Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 45 m2, mặt tiền 4m tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 750 triệu

      750 triệu 45 m2 16,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất tặng nhà c4 tại Bình An, Trung Giã, Sóc Sơn.- Cách 200m ra TTTM Bình An.- 100m ra đến đường QL3.- 150m ra đến bến xe Phố Nỷ.- 300m...
      Đường 3, Xã Trung Giã, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 160 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 39 tỷ

      39 tỷ 160 m2 243,75 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh 160m2 đất phố Hoàng Cầu, vỉa hè oto tránh, đường rộng thông thoáng, VIEW thoáng, KD giá 39 tỉ.Thửa đất vàng tọa lạc giữa trung tâm phù...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 106 m2, mặt tiền 8m tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 599 tr

      599 triệu 106 m2 5,66 triệu/m2
      Chỉ duy nhất 6 mảnh đất thổ cư giá 599tr/106 mét vuông ngay đường Song Hành Phía Đông QL 20. Huyện Thống Nhất, Đồng Nai.NH hỗ trợ vay 50 phần ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Gia Kiệm, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 61 m2 30,33 triệu/m2
      - Hẻm 5m oto chạy vào thoải mái, KDC mới an ninh, mát mẻ.- DT: 4 x 15 (61 mét vuông).- Khu lò lu cư dân đông đúc.- Cách Bùi Hữu Nghĩa tầm 200m.- Hiện...
      Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 100 m2 29,5 triệu/m2
      sp chỉ có một lô duy nhất.- Đường 7 m5 truc chính đối diện căn hộ Origoden.- liên kế với khu công nghệ cao, KDL biển, bãi tắm Xuân Thiều.- Mặt đường phải...
      Dự án HomeLand Central Park, Đường Số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 60 m2, mặt tiền 6m tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội, giá 820 tr

      820 triệu 60 m2 13,67 triệu/m2
      Cô e chính chủ cần bán đất 60m2 đất, MT 6,12m giá 820tr MT 6,12m rộng rãi bìa đỏ sang tên ngay tại Lại Thượng, Thạch Thất. Đất ngay mặt trục chính của thôn...
      Đường 420, Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 61 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 61 m2 43,45 triệu/m2
      Chủ ngộp bank cần bán nhanh mảnh 61m2 TĐC Đồng Dứa, Nam Hải, Hải An, Hp.Ngang 5m - Đường rộng có 15m, vỉa hè 2 bên.Hướng: Đông tứ trạch.Nhà xây toàn villa...
      Đường Lũng Đông, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp nền đất Tân Lân Residence(Tân Lân Riverside), 81 m2 tại Cần Đước, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 81 m2 14,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh đất trong dự án Tân Lân Residence, MT đường QL 50, Cần Đước, Long An.Đất nằm ngay MT đường lớn QL 50, khu vực xung quanh mất 5p kết...
      Dự án Tân Lân Residence, Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 126 m2 tại Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 126 m2 25 triệu/m2
      gọi ngay: 0901 799 ***.Chính chủ bán nền Golden Bay 1 D17 đã ký HĐMB. Giá 25,x tr.DT 126 mét vuông - 7x18.Công viên lớn nền đẹp hướng nam không vướng...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 82 m2, mặt tiền 5m , giá tốt

      Thỏa thuận 82 m2
      Bán miếng đất xây tự do cam kết giá cực rẻ tại dự án Centana ĐPT đường Trường Lưu, Q9.Cần bán ngay miếng đất xây tự do, đã có SHR.DT 5,2x16m.liên lạc...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      - anh/chị KH đang lo ngại điều gì khi xuống tiền đầu tư bất động sản tại thời điểm hiện tại, là tình hình KT nói chung và bất động sản nói riêng đang đi...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 53 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 53 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mỉnh đất DT 52,7 mét vuông tại xã Kim Chung Huyện Hoài Đức.- Mô tả.+ DT: 52,7 mét vuông (full thổ cư).+ MT: 3,8m.+ Đường trước...
      Đường Yên Vĩnh, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 2 m2, hướng Đông tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 2 m2 14000 triệu/m2
      nền đất 1600 mét vuông trong Tăng Long Garden.Full thổ cư, giáp sông giá chỉ 28 tỉ (thiện chí thỏa thuận tốt).Hàng xóm toàn siêu căn biệt thự, xây...
      Dự án Tăng Long Garden, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 7m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 650 triệu

      650 triệu 160 m2 4,07 triệu/m2
      Mình cần bán nền đất đẹp ngay góc ngã 3, gần chợ Ninh Phước, và các công ty du lịch Ninh Vân. Đất ở Thôn Ninh Tịnh, xã Ninh Phước, TX Ninh Hoà, Tỉnh Khách...
      Xã Ninh Phước, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1800 m2 tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 45 tỷ

      45 tỷ 1800 m2 25 triệu/m2
      nền đất thổ cư mặt biển 4 MT.- Có sẵn thổ cư.- Đối diện sân bay.- Phù hợp làm hotel, nhà hàng, phân lô.- Nằm trong KDC.- Giá hiện tốt trên thị trường.- Nằm...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 954 m2 tại Xã Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 954 m2 4,2 triệu/m2
      Đầu năm cần tiền bán ngay miếng đất thổ cư 954m (30x35) View kênh, xã Thái Mỹ, huyện Củ Chi.Tỉnh lộ 7 vô đất 400m cách đường Đoàn Minh Triết 300m, UB xã...
      Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      L
      Lương Nguyễn Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Tôi cần bán một mảnh đất ngay trung tâm Biên Hòa.Đất ngang 5m dài 14m, DT 70 mét vuông.Đường 2 oto tránh nhau.MT đường Hà Huy Giáp vào 50m.Sau lưng...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Nền SHR - vị trí đẹp - giá siêu mềm tại khu dân cư An Phú Tây - Bình Chánh.Thông tin nền:MT đường số 4C lộ giới 10.5m:DT 5 x 17.81m = 89.1m.DT 5 x...
      Dự án An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!