Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 328 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 328 m2
      Bán đất căn biệt thự cột 5 trục đường 21m.+ Bán đất căn biệt thự cột 5, Hồng Hải, Hạ Long, QN.+ Lô C1 bám trục đường 21m, dt 328m2, MT 13m, hướng ĐB,...
      Đường Cột 5, Phường Hồng Hải, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 55 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,06 tỷ

      4.06 tỷ 55 m2 73,82 triệu/m2
      Chỉ còn 1 nền duy nhất 54.4m2 giá 4tỷ050 tốt nhất khu vực.Dt: 4x12,5 ( nở hậu 4.7)Vị trí đường nội bộ 6m hướng chính Tây.Khách nhanh tay sở hữu ngay nền giá...
      Dự án The Sun Residence, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 102 m2, mặt tiền 12m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 102 m2 90,2 triệu/m2
      - DT: 6x17m.- Khu vực xây dựng mới: Hầm Trệt 2 Lầu Sân Thượng.- Phù hợp mua để xây căn hộ chung cư dịch vụ, làm văn phòng hoặc để ở an cư lạc nghiệp.- Vị...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Hoàng Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 88 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 88 m2 15 triệu/m2
      Bạn có bao giờ nghĩ rẳng mình sẽ đc sở hữu 1 mảnh đất với cơ sở giao thông hoàn thiện và có sổ hồng riêng mà chỉ cần TT trước chỉ 320tr mà nhận nền...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2 tại Đường 31F - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 80 m2 170 triệu/m2
      Bán lô bìa đỏ An Phú An Khánh, Q2.Dt 4x20m.giá thiện chí: 170tr/ mét vuông.Quý khách quan tâm liên hệ ngay gặp Thuỷ ạ.
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 31F, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 325 m2, hướng Đông - Bắc tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 850 tr

      850 triệu 325 m2 2,62 triệu/m2
      Đất P. giá chỉ bằng đất xã.mảnh đất 850 tr tặng luôn nhà c4 tại P. Thành Nhất.- DT: 5 x 65m.- Thổ cư: 60 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Giá:...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thành Nhất, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán đất nền dự án 71 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 71 m2
      CẦN BÁN mảnh đất 71.1 mét vuông FULL THỔ CƯ, MT VÀ HẬU 5.5M Ở BÌNH YÊN - THẠCH THẤT - TP Hà Nội GIÁ SHOC bán gấp TRONG TUẦN CHƯA ĐẾN 800TRAce...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 116 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tâm - Tân An - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 116 m2 14,66 triệu/m2
      Đất căn nhà phố ngay trung tâm TP, hai MT đường, view ven sông. Gần các tuyến vành đai lớn, QL 1A, cao tốc HCM.Bao quanh các khu tiện ích trường học,...
      Dự án Nhà phố Taka Garden Riverside Homes, Đường Đinh Viết Cừu, Xã Bình Tâm, Tân An, Long An

      Cần bán ngay nền đất 450 m2, mặt tiền 18m, hướng Đông - Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 450 m2 2,23 triệu/m2
      Do chú tám cần đền tiền HĐ lô gỗ cho khách ở thành phố Hà Nội nên chú muốn bán gấp miếng đất 2 MT 450 mét vuông.DT: Lô góc 2 MT 450 mét ...
      Đường 1, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nền đất 150 m2, mặt tiền 10m tại Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      1 Cặp liên kế 300 mét vuông giá chỉ 1tỷ3/ 1 nền.Cách MT ba trại 40m, cách đường lớn DT45 dương đông - cửa cạn 300m.- Vị trí ven biển, Dinh Bà, xuống...
      Đường Ba Trại, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh đất nền 3270 m2, mặt tiền 100m tại Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 933 tỷ

      933 tỷ 3270 m2 285,33 triệu/m2
      Mặt Phố Trần Thái Tông Vị Trí Vàng, Có 102. 3 mặt oto Tránh Vỉa Hè Hai Bên.Đất 3270m2, MT 100m, vỉa hè 3 mặt 6m. Vị trí đắc địa rất hiếm có, Nằm ngay ngã ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nền đất 70 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      Cực hot 10 nền trong khu nhà giàu Thảo Điền.khu dân cư Thảo Điền tại Q. 2 - TP. TP.HCM.Đã có SHR.- DT và giá: (giá + thuế chi phí ra sổ).- Khu vực cây...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 109 m2, mặt tiền 4m tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 109 m2 30,1 triệu/m2
      Chủ giảm giá cần bán gấp MT Nguyễn Khoa Vy chỉ 3,2xx tỉ.- DT: 108,7m2 bề ngang 4m.- Hướng: hướng Đông Nam vượng khí.- Đường hơn 20m thoáng đãng. Xung...
      Đường Nguyễn Khoa Vy, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp đất nền dự án 180 m2 tại Phường Nghĩa Phú - Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 600 triệu

      600 triệu 180 m2 3,34 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN nền thổ cư ĐẸP GIÁ RẺ - Tiềm Năng Tại Gia Nghĩađc: tổ 2, P. Nghĩa Phú, TP Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông DT: 180 mét vuông (6x30m; thổ cư...
      Phường Nghĩa Phú, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Cần bán gấp đất nền 152 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,68 tỷ

      13.68 tỷ 152 m2 90 triệu/m2
      nền đất 03 MT đường 13m, gần khu Công Nghệ Cao thuộc đường Bưng Ông Thoàn, thuận tiền cho xây hotel, nhà trọ, KD.
      Dự án Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 169 m2, mặt tiền 6m tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 169 m2
      Thông tin mô tả:L/H 0935 433 ***- Có việc cần bán miếng đất Bạch Đằng. Vị trí Vip nhất tuyến Bạch Đằng.- View ra sông Hàn. Buôn bán sầm uất cả ngày đêm....
      Đường Bạch Đằng, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 160 m2, hướng Tây - Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 740 tr

      740 triệu 160 m2 4,63 triệu/m2
      Chỉ 740 tr.Có ngay miếng đất DT: 160m2 có 100m2 tc.Vị trí: Cách đường 72m chỉ 100m, ngay khu đông cư dân.Từ đất đi ra 5 ph đi xe 2 cụm khu công nghiệp...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền 81 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,12 tỷ

      5.13 tỷ 81 m2 63,28 triệu/m2
      Bán đất đất thổ cư vị trí đắc địa MT đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, TP Thủ Đức.Thông tin chi tiết sp:- Vị trí: 52 Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, TP...
      52, Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!