẹp, đảm bảo hàng đẹp nhất thị trường.----------DT 80 đến 123 mét ...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Xin kính chào quý khách.Hiện tại bên em đang có nhiều miếng đất trong KDC thuộc dự án 28ha xã Nhơn Đức, Nhà Bè.DT từ 100m2 - 200m2.Cụ thể:Tất cả đều đã có...
      Dự án Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Phước Đông - Cần Đước - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      bán ngay đất MT đường QL 50, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An.Cách chợ Cần Đước 500m, trường học liên cấp 1 - 2 - 3, ủy ban nhân dân, BV, KDC, KĐT hiện...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 45 m2, mặt tiền 4m tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 750 triệu

      750 triệu 45 m2 16,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất tặng nhà c4 tại Bình An, Trung Giã, Sóc Sơn.- Cách 200m ra TTTM Bình An.- 100m ra đến đường QL3.- 150m ra đến bến xe Phố Nỷ.- 300m...
      Đường 3, Xã Trung Giã, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 200 m2 tại Đường 20 - Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 600 tr

      600 triệu 200 m2 3 triệu/m2
      Trong tình hình kinh tế hiện nay để lựa chọn BĐS có tính pháp lí cao, thanh khoản tốt là một câu hỏi khó cho NĐT khôn ngoan.KDC KẾT HỢP NGHĨ DƯỠNG VAP...
      Đường 20, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 160 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 39 tỷ

      39 tỷ 160 m2 243,75 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh 160m2 đất phố Hoàng Cầu, vỉa hè oto tránh, đường rộng thông thoáng, VIEW thoáng, KD giá 39 tỉ.Thửa đất vàng tọa lạc giữa trung tâm phù...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 12m tại Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 250 m2
      Nền căn biệt thự tại Daresco! Giảm sốc giảm sốc.Đất nền căn biệt thự khu dân cư Đức Hoà 3.đc: khu dân cư Đức Hoà 3, xã Đức Hoà Thượng, Đức Hoà, Long...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 305 m2, mặt tiền 10m tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 720 tr

      720 triệu 305 m2 2,37 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền cần bán ngay đất chính chủ giá rẻ ph thổ cư MT đường 11m.* DT: Ngang 10m dài 32m, đường thông.* Giá: 720 tr, còn thỏa thuận.* Tiện...
      Đường Trần Phú, Phường Ninh Sơn, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại An Lão - Hải Phòng, giá 379 triệu

      379 triệu 60 m2 6,32 triệu/m2
      sổ hồng mới tinh vừa ra lò. E chào các NĐT ạ.Tại thôn Lang Thượng, Mỹ Đức, An Lão, Hp.Ngõ oto đỗ vào tận đất, gần tất cả mọi tiện ích, cư dân đông đúc,...
      Đường 362, Xã Mỹ Đức, An Lão, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền 87,5 m2, hướng Đông-Bắc tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 87,5 m2 32,35 triệu/m2
      mảnh đất sở hữu DT 87.5 mét vuông (ngang 5m), vị trí đối diện kênh thoát lũ cực kỳ thoáng mát và phong thủy tốt. KDC hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện,...
      Phường Nhơn Phú, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 80 m2 108,75 triệu/m2
      Bán đất tại khu TĐC X2A, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai.DT 80 mét vuông, MT hơn 5m, 3 MT, thoáng vĩnh viễn. Khu vực gần sân bóng đá, sân bóng chuyền, gần...
      Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 2000 m2, mặt tiền 38m tại Xã Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 2000 m2 6 triệu/m2
      "MT ngang rộng 38m đường rộng bê tông.2000m 400m thổ cư quy hoạch vùng đô thị cốt lõi Vạn Thọ - Vân Phong.Nằm giữa hệ thống giao thông quan trọng, thiết yếu...
      Xã Vạn Phước, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 168 m2 tại Phú Đông - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 168 m2 19,05 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ sổ hồng GIÁ RẺ NGAY ĐƯỜNG HÙNG VƯƠNGDt: 168 mét vuông còn 50 mét vuông đất trống Vị trí rộng, thoáng mát, tiềm năng...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      chính chủ cần Bán gấp miếng đất 100 mét vuông tại Đoàn Kết - Đồ Sơn Hải phòngDT 100 mét vuông - MT 5m. Đường nhựa trước đất mới...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Đông tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất TH24-Ô26 (Dự án MegaCity2) vị trí đẹp nhất Dự án Megacity2 đối diện trường mẫu giáo, ngay sát cổng chào MegaCity2 (sát...
      Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 175 m2, mặt tiền 7m tại Phường Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 175 m2 25 triệu/m2
      Dự Án Mới P. Thanh Hà Hội Dự án F0 , chỉ 30 miếng đất nền CK cao từ 3-8%Giá chỉ từ 24-28trieu/m2DT 175m2 ( 7*25)Nơi đây sẽ là khu phố thương mại sầm uất...
      Phường Thanh Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!