Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 190 triệu

      190 triệu 100 m2 1,9 triệu/m2
      E cần để lại mảnh đất giá rẻ 100 mét vuông ngang 5x20 gần chợ số 9 nhà thờ Gia Tôn.Ấp 3 Sông Trầu Trảng Bom.Sổ đồng sở hữu.giá: 190tr. Chính chủ.liên...
      Đường Nguyễn Hoàng, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 48 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hải An - Hải Phòng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 48 m2 63,55 triệu/m2
      - Bán đất TĐC Sao Sáng 618 Ngô Gia Tự.- DT 48 mét vuông ngang gần 5m.- Thêm gần 10 mét vuông đất dôi dư lưu không gia chủ xây có thể làm bể cá...
      618 Đường Ngô Gia Tự, Phường Thành Tô, Hải An, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 80 m2, mặt tiền 27m , giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Phận khu 2:LK27-13,14 giá 1ty9 Lô sát biển nhất dự án. Hướng biển.LK27-55 giá 1ty8 sát biển nhất dự án. Hướng biểnLK15-11 giá 2ty1 View công viên ánh...
      Dự án Nhơn Hội New City, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 300 m2 43,34 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất căn biệt thự Phú Mỹ An, ngay cạnh khu One Rivew Villas đẳng cấp.- DT: 300 mét vuông, ngang 15m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Vân Đài Nữ Sĩ, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất đẹp tại LK 07 TĐC Bắc Sông Cấm Áp Tràn, xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng.DT 60m2.Ngang 4m.Đường trước đất rộng 13m.Giá chỉ 2,5...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Bán Lk 2,3,4,12a, 15, 16, 17,20,21, 24,26,27,28,29.Xây nhà ở kết hợp KD nhà hàng, cà phê, phòng khám đa khoa, văn phòng công ty... Vv.DT: 80 - 205 mét...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Bán gấp đất nền dự án 40 m2 tại Xã Yên Sở - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 40 m2 32,5 triệu/m2
      + DT đất 40 mét vuông, MT 4.8m. Xung quanh đã xây hết nhà cao tầng.+ Vị trí: Đất nằm ở vị trí đẹp, ngay sát hồ điều hòa, ngõ tương đối rộng rãi...
      Đường Vạn Xuân, Xã Yên Sở, Hoài Đức, Hà Nội.

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Phường Xuân Hòa - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Cần đẩy gấp miếng đất nền thuộc khu đô thị Xuân Hoà nằm trên mặt đường lớn Lê Quang Đạo, giáp ngay ĐH Sư Phạm II và trung tâm hành chính mới của TP Phúc...
      Dự án Khu đô thị mới Xuân Hòa, Phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 125 m2, hướng Đông tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      MT đường 2/9 cần bán, ngay sát dãy liên kế nhà hàng tiệc cưới lớn nhất Đà Nẵng.Vị trí đẹp, MT đường lớn, đường rộng 47m có 6 làn xe, vị trí trung tâm,...
      Đường 2/9, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, hướng Đông-Nam tại Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 80 m2 10,63 triệu/m2
      DT 5x20 xây dựng tự do nằm đối diện trường mẫu giáo Ánh Dương. miếng đất nằm trên đường trục chính thông thẳng ra QL13 (cách QL13 200m)SHR công chứng...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2 tại Đường Chánh Môn A - 4 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 600 triệu

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất P4. TT Tây NinhMT đường Chánh Môn A, gần trường liên cấp Tây Ninh, trung tâm thương và giải trí Cà Na, coopmart Tây Ninh, BV đa khoa...
      Đường Chánh Môn A, Phường 4, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Kèo thơm.Đất ở ngay P. 3 mà chỉ cần có 630tr là sở hữu ngay một miếng đất đẹp nằm ngay trung tâm TP Tây Ninh.Dt: Ngang 5m dài 20m (ODT).MT đường N2 rộng...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền 110 m2 tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 110 m2 88 triệu/m2
      Chủ gấp bán hai miếng đất nền khu Đại Phúc Phạm Hùng kéo dài.- Lô I 53, 54, đường số 6 (18m).- Dt mỗi lô là 5x22m.- Giá 88tr/ mét vuông.- call ngay...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Số 6, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Kosy Bắc Giang, 75 m2, mặt tiền 5m , giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 75 m2 18,67 triệu/m2
      Dự án khôngsy Xương Giang TP Bắc Giang- Vị trí: 295B, P Xương Giang, trung tâm thành phố Bắc Giang- Quy mô: 23,3Ha- Chia làm 755 Lô liên kế + căn biệt ...
      Kosy Bắc Giang, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán gấp đất nền dự án 2728 m2, mặt tiền 33m tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 695 tr

      695 triệu 2728 m2 0,26 triệu/m2
      Bán lô xã Hồng Liêm, huyện Hàm Thuận Bắc sát bên khu du lịch sinh Thái Safari Rạng Đông.DT 2728 mét vuông giá chỉ 695 tr.Sổ sẵn bao sang tên công...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại An Dương - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán miếng đất 100 mét vuông mặt đường Cái Tắt, An Đồng, An Dương, Hải Phòng.DT 100 mét vuông.Ngang 5m, hướng Đông.Khu vực đường thông từ đường...
      Đường Cái Tắt, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường ĐT 768 - Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 599 tr

      599 triệu 100 m2 5,99 triệu/m2
      miếng đất nằm sát trung tâm TP Biên Hoà. Bán kính 500m đầy đủ tiện ích như uỷ ban cư dân đông, gần chợ và trường học. Khu phố an ninh thích hợp ở. Có...
      Dự án Tân Triều Riverside, Đường ĐT 768, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 155 m2 tại Đường Trần Phú - Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 155 m2 14,84 triệu/m2
      - Vị trí đắt địa nằm ngay MT Trần Phú, cách biển 500m.- Xung quanh cư dân đông đúc, thuận tiện KD.- Tiện ích: Chợ, trường học, BV, khu resort cao cấp.*...
      Đường Trần Phú, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!