Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 300 m2 43,34 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất căn biệt thự Phú Mỹ An, ngay cạnh khu One Rivew Villas đẳng cấp.- DT: 300 mét vuông, ngang 15m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Vân Đài Nữ Sĩ, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 1 m2, hướng Tây - Nam tại Phước Lại - Cần Giuộc - Long An, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 1 m2 10500 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất MT đường Bà Kiểu đoạn gần trường học.DT: 1.138 mét vuông (27 x 42).sổ hồng công chứng nhanh.Giá 10.5tỉ.liên lạc: 0932 089...
      Đường Bà Kiểu, Xã Phước Lại, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp lô đất nền 60 m2 tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 60 m2 191,67 triệu/m2
      Giá đang hợp lý - vỉa hè - lô góc - oto tránh vòng quanh - tiện ích đồng bộ - sát trường học - trung tâm thương mại - khu vực mật độ xây dựng cao.+ Nằm...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      🌈 bán nhanh NỀN ĐS 2 khu dân cư CỬU LONG giá mềm CHO ĐẦU TƯ NẰM ĐOẠN NGOÀI CÁCH NGUYỄN VĂN LINH 200m💰Giá: 2,35 tỉ (chốt KTL)+ Hướng: hướng Đông Nam+...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Long Hòa, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 180 m2, hướng Đông tại Long Thành - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 180 m2 16,67 triệu/m2
      Em Thắm chuyên nhận ký gửi đất nền khu dân cư D2D Lộc An - Long Thành - Đồng Nai.Giá cả hợp lý, cam kết không kê giá.LH: 0902 676 ***Zalo).=======2 lô...
      Dự án Khu tái định cư D2D, Đường D4, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 75 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Dĩnh Trì - Bắc Giang - Bắc Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      DREAM CITY BẮC GIANG – CHỈ 265 sp, SẮP RA MẮTVị trí đắt giá – cửa ngõ phía Nam TP. Bắc GiangNằm trên trục QL1A, liên kế cao tốc Thủ đô Hà Nội – Lạng...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Dĩnh Trì, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      CHỦ GỬI BÁN ĐẤT LÔ 14 LÊ HỒNG PHONG - HẢI AN - HẢI PHÒNG Dt: 60 mét vuông ngang 4m sâu 15mmiếng đất ngay sát đường Ngô Gia Tự, quán coffee Bậc...
      Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 108 m2 101,86 triệu/m2
      Một nền đất MT đường số khu dân cư Đông Thủ Thiêm, P. Bình Trưng Đông cần bán.DT: 6m x 18m. 108 mét vuông.Vị trí đẹp, không lỗi phong thủy, đường...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Đường Số 57, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 750 triệu

      750 triệu 150 m2 5 triệu/m2
      Đất tái định cư Becamex Chơn Thành 5x30m chỉ còn 750tr pháp lí rõ ràng công chứng ngay.Tiện ích xung quanh đầy đủ trung tâm thương mại, trường, chợ, trạm...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước
      N
      Huỳnh Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      - Chính chủ bán miếng đất đẹp vuông vức KD tốt, đường thông các ngả. Nằm ngay khu vực trung tâm, gần ngay chợ Trạm... Sát ngay là trường học cấp 1,2,......
      Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 2496 m2, mặt tiền 32m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 19,97 tỷ

      19.97 tỷ 2496 m2 8 triệu/m2
      Bán 2496 m2 có 400 m2 đất ở còn lại vườn Thửa đất bằng phẳng gần trung tâm ĐHQG gần Xanhvila tiến Xuân Cách trung tâm Mỹ đình 30  kilometliên hệ:...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 136 m2 tại Đường Thanh Niên - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 136 m2 14,71 triệu/m2
      Bán đất KDC hiện hữu giá rẻ đường ôtô, khu phố Tân Phú 2, P. Tân Bình, TP. Dĩ AnDT: 135,9 mét vuông thổ cư 60 mét vuông Ngang 8,4x18,9msổ hồng ...
      Đường Thanh Niên, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 135 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Điện Bàn - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 135 m2
      Dt 7x22,5m Hướng Tây Đường 7,5m thông thoáng đi qua các KĐT green city và hera Vị trí đắc địa nằm bao quanh bởi các hotel và khu căn hộ chung cư cho thuê...
      Phường Điện Ngọc, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam
      Nguyễn Văn Ngọc Điểm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 680 m2, hướng Nam tại Xã An Vĩnh - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 816 tr

      816 triệu 680 m2 1,2 triệu/m2
      Huyện đảo Lý Sơn. Nơi du lịch tiềm năng.Vị trí nền đất nằm trong khu dân cư. Tương lại phủ hồng. Gần đường Trục chính.
      Xã An Vĩnh, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Sở hữu đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 15m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 500 tr

      500 triệu 200 m2 2,5 triệu/m2
      Chính thức chào bán BĐS view núi Bà Đen MT đường 15m bờ sông Đào trải hàng chục  kilomet nối với hồ Dầu Tiếng. Kết nối với các khu quy hoạch du lịch...
      Xã Phước Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán nền đất 270 m2, mặt tiền 6m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 270 m2 5,49 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh giá rẻ khách nào như cầu mua hotline em lấy giá siêu mềm nhất.Bán 270m đất Cổ Đông, Sơn Tây. Giá chỉ hơn tỉ. Gần trường FPT, ĐHQG,...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 45 m2, mặt tiền 5m tại Bắc Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 990 triệu

      990 triệu 45 m2 22 triệu/m2
      - đc : Thuỳ Hà - Bắc Hồng - Đông Anh - Thủ đô Hà Nội.- DT 45 mét .- Đường trước mặt 2,5 mét . cách trục chính chỉ chưa đến 100m.- MT 4,5 mét.- Cách chợ...
      Đường Bắc Hồng, Xã Bắc Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      NH phát mãi 13 mảnh đất, sổ hồng riêng, XDTD. X Phước Kiển, H. Nhà Bè, TPSài Gòn.Giá gốc 1,2 tỉ đến 1,9 tỉ. sổ hồng riêng, cư dân đông. Chỉ cần TT...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!