Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 1400 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 1400 m2
      Vị trí: Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng.Cách chùa Linh Quy Pháp Ấn 1 - 2 kilomet.Gần chợ Lộc Thành, KDC.DT 1400m2, có 400m2 thổ cư.Sổ sẵn, sang tên...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      M
      Trịnh Huỳnh Tâm An Millions Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 158 m2 tại Phường Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 158 m2 18,99 triệu/m2
      Bán đất giá rẻ gần Làng ĐHQG TP. Hồ Chí MinhP. Bình An, TP Dĩ AnDT: 158,3 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 5,1X32m ) sổ hồngCách Nguyễn Phong...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất nền 108 m2 tại Xã Thanh Bình - Chương Mỹ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      bán nhanh Đất đấu giá thanh bình chương mỹ, thành phố Hà NộiChủ cần tiền. giá cả thương lượng cực rẻDT 108 mét vuông, vị trí đẹp giao thông...
      Xã Thanh Bình, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nền đất 100 m2 tại Xã Túc Trưng - Định Quán - Đồng Nai, giá 345 tr

      345 triệu 100 m2 3,45 triệu/m2
      - Đón đầu tuyến cao tốc Dầu Giây - Liên Khương, GĐ 1: Dầu Giây - Tân Phú đi qua Định Quán, và kết nối các tuyến đường giao thông ra sân bay Quốc Tế Long...
      Đường 101 Nam Lộ, Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 78 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 760 tr

      760 triệu 78 m2 9,75 triệu/m2
      Bán mảnh đất giá rẻ đường bê tông 6m thôn An Ninh , xã Diên An , Diên Khánh- KDC, đường ô tô lớn tới nơi thoải mái- DT 78m2 . Ngang 5m- Tây Nam- sổ ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán nền thổ cư MẶT BIỂN cực rẻ tại Quất Lâm, Nam Định L/H: 0916 992 ***DT 100m2Cách biển chỉ 150m Cách trung tâm hành chính, trung tâm thị trấn 2kmCạnh...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp nền đất 162 m2 tại Phường Hòa Khương - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 162 m2
      Chính chủ cần bán nhanh lô đất của nhàVị trí: Xã Hoà Khương, huyện Hoà Vang, TP Đà NẵngĐường Bêtông 7m + đường Bêtông 2m bên cạnh, cách QL 14 300mĐi đường...
      Xã Hòa Khương, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 445 m2 tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 445 m2
      MT đê bao sông Thành phố Hồ Chí Minh, Lái Thiêu, Thuận An, BD Gần cầu sắt cũ Lái ThiêuGiá ngộp 3 tỉ 950 thỏa thuận tẹt gaHh2 phần trăm bao sổ,...
      Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 713 m2 tại Xã Krông Jing - M'Đrăk - Đắk Lắk, giá 950 tr

      950 triệu 713 m2 1,34 triệu/m2
      1 tỉ 300 hạ giá bán ngay.Còn giá 950 triêu (có 60 thổ - sổ riêng) - đường hiện MT ql26.Vị trí: Ql26 Mdrak Dăk Lăk.Thích hợp mở quán cà phê. Quán cơm. Nhà...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Krông Jing, M'Đrăk, Đắk Lắk

      Cần bán lô đất nền 1 m2 tại Huyện Mộc Châu - Sơn La, giá 11 tỷ

      11 tỷ 1 m2 11000 triệu/m2
      Cần bán 1350 mét vuông, 200 mét vuông thổ Tại TK32 thị trấn Nông trường Mộc châuTổng DT 1350, 200 mét vuông thổ cưVị trí đất mặt đường Hoa...
      Đường Quốc Lộ 6, Thị trấn Nông trường Mộc Châu, Mộc Châu, Sơn La

      Chuyển nhượng nền đất 81 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 81 m2
      Chính thức chào bán "Đất nền bìa đỏ từng lô" trung tâm thành phố Bắc Giang. Ngay cạnh Quảng trường, gần các trung tâm hành chính tỉnh.- Vốn bỏ ra...
      Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Sở hữu nền đất mặt tiền 7m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán ngay nền đất mặt sau Trương Văn Bang thuộc dự án Phú Nhuận 2 , P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức( Q. 2 cũ)_ DT 7m x 18,5m= 129,5m2_ Quy cách xây dựng: 1...
      Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 250 m2 tại Huyện Kim Bảng - Hà Nam, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 250 m2 25 triệu/m2
      Bán đất MT đường Đồi Vàng, đường lớn, Gần trường Trung học cơ sở Ba Sao chỉ 25tr/ mét vuông.Vị trí: Gần ngay trung tâm. MT đường Đồi Vàng, đường...
      Đường Đồi Vàng, Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Sở hữu đất nền 102 m2 tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 102 m2 13,73 triệu/m2
      Ra mắt 100 miếng đất nền dự án An Điền Phát, ngay trung tâm thị trấn, gần trường, trung tâm hành chính, công viên, KD sầm uất+ Ngay ĐH tài chính kế toán.+...
      Đường Lê Quý Đôn, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 3m tại Huyện Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      DT sổ 46.5m2 MT 3.5m, 2 mặt ngõ thông. Cách QL3 - 150m.Cách chợ Lắp Ghép 100, cách dự án đê sông Đào 150m. Cách 200m ra khu công nghiệp Nguyên Khê.Di...
      Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 7609 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 457 triệu

      457 triệu 7609 m2 0,07 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay miếng đất SHR giá chỉ 60nghìn/ mét vuông. Tổng sổ 456 tr.+ Cách hồ Cà Giây tầm 10 ph di chuyển.+ Cách cao tốc 6 kilomet.+...
      Xã Bình An, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền 85 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 750 tr

      750 triệu 85 m2 8,83 triệu/m2
      Đất nền gần biển Quất Lâm, Nam Định - Tiềm năng đầu tư cực kỳ lớn:- bìa đỏ lâu dài (đã có sẵn từng lô, sang tên ngay).- bìa đỏ full 100 phần trăm...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      DT 80 mét vuông full thổ cư. sổ hồng có sẵn.Vị trí trung tâm hành chính Sông Thao, Trảng Bom- cư dân hiện hữu đông đúc, 1 kilomet đổ lại tiện...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!