Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,06 tỷ

      2.07 tỷ 125 m2 16,5 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất khu đô thị điện, nước Xuân Hoà.- DT: 125m2 - MT: 5m.- Đường thông rộng 13.5m, gần trường chất lượng cao, gần đường 36m. Cách sân...
      Dự án Khu đô thị mới phường Xuân Hòa, Đường Lê Quang Đạo, Phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Đầu tư vị trí vàng trung tâm thành phố Thủ Đức - khu dân cư Bình Chiểu 2.sổ hồng - cam kết lời ngay 500 tr sau 3 tháng.- pháp lí: sổ hồng.- (có NH...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 56 m2 tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 56 m2
      VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA: Nằm ngay ngã 4 Võ Văn Kiệt và Hồ Học Lãm - Tuyến giao thông huyết mạch kết nối Đông Tây HCM, thuận tiện di chuyển về trung tâm TP như...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 41 m2 tại Đường 3 - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 41 m2 50 triệu/m2
      Đầu tháng.Em tung hàng 5 lô siêu phẩm tại.Đản Dị - Uy Nỗ - Đông Anh - Thủ đô Hà Nội.Đường oto vào đc xung quanh tiện ích ngập tràn. Đi 50 mét vuông...
      Đường 3, Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      - Vị trí: MT Lê Văn Lương vừa qua cầu sắt.- DT: 5x18, 5x20, 6x20.- Giá: 1.5 tỉ đến 2 tỉ- sổ hồng công chứng ngay.- Cách Q. 7 đúng 2 kilomet, nằm trong...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 137 m2, mặt tiền 8m tại Xã Cẩm Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 137 m2 30,66 triệu/m2
      MT Đồng Nà 1, Cẩm Hà Hội An cần bán.bất động sản Hội An 0905 444 ***.Chuyên mua bán, kí gửi nhà đất.Vị trí MT đường Đồng Nà 1, cách cầu Nguyễn Duy Hiệu...
      Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nền đất 223 m2, mặt tiền 11m tại 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 223 m2 80,72 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay khuông đất chưa qua đầu tư.- DT: 11x20m (223m2).- Khuông đất vuông vắn không lỗi phong thủy.- MT KD khu xầm uất xây building, căn ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 500 m2 tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 375 tr

      375 triệu 500 m2 0,75 triệu/m2
      - Đất cao tốc Bình Thuận, ngay nút xuống cao tốc phan thiết Bình Thuận,- Ngay Cửa Ngõ Thành phố Hồ Chí Minh - Phan Thiết, Bình Thuận, đc đầu tư hơn 4500...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hàm Kiệm, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 6m tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,56 tỷ

      3.57 tỷ 108 m2 33 triệu/m2
      Bên em chào bán bất động sản đáng đầu tư nhất 2023.Trung tâm của TP thuộc tỉnh thu ngân sách cao nhất Việt Nam 2022!Đã có bìa đỏ từng lô sẵn sàng trao...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 250 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 530 triệu

      530 triệu 250 m2 2,12 triệu/m2
      Định cư Mỹ nên cần bán ngay miếng đất có sẵn vườn cam, đang vào vụ thu hoạch ở Bình phước.Do gia đình qua Mỹ nên tôi cần bán ngay cho khách nào thiện chí...
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lộc Ninh, Lộc Ninh, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 92 m2 39,68 triệu/m2
      -Thông tin mô tả : - Chính chủ cần bán nền đất MT Đặng Huy Trứ _ Hòa Minh- Đà Nẵng- Đà Nẵng.- đc: Đặng Huy Trứ và Lê Thiệt.- DT: 91,8 m, đường 7.5m vỉa...
      Đường Đặng Huy Trứ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2 tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 14,04 tỷ

      14.04 tỷ 90 m2 156 triệu/m2
      Bán lô góc 90m2 vị trí mặt công viên đẹp nhất Khu phân lô Giang Biên cạnh khu đô thị Việt Hưng và vin Riverside -DT 90m2 lô góc 2 mặt đường to, mặt vườn...
      Đường Phạm Khắc Quảng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 2469 m2, mặt tiền 39m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 2469 m2 8,92 triệu/m2
      Bán đất nông.Nghiệp.MT đường Trương Thị Như thuộc xã Xuân Thới Sơn Hóc Môn.Kích thước: 39 x 63m. Sổ công nhận 2469m2.Quy hoạch KDC.Vị trí cách đường Nguyễn...
      Đường Trương Thị Như, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 680 tỷ

      680 tỷ 125 m2 5440 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất ngay khu cn phước đông full thổ 680 tr- vị trí : đường hùng vương - gò dầu - tây ninh- Dt: 5x25 (125m2) full thổ - cách...
      Đường ĐT 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Xã Tân Trào - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Bán nhà mặt đất 3 tầng đầy đủ nội thất. Đường chính ql2c. Cách trung tâm chợ Tân Trào 1,5 kilomet. KD dc- DT: 100 m.- Tọa lạc tại vị trí đắc địa...
      Xã Tân Trào, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Cần bán lô đất nền 1400 m2 tại Phường Ea Kao - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 1400 m2 3,04 triệu/m2
      Ngộp bán nhà vườn EaKao.- DT: 1400 mét vuông thổ cư: 160 mét vuông, MT 12x50m nở hậu sang 2 bên 45 mét.Vị trí:- Cách đường Y Wang 700 mét.- Gần...
      Xã Ea Kao, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán đất nền 150 m2 tại Đường Mỹ Phước Tân Vạn - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      - Chủ cần bán đất MTKD - đường DE1 Mỹ Phước Tân Vạn - MP3 - TX. Bến Cát - Bình Dương.- Cần bán đất MT MP - TV.- Hướng: Chính tây.- Tiện ích xưng quanh đầy...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2 tại Xã Tịnh Long - Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 150 m2 9 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán miếng đất DT 7,5x20m.Đối lưng đường Mỹ Trà Mỹ Khê.Gần chùa Minh Đức, cầu Cỗ Lũy.Giá chỉ 9tr/m2.Thích hợp mua ở, đầu tư..gọi ngay em Tùng.
      Thôn An Đạo, Xã Tịnh Long, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!