Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Ngay trung tâm thị trấn Cần Giuộc.Phù hợp xây nhà ở, KD, hotel, văn phòng công ty, tích lũy TS...Khu vực đông cư dân, thuận tiện KD, buôn bán.3 ph kết nối...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Thành - Đồng Nai, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Chủ cần thanh lý nhanh một lô 125m2 trục đường KD D18 rộng 48m của khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn.Trục đường D18 là trục đường tiềm năng nhất trong tương...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường D18, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 876 m2, mặt tiền 27m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 876 m2 28,54 triệu/m2
      Đất Q. 2 giá mềm.Bán mảnh đất MT đường số 40 P. Bình Trưng Đông Q. 2.DT: 876 mét vuông có 400 mét vuông thổ cư.Giá: 32 tỉ giảm 7 tỉ chốt gấp...
      Đường 40, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 1000 m2, mặt tiền 16m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 480 triệu

      480 triệu 1000 m2 0,48 triệu/m2
      đất chính chủ cần bán ngay MT đường gần DT 756dt 1000m ngang 16 x63 đã xin lên thổ cư đất gần trường học , uỷ ban, chợ , khu công nghiệp , cư dân có...
      Đường 756, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 200 m2 205 triệu/m2
      Vị trí: VIP của khu dân cư Him Lam Q. 7 đ. Số 16m LK 2 trục đường trung tâm Đ. Nguyễn Thị Thập & Đ. Hoàng Trọng Mậu.Hướng đất thuộc hướng Bắc.DT: 10x20m...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 6, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      Mình cần bán mảnh đất ở trong KĐT Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương để lo việc gia đình.Đất mình DT 150m²(5x30) thổ cư 100 phần trăm,MT đường trước đất...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2 tại Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      miếng đất không thể bỏ lỡ vị trí đất để KD hoặc xây nhà ở đẹp tuyệt như khu dân cư An Sương.Duy nhất 40 lô độc nhất vô nhị - nằm trong quỹ đất 66ha 3000...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 117 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 117 m2 7,7 triệu/m2
      Cần vốn KD bán nhanh nền đất đường Tô Ký, Thới Tam Thôn, Hóc MônDT: 116.6 mét vuông (6x20)giá 900 tr còn thỏa thuận.Sổ riêng sang tên công chứng...
      Đường Tô Ký, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất nền Chơn Thành giá siêu mềm nhanh.DT 5x20m, 100 m2 thổ cư 100 phần trăm SHR (có sẵn).Cùng trục đường trung tâm hành chính TX. Chơn Thành (cách...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất nền 920 m2, mặt tiền 25m tại Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 318 tỷ

      318 tỷ 920 m2 345,66 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Võ Chí Công, Cầu Giấy, 920m2 x MT 25m. giá 318 tỉ có thỏa thuận.- Thổ cư một chủ - khổng lồ cực hiếm - lô góc siêu đắc địa.+ Vị trí nền ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 2000 m2, mặt tiền 60m tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 2000 m2
      Bán mảnh vườn DT 2000 mét vuông MT đường nhựa xã Hàm Kiệm gần vòng xoay Cao Tốc Dầu Giây - Phan Thiết nút giao đường dẫn Hàm Kiệm - Tiến Thành về dự...
      Xã Hàm Kiệm, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận.

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2, hướng Đông - Nam tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 150 m2 9,67 triệu/m2
      Vịnh An Hoà City chính sách TT vô tiền khoáng hậu, giá chỉ 1.45 tỉ/ 150 mét vuông.Một event trước nay chưa từng có trong lịch sử đầu tư BĐS! Một chính...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam.

      Bán lô đất nền 140 m2, hướng Bắc tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 140 m2 59,29 triệu/m2
      Chủ gửi: bán ngay mảnh đất MT đường 4A khu TĐC Phước Thiện, P. Long Bình, TP. Thủ Đức.DT: 140m2 (7x20m), hướng Bắc.giá: 8 tỉ 3 TL khách thiện chí.sổ ...
      Đường 4A, Phường Long Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp đất nền dự án 196 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 886 triệu

      886 triệu 196 m2 4,53 triệu/m2
      Cách trung tâm 15 ph đi xe Đường 8m xe oto đi đến tận mới, view suối bao quanh.Đi ra chợ chỉ 1,8 kilomet, gần trường học, cây xăng, NH,KDC đông đúc.Sổ...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Bùi Thị Thanh Nhanh - Miracle Eml Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 60 m2, mặt tiền 9m tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Vị trí đẹp đất nền khu dân cư Long Phước, P. Long Phước, Q9.Vị trí:- Tọa lạc trên đường Long Phước, P. Long Phước, Q. 9.- Cách khu căn biệt thự Vingroup...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 1500 m2, mặt tiền 29m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 1500 m2 3,6 triệu/m2
      Cần bán ngay, CCG.liên lạc: 0899 995 ***A. Chí).Chủ cần bán đất nông nghiệp x. Lê Minh Xuân, H. Bình Chánh, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh.Đường trước đất...
      Đường Kênh 10, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 160 m2, mặt tiền 700m, hướng Đông tại Bù Đăng - Bình Phước, giá 680 tr

      680 triệu 160 m2 4,25 triệu/m2
      Bán đất lên thổ cư xây dựng ngay 160 mét vuông MT đường nhựa liên xã Đoàn Kết Huyện Bù Đăng.Giá chỉ: 680 tr.contact: 0969 264 *** Anh Ngọc.
      Xã Đoàn Kết, Bù Đăng, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 85 m2 34,12 triệu/m2
      Đã có bìa đỏ: chào bán đất nền khu dân cư Gia Long Riverside: Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè.CĐT: Gia Long Real Estate Investment...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!