Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 133 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 133 m2 54,14 triệu/m2
      Đất MT đường chính KD buôn bán tại trung tâm Thị Trấn Lạc Dương, chuẩn bị sát nhập thành Đà Lạt.DT: 133m2MT: 6m hậu 6m vuông vức.Hướng: hướng Đông Nam.Lộ...
      Đường Lang Biang, Thị trấn Lạc Dương, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền 201 m2 tại Thắng Tam - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 201 m2 181,6 triệu/m2
      giá tính đất, vị trí đẹp xây cao tầng KD hotel, đi bộ ra biển chỉ vài bước chân.Khu đồng bộ hotel cao cấp, tập trung lượng khách du lịch đông nhất!- Giá:...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 6m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 140 m2 11,65 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất cực đẹp sổ riêng gần chợ Thanh Hóa, KP4, P. Trảng Dài, TP Biên Hòa. Cách đường Thân Nhân Trung chỉ đúng 50m, ra chợ Thanh Hóa chỉ...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường 24A - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      Tôi cần ra gấp 2 miếng đất MT đường 24A khu dân cư Tân Đức ngay gần chợ.MT đường rộng và đẹp sầm uất nhất khu dân cư.Thích hợp mở MT KD buôn bán, quán...
      Đường 24A, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay nền đất 160 m2 tại Nguyễn Thái Bình - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 160 m2 256,25 triệu/m2
      Gia đinh cần bán mảnh đất DT 6 x 28m đường Nguyễn Thái Bình, Q1. Giá 41 tỉ TL DT: 6m x 28m; DTCN 160m2Hiện trạng chỉ là đất trống, tiện xây văn phòng,...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 189 m2 tại Xã Đốc Binh Kiều - Tháp Mười - Đồng Tháp, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 189 m2 9,79 triệu/m2
      Bán Đất xã Đốc Binh Kiều, Huyện Tháp Mười, Tỉnh Đồng Tháp.Vị trí Đối diện phía sau trường mẫu giáo đang xây.Nền đôi 9*21m full thổ.MT đường nhựa 9m Đang...
      Xã Đốc Binh Kiều, Tháp Mười, Đồng Tháp

      Bán nhanh đất nền dự án 152 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 152 m2 42,77 triệu/m2
      Chính chủ Bán lô góc hoa hậu SH 37 - 01 và SH37 - 02 dự án Green Dragon City Cẩm Phả, cách bãi biển nhân tạo chỉ 120m.- DT: 151,6  mét vuông.- Vị trí...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2840 m2, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 2840 m2 1,06 triệu/m2
      Bán lô góc 2.840m2 đất xã Ninh An - Ninh Hòa giá chỉ 3 tỉ.DT rộng, có 200m2 thổ cư.Thế đất bằng phẳng.Xung quanh đầy đủ tiện ích.Gần đường DT7 thông ra QL...
      Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 90 m2 19 triệu/m2
      "Dragon Pearl - Viên ngọc sáng giữa lòng đô thị chuyên gia".Quá hot quá nóng, nay dự án Dragon Pearl lần đầu tiên áp dụng PTTT linh hoạt trả chậm...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền 600 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tu Lý - Đà Bắc - Hòa Bình, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 600 m2 1,92 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay nền đất bám mặt đường Tỉnh lộ tại Tú Lý Đà Bắc Hòa Bình. Tổng DT miếng đất là 600 mét vuông, MT 10m trong đó có 200 mét...
      Đường ĐT 433, Xã Tú Lý, Đà Bắc, Hòa Bình

      Cần bán đất nền 231 m2, mặt tiền 4m tại Xã Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 650 triệu

      650 triệu 231 m2 2,82 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất ngay cổng đường số 2, Bình Lợi DT: 5x 50 ( 231 mét vuông), nền thổ cư toàn bộ SHR, đường trước đất đá xanh Đất nằm MT...
      Đường Số 2, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nền đất Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2, mặt tiền 7m , giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Ocean Dunes tổng hợp lô phân khúc giá rẻ mua lời ngay:- A7 Nguyễn Trãi gần Sở Công Thương 116 mét vuông giá 4,6 tỉ.- E5 công viên Hoa Ban 133 mét...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Bán đất đường 5B khu đô thị Lê Hồng Phong 2 Nha Trang Khánh Hòa.Hướng Bắc, xây full đất, xây đc 3,5 tầng.Vị trí: Trung tâm của khu đô thị, gần công viên...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 5B, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất Biệt thự Đông Hùng Thắng, 303 m2 tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 21,21 tỷ

      21.21 tỷ 303 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ô đất trung tâm Bãi Cháy - Cái Dăm.DT 303m2.Vị trí: Phía giáp biển, T ngày trục thông nối sang Vin Pearl.MT 15 x 20.Trong quần thể Grand...
      Dự án Đông Hùng Thắng, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nền đất 212 m2, mặt tiền 10m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 212 m2 4,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 5x42m có 60 mét thổ cư ngay dự án Phú Mỹ Future City. Sát hồ, gần trường học, UB.Giá 1,050 tỉ.L/H 0902 791 ***
      Dự án Phú Mỹ Future City, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nền đất Khu biệt thự An Viên Nha Trang, 371 m2, mặt tiền 37m , giá 27,82 tỷ

      27.83 tỷ 371 m2 75 triệu/m2
      Cần Bán Lô Góc căn biệt thự Biển An Viên.Quy hoạch sắp tới sẽ có cầu bắt trực tiếp từ Đại Lộ Nguyễn Tất Thành Sang.- Thổ Cư 100 phần trăm.- Đường xá...
      KĐT biển An Viên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 269 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.31 tỷ 269 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán đất Hòn Nghê, Vĩnh Ngọc, ngang 10m full đất ở - mặt đường trạm điện.- DT: 269,1m2, (Ngang 10m).- Vị trí:Gần trường đại học Thái Bình...
      Đường Hòn Nghê, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 94 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,46 tỷ

      6.46 tỷ 94 m2 68,71 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải Nha Trang- DT 93,6m2 ngang 5,2- Lô sạch đẹp, hướng Tây- MT A2 vị trí KD buôn bán rất tốt. - Giá...
      Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!