Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Quang Minh, 331 m2, mặt tiền 15m , giá rẻ

      Thỏa thuận 331 m2
      Gia đình cần bán đất thương phẩm khu đô thị Long Việt, DT 331m2, MT 15m, đường 24m.* Vị trí: Đất nền chưa xây nhà, vị trí đắc địa trong khu đô thị Quang...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 96 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,94 tỷ

      3.94 tỷ 96 m2 41 triệu/m2
      Bán đất MT Tôn Đức Thắng - Hòn Rớ - Nha Trang.- DT 96m2 ngang 6m.- Tây Nam.- Giá 41 tr/m2.thỏa thuận khách thiện chí.hotline: 0908 198 ***
      Phố Tôn Đức Thắng, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 187 m2, mặt tiền 7m tại Xã Tri Hải - Ninh Hải - Ninh Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 187 m2
      Chủ cần ra gấp, đất trung tâm thôn, vuông vắn gần chợ và nhiều tiện ích khác.DT: 187 mét vuông.call ngay: 0968 531 *** Thịnh.
      Thôn Mỹ Tường, Đường ĐT 702, Xã Tri Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Sở hữu ngay lô đất nền 1325 m2, mặt tiền 40m, hướng Đông tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 1325 m2
      Vị trí: Ngay đối diện BV quốc tế Vinmec, bên cạnh tòa nhà căn hộ chung cư Quang Nguyễn. Khu này thuộc đoạn sầm uất nhất của Nguyễn Hữu Thọ Q. Hải Châu TP...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      + Vị trí: Nằm ngay Vivo City MT đường Lê Văn Lương.+ cơ sở giao thông điện âm nước máy hoàn thiện 100 phần trăm Tiện ích đầy đủ, đa dạng, bến xe,...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1349 m2 tại Xã Dương Xuân Hội - Châu Thành - Long An, giá 700 triệu

      700 triệu 1349 m2 0,52 triệu/m2
      Vị trí nằm khu vực xã Dương Xuân Hội, Châu Thành, Long AnDT 1348,9 m2 lúaKích thước : (75x25) cạnh ngắn 15mHướng hướng Đông BắcCách đường đan bê tông...
      Xã Dương Xuân Hội, Châu Thành, Long An

      Cần bán gấp đất nền 270 m2, mặt tiền 10m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 270 m2 118,52 triệu/m2
      Bán đất đường 13c, P. Bình Trị Đông B, Bình TânDT: 10m x 27m Giá 32 tỉ Khu ao sen gần Aeon mall Bình TânVị trí thuận tiện
      Đường Số 13C, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 47 m2, mặt tiền 3m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 47 m2 68,09 triệu/m2
      Bán lô đất rẻ nhất Mậu Lương, Hà Đông. 47 mét vuông, mt 3.5, giá 3.2 tỉ. call ngay 0366 221 ***- Sổ vuông vắn như bao diêm.- Ngõ thông, oto, cách...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 32m tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 990 triệu

      990 triệu 115 m2 8,61 triệu/m2
      Sở hữu vị trí đắc địa trung tâm chợ Hưng Lộc, MT dự án nối liền với ĐT 769 ra sân bay Long Thành Đồng Nai chỉ 10 ph.- DT đa dạng: 102 - 288 mét vuông...
      Đường 769, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 424 m2, mặt tiền 14m tại Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 50,88 tỷ

      50.88 tỷ 424 m2 120 triệu/m2
      🌺🌺🌺 Khai bát đầu xuân💐💐💐💐💥𝗖𝗮̂̀𝗻 𝗯𝗮́𝗻 𝗻𝗵𝗮𝗻𝗵! 𝗠𝗮̣̆𝘁 đ𝘂̛𝗼̛̀𝗻𝗴 𝗡𝗴𝘂𝘆𝗲̂̃𝗻 𝗧𝗵𝗶̣ Đ𝗶̣𝗻𝗵 - 𝗣𝗵𝘂̛𝗼̛́𝗰 𝗟𝗼𝗻𝗴 𝗧𝗽 𝗡𝗵𝗮...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      U
      Trần Thị Huyền Uyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 105 m2, mặt tiền 6m tại Cần Giuộc - Long An, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 105 m2 19,53 triệu/m2
      Khách cần bán 1 nền dự án SGVRP.Vị trí nền: D5 - 31 DT 105 mét vuông - 6x17,5m nằm trục đường sát công viên thể thao và nhà hàng BBQ, cà phê Mộc...
      Dự án Saigon Riverpark, Đường Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán đất nền dự án 80 m2, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      Đất MT đường nội khu rộng rãi, thông thoáng, khu vực cư dân đông đúc, sang trọng, an ninh, không bị ngập nước, giao thông thuận tiện, khu vực xung quanh...
      Đường Số 5, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Đất nền khu dân cư Thái Sơn, Phước Kiển, Nhà Bè.- giá cả thỏa thuận.DT đa dạng.SHR cầm tay vay NH.Nằm trên tuyến đường Nguyễn Hữu Thọ.Xung quanh toàn...
      Dự án Thái Sơn 1, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 126 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 595 tr

      595 triệu 126 m2 4,73 triệu/m2
      Chính chủ bán đất cách chợ Tân Bửu tầm 2 ph đi xe. Khu vực đông cư dân- giá 595 tr, giá chính chủ không thách giá- DT 6x21=126 mét vuông đất full TC-...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Đường 359 - Hoa Động - Thủy Nguyên - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Chính chủ gửi bán lô TĐC Hoa Động.DT: 60 mét vuông.Hướng: Nam.- cơ sở giao thông đồng bộ, đường nội bộ rộng 9m vỉa hè 2 bên.- Cách khu công ...
      Đường 359, Xã Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh nền đất 174 m2, mặt tiền 15m tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 275 triệu

      275 triệu 174 m2 1,59 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh do kẹt vốn, miếng đất MTĐ Nguyễn Thị Lan xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh (kế chợ mới Hòa Hiệp).DT 5 nhân 35 tổng 174m2 giá chỉ...
      Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất nền dự án 102 m2, hướng Tây - Bắc tại Bù Đăng - Bình Phước, giá 578 triệu

      578 triệu 102 m2 5,67 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất sát bên chợ Bom Bo, liên kế UB.- Sổ riêng, bao sang tên công chứng.- Mức giá phù hợp với chất lượng.- Quan tâm gọi ngay em hỗ trợ tư...
      Dự án KDC Thái Thành Bom Bo, Đường ĐT 760, Xã Bom Bo, Bù Đăng, Bình Phước

      Sở hữu đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 15m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 500 tr

      500 triệu 200 m2 2,5 triệu/m2
      Chính thức chào bán BĐS view núi Bà Đen MT đường 15m bờ sông Đào trải hàng chục  kilomet nối với hồ Dầu Tiếng. Kết nối với các khu quy hoạch du lịch...
      Xã Phước Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!