Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán miếng đất căn nhà phố cực đẹp - dãy trục chính (lô nhà phố thương mại shophouse KD) mặt đường lớn đẹp nhất tại dự án Tấn Đức Central Park với...
      Đường Lý Nam Đế, Huyện Phổ Yên, Tỉnh Thái Nguyên

      Cần bán đất nền 104 m2 tại Đường Vườn Chuối - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 104 m2 355,77 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - đất tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - L/H làm việc...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 80 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 80 m2 21,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất KDC Tân An Hội, Củ Chi, Thành phố Hồ Chí MinhMT Nguyễn Văn Khạ đi vào, sổ mới ra tên nóng hổiDT đất 80 mét vuông...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Đường 11 - Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      DT: 100  mét vuông, bìa đỏ chính chủ, xây dựng tự do. Vị trí đắc địa: gần đường lớn, tiện ích đầy đủ, KDC hiện hữu. Hạ tầng hoàn thiện,...
      Đường N11, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền 1 m2, mặt tiền 10m tại Thành Long - Châu Thành - Tây Ninh, giá 680 triệu

      680 triệu 1 m2 680 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất vị trí Châu Thành ngay chợ Hòa Bình đường ĐT 781.- DT tổng là 1300 mét vuông có sẵn 50 mét vuông thổ cư...
      Đường 781, Xã Thành Long, Châu Thành, Tây Ninh

      Sở hữu lô đất nền 75 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      CĐT cần bán ngay 8 mảnh đất MT Nguyễn Xí trong dự án KDC Bình Hòa. Giá TT trả trước chỉ từ 1.5 tỉ - 1,9 tỉ.DT từ 75m2 đến 90m2.sổ hồng sang tên công ...
      Dự án Bình Hòa, Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 18m tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 300 m2 22,67 triệu/m2
      - DT: 300m2 - 10x30m.- Hẻm lớn, container vào đc.- Gần trường, chợ.- Rất thích hợp xây nhà, làm kho, hotel và các dịch vụ khác.
      Đường An Phú 25, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán đất nền 120 m2 tại Đường 1 - Suối Nghệ - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 120 m2 11,25 triệu/m2
      Sở hữu ngay nền đầu tư cực đẹp Ngay khu công nghiệp sonadezi 2p tới điểm du lịch đồi cừu , núi dinh 5p về Sân Gold cư dân hiện hữu , KD sầm uất Sổ sách...
      Đường 1, Xã Suối Nghệ, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nền đất 58 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 58 m2 66,38 triệu/m2
      bán ngay Lô HXT Dương Đình Hội Phước Long B Q9Dt:4,75*12,2=58m2pháp lí sổ hồng riêng cư dân hiện hữuGiá 3,850tỷ0931 692 ***
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Hiện nay đang có dự án Vành Đai 4 khởi công xung quanh KĐT khiến thị trường đất xung quanh đang rất sôi động. Tôi cần bán hai mảnh đất dịch khu 2: 18A...
      Dự án KĐT Đồng Mai, Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Địa thế vàng tấm điểm ngọc.Tọa lạc tại vị trí đẹp nhất của trung tâm thị trấn Chơn Thành, trên thể đất mang dáng dấp hình vuông vượng khí có ý nghĩa của bốn...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất nền 1600 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Huyện Tuy Đức - Đắk Nông, giá 230 triệu

      230 triệu 1600 m2 0,15 triệu/m2
      Đất vườn sẵn sổ giá 230tr/1.6 sào. 12m MT đường ngay trung tâm huyện tuy đức, đăk nôngcách Thị Trấn Đắk Buk So 8 kilomet, cách Thị Trấn Kiến Đức...
      Đường Quốc lộ 14C, Thị trấn Đắk Búk So, Tuy Đức, Đắk Nông

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Bàu Xéo, 100 m2 tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      KĐT Bàu Xéo đất vàng đầu tư sinh lời tốt.Tọa lạc ngay MT QL 1A, trung tâm thị trấn Trảng Bom.Tương lai thị trấn Trảng Bom sẽ lên TX vào năm 2025 cơ hội đầu...
      Dự án Khu đô thị Bàu Xéo, Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án hướng Đông tại Hồng Châu - Hưng Yên - Hưng Yên, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nền đất 66,8m2 (5 x 13,4m), đã trực tiếp đứng tên hợp đồngCN, đã có phôi bìa đỏ riêng, hạ tầng giao thông (điện nước, cây xanh,...
      Dự án Khu đô thị Sơn Nam , Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Hồng Châu, Hưng Yên, Hưng Yên

      Cần bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 4m tại Tràng Cát - Hải An - Hải Phòng, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 0 m2
      - Ngõ thực tế rộng 4m oto ra vào thoải mái.- miếng đất đẹp nở hậu. Nằm ngay gần TĐC Tràng Cát.- Phù hợp đầu tư.DTMB: 73.1m2. MT: 4.75m.pháp lí: SHR.Giá: 1...
      Ngõ 322, Đường Thành Tô, Phường Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền dự án 72 m2 tại Phường Hưng Phú - Cái Răng - Cần Thơ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      Bán nền trục chính A2 Hưng Phú 4.5x16 - Nền số 284 Giá 5.2 tỉ____________Nền đẹp đường lớn khu Hưng Phú từ ngoài Cây Xăng chạy vào bên phải gần cuối đường-...
      Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      - Lô view đất trường cấp 1, căn hộ chung cư.- Đường trước nhà 5.5m, lề 3m thông ra khu căn biệt thự đẹp, thoáng.- DT đất 100m²(5x20), Đông Bắc ra...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 18m, hướng Bắc tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 2,67 tỷ

      2.67 tỷ 100 m2 26,7 triệu/m2
      - Cơ hội đầu tư rõ rệt nhất cho KH.khu dân cư Bàu Cả, đường Quang Trung, P/ Lê Hồng Phong, trung tâm TP Quảng Ngãi.- Tiện ích nội khu: Khu vui chơi, sân...
      Đường Quang Trung, Phường Lê Hồng Phong, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!