Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1253 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 650 triệu

      650 triệu 1253 m2 0,52 triệu/m2
      mảnh đất ôm sát suối , gần khu homestay View thoáng mát thích hợp làm nhà vườn nghĩ dưỡngĐi ra chợ chỉ 10 ph đường bê tông xe 16 chỗ đến nơiGần UBND xã,...
      Xã Hiệp Thạnh, Đức Trọng, Lâm Đồng
      E
      Bùi Thị Thanh Nhanh - Miracle EML Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 970 tr

      970 triệu 100 m2 9,7 triệu/m2
      DT 100m có 45m thổThích hợp ở ngay Đầu tư dài hạn
      Đường Trung Đoàn, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 399 m2 tại Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 86 tỷ

      86 tỷ 399 m2 215,54 triệu/m2
      Cơ hội vàng sở hữu khuôn đất MT Q. 1 giá rẻ chỉ 86 tỉ.- DT: 20,85m x 17,90m.- DTCN: 399 m2.- Đất trống sẵn sàng xây dựng tòa nhà văn phòng, hotel cao cấp,...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 73 m2, mặt tiền 5m tại Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 73 m2 109,59 triệu/m2
      Bán lô đất giao cắt 3 Q.: Tây Hồ - Ba Đình - Cầu Giấy. DT 73m2. Giá nhỉnh 8. X tỉ.* Vị trí:- lô đất nằm trên đường Lạc Long Quân, giao thông thuận tiện...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 7,88 tỷ

      7.88 tỷ 150 m2 52,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán miếng đất căn biệt thự Vườn Hồng. Hướng: Nam.Khu N9 đối diện trường Quốc tế Hải Đăng xanh.- Gần trường học cấp 3 Trần Phú, chợ Lũng Hoa,...
      Dự án Vườn Hồng, Đường Vườn Hồng, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 140 m2 103,58 triệu/m2
      Bán đất MT Mậu Thân view biển sát Đồi Dương. liên hệ ngay: 0919 080 *** gặp Linh.- DT: 140m2 xây cao tầng.- Đã có sổ, sát vòng xoay Lý Thường Kiệt.- Thích...
      Dự án Ocean Dunes, Đường Mậu Thân, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 88 m2, mặt tiền 20m tại Thuận An - Bình Dương, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 88 m2 56,25 triệu/m2
      Bán đất MT đường Lê Thị Trung, P. An Phú, TP Thuận An DT: 88,3 mét vuông thổ cư 79,6 mét vuông ( 5X18m ) MT KD buôn bán sầm uấtGần trường THPT...
      Đường Lê Thị Trung, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 634 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông tại Hàm Tân - Bình Thuận, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 634 m2 3,71 triệu/m2
      miếng đất vị trí đẹp MT đường lớn 8 m. Phò Trì -Tân Thắng , Bình thuận. _ Dt : 13 x 50 m. ( có 100  mét vuông thổ cư ) dtcn : 634  mét vuôngĐất...
      Đường 55, Xã Tân Thắng, Hàm Tân, Bình Thuận

      Cần bán nhanh lô đất nền 300 m2 tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 300 m2 4,74 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất 300m2 ngang lên đến 22m. 100 phần trăm đất ở.- Đường Bt: 3m, Cách đường tỉnh lộ 14G chỉ 400m.- Cách đường vành đai chỉ...
      Đường 14G, Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 65 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 600 tr

      600 triệu 65 m2 9,24 triệu/m2
      Đất MT đường DT 741 ngay khu công nghiệp Tân Bình, Bình Dương. Nằm giữa MT đường ĐT 741, ĐT 742 và 747 mặt còn lại là khu công nghiệp Tân bình và VSIP2...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ bán nhanh nền đất Thôn 7 - Cầu Sông Tân Xã.- DT 75 mét vuông. 100 phần trăm thổ cư.- Đất mặt đường 5m.- Đất sạch, không mồ mả, không...
      Thôn 7, Đường Tỉnh lộ 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội.

      Cần bán ngay lô đất nền 300 m2, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 300 m2 53 triệu/m2
      Mua bán đất căn biệt thự Euro Village 2 Đà Nẵng.- DT 300 mét vuông.- Đông Nam.- Đường thông.- Khu căn biệt thự, đẳng cấp bậc nhất Đà Nẵng, gần...
      Dự án Euro Village 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      chính chủ cần tiền trả nợ NH cần bán nền đất KĐT green city thuộc P. điện ngọc.TX điện bàn.Đường 7m5.DT 100 mét vuông giá chính chủ 1650+Cập nhật giỏ...
      Green City, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Tân Phước - Đồng Phú - Bình Phước, giá 750 triệu

      750 triệu 150 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất có sổ sẵn tại Đồng Phú, cách vòng xoay TP Đồng Xoài chỉ 5 ph.- Vị trí đất ngay MT đường DT 753 đang quy hoạch mở rộng.- liên ...
      Đường ĐT753, Xã Tân Phước, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Kẹt tiền NH - cần bán miếng đất tâm huyết trong vòng 1 tuần MT đường Hoàng Phan Thái - ngay góc Chợ Bình Chánh Hướng QL 1A vừa qua cầu Bình Điền Dân sinh...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 530 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 900 triệu

      900 triệu 530 m2 1,7 triệu/m2
      Lô góc 2 MT đường nhánh Dh01 chính chủ cần bán nhanh lô đất dt như hình sổ có 100 m thổ cư Giá chỉ 900( lúc trước mua 1 tỉ 4 ) Rẻ hơn thị trường 500 tr...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Quang Minh, 331 m2, mặt tiền 15m , giá rẻ

      Thỏa thuận 331 m2
      Gia đình cần bán đất thương phẩm khu đô thị Long Việt, DT 331m2, MT 15m, đường 24m.* Vị trí: Đất nền chưa xây nhà, vị trí đắc địa trong khu đô thị Quang...