Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 86 m2 tại Phường Tào Xuyên - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 2,17 tỷ

      2.17 tỷ 86 m2 25,24 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT MT GIÁ RẺ NGAY khu công nghiệp HOÀNG LONGDt: 86 mét vuông nếu đo làm lại sổ dt thực hơn 100 mét vuông, lưu không ~ 50...
      Phường Tào Xuyên, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 300 m2 11,34 triệu/m2
      Bảng giá đất Mỹ Phước 3 mới nhất, bán đất Mỹ Phước 3 giá rẻ, bao sang tên, hotline: 0934 735 *** A. Thắng 0988 316 *** C. Thủy.Bán đất nền tại KĐT Mỹ Phước...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương.

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 250 m2, mặt tiền 8m tại Hớn Quản - Bình Phước, giá 510 tr

      510 triệu 250 m2 2,04 triệu/m2
      Nếu bạn đang tìm kiếm một miếng đất DT 250m2 để xây dựng căn nhà hoặc đầu tư KD thì đây là cơ hội tốt nhất cho bạn.DT 250m2 giá 510tr bao công chứng.sổ ...
      Đường ĐT 757, Xã An Khương, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 148 m2, mặt tiền 6m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 148 m2 32,44 triệu/m2
      Hàng hiếm có: Lô góc đường 7m5 nằm ngay 10 toà căn hộ Ori, sổ cá nhân. Bán mở hàng đầu năm suôn sẽ, may mắn. Nên chỉ để lại hàng 4.8 tỉ. Giá thật tế thị...
      Dự án HomeLand Central Park, Đường Số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Đất Nền Liên Chiểu Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      Mình cần bán mảnh đất ở trong KĐT Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương để lo việc gia đình.Đất mình DT 150m²(5x30) thổ cư 100 phần trăm,MT đường trước đất...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán lô đất nền 60 m2 tại Đường Khuyến Lương - Trần Phú - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 60 m2 99,17 triệu/m2
      Bán mảnh đất phân lô Khuyến Lương, vỉa hè rộng, oto tránh nhau, mua để làm văn PKD hoặc ở đều sướng. Đường trước nhà rộng và thông tứ tung, ngay sát Vành...
      Đường Khuyến Lương, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 320 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 320 m2 10 triệu/m2
      Vịnh An Hòa - Sụp hầm! 320m2 bìa đỏ ngay Vịnh chỉ 3 tỉ2, mặt vịnh biển. liên hệ: 0983 933 ***- Vị trí đẹp, ngay dãy căn biệt thự, sân bóng, gần Vịnh...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp nền đất 2 m2, hướng Tây - Nam tại Khánh Trung - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 689 tr

      689 triệu 2 m2 344,5 triệu/m2
      [ Suối dài 86m - Khánh Trung ] * cách Tl8B : 100m *---------** Ưu điểm : // Vị trí cực đẹp : sát KDC, trường học, chợ , UB xã... ( Bán kính : 100m -...
      Thôn Suối Lách, Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Geleximco, 240 m2, mặt tiền 12m tại Hà Đông, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 240 m2 64,59 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất tại khu B Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông.- Vị trí: B32 tại khu C KĐT mới Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông TP Hà Nội.- DT:...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1018 m2 tại Xã Mỹ Hoà - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 580 tr

      580 triệu 1018 m2 0,57 triệu/m2
      miếng đất tại Xã Mỹ Hòa Tân Lạc Hòa Bình tổng 1018m2 có 400m2 thổ cư lưng tựa núi view cánh đồng.Đường bê tông rộng bắt đầu đổ, miếng đất nằm trong làng...
      Xã Mỹ Hoà, Tân Lạc, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Tam Đa - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: Tam Đa, P. Trường Thạnh, TP Thủ Đức.- DT: 80m2.- Giá: thương lượng.- Tiện ích đầy đủ: BV, trường học, siêu thị.- Thuận tiện di chuyển ra các Q....
      Dự án Tam Đa BCR, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 859 m2, mặt tiền 23m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 859 m2 38,42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất MT Đường An Phú Tây Hưng Long lô góc 2 MT Đối Diện khu dân cư An Phú Tây.Tổng DT 859m2 ngang 23m dài 37m.Thổ cư OĐT...
      Đường An Phú Tây - Hưng Long, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2 tại Đường 22B - Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 430 tr

      430 triệu 90 m2 4,78 triệu/m2
      90m². ONT - sát khu công nghiệp - đường ô tô - 430tr - Gò Dầu - Tây Ninh.---------------------------Vị trí: Ấp Tầm Lanh Xã Hiệp Thạnh Huyện Gò Dầu Tỉnh...
      Ấp Tầm Lanh, Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Long Cang Residence, 89 m2, mặt tiền 6m , giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 89 m2 12,7 triệu/m2
      Đất khỏi phải nói gần chợ, gần KCN, cư dân hiện hữu, tiện ích xung quanh thì đầy đủ.DT: 88,8 mét vuông lô A5 - 18 giá rẻ lắm luôn 1tỷ130tr tr, SHR,...
      Dự án Long Cang Residence, Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An
      Đ
      Zin Land Trùm Đất Chính Chủ Cần Đước Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2 tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 680 triệu

      680 triệu 60 m2 11,34 triệu/m2
      bán nhanh đất ngay vị trí cực đẹp Khu VSIP 2 mở rộng thuộc Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương.DT từ 60m2 đến 100m2.Vị trí kết nối VSIP 2 qua Mỹ Phước 3.liên ...
      Dự án VSIP2 mở rộng, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nền đất 1500 m2, mặt tiền 29m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 1500 m2 3,6 triệu/m2
      Cần bán ngay, CCG.liên lạc: 0899 995 ***A. Chí).Chủ cần bán đất nông nghiệp x. Lê Minh Xuân, H. Bình Chánh, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh.Đường trước đất...
      Đường Kênh 10, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 100 m2 29,5 triệu/m2
      Bán đất tặng dãy trọ 3 phòng - Hoà Xuân - Cẩm Lệ.Thu nhập 6tr/tháng - chỉ 2,95 tỉ thỏa thuận mạnh.Gần sông rất thoáng, khu đông cư dân.Hướng: hướng Đông ...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 160 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 160 m2 250 triệu/m2
      - Bán mảnh đất MT đường Nguyễn Văn Kỉnh P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2 chỉ 249tr/ mét vuông đất xây dựng cao tầng.- DT: 8x20 công nhận 160 mét vuông đất...
      Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!