Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15 triệu/m2
      - pháp lí sổ hổng chính chủ.- Tiện ích KD, sinh sống cách trung tâm Chơn Thành.- Nằm trong bán kính các KCN lớn.- Tặng 5 chỉ vàng khi KH đến giữ chỗ các...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền 98 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 98 m2 50 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Đường Trịnh Hoài Đức.khu đô thị Bắc Vĩnh Hải - Vĩnh Hoà NT.- DT: 98 m2 ngang 5m.- MT đường Trịnh Hoài Đức rộng 16 m.- Gần đường 2/4,...
      Dự án Bắc Vĩnh Hải, Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay để trả NH miếng đất tâm huyết nhất tại Sân bay quốc tế Long Thành.- Vị trí: MT đường DT769 Tuyến đường huyết mạch đi vào cửa ngõ...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nền đất 48 m2, mặt tiền 4m tại 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 48 m2 133,34 triệu/m2
      Đất MT đường Nguyễn Phúc Chu, Q. Tân Bình.Đất đẹp, nằm gần cổng 2 sân bay TSN.Đường rộng: 20m.DT 4x12.giá thỏa thuận: 6tỷ4.call ngay: 0903 323 ***Tâm,...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Vị trí:+ Đường Long Thuận, Trường Thạnh, Q. 9.+ Gần Long Thuận Villa Riverside.+ mảnh đất cao, không ngập nước.- Tiện ích:+ MT đường rộng 20m.+ Nội khu có...
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 11622 m2, mặt tiền 110m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 11622 m2 0,8 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng đất RSX quy hoạch thổ - P. Ninh đa.MT rộng 110m, dài hơn 105m, đừờng hiện trạng hơn 5m5.Nằm trong Khu vực nhiều trang trại, lân...
      Đường Huỳnh Đai, Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2 tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      - Đất Bắc Vĩnh Hải, Vĩnh Hoà, Nha Trang.- Khu đấu giá đã có sẵn sổ hồng riêng.- Vị trí sát biển Phạm Văn Đồng cách 1 kilomet, gần bến xe, chợ,...
      Dự án Bắc Vĩnh Hải, Đường Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc Hà Quang 1 sát bên căn hộ SSH07 mảnh đất 3 MT phù hợp KD hoặc xây ở.giá 6tỷ9 thỏa thuận cho khách thiện chí.L/H: 0932 595...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 37, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 4m tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 64 m2 34,38 triệu/m2
      Chủ cần tiền ra nền đất P. Tân Bình, Tp Dĩ An giá yêu thương.nền đất đường thông, hàng hiếm giá rẻ.DT 64m2.sổ hồng, thổ cư 100 phần trăm.Đường...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 788 m2, mặt tiền 22m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 788 m2 30,46 triệu/m2
      Bán đất 225 Võ Văn Hát Long Trường Tp. Thủ Đức. Q. 9.hotline: 0816 279 ***.+ Vị trí: Đất thuộc đường võ văn hát P. long trường TP thủ đức, KDC sầm uất.+ DT:...
      225, Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Trần Bạch Đằng, Đà Nẵng.Khu vực cư dân sầm uất.Kết nối bãi biển Mỹ Khê, khu vực phố tây sầm uất nhát Q. Ngũ Hành Sơn.Tp Du lịch Đà...
      Đường Trần Bạch Đằng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 105 m2 tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 105 m2 23 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất nền Ven Sông Tắc Hòn Một (River Park) giá chỉ 23 tr/ mét vuông.- DT: 105 mét vuông (7x15) - Đông Nam.- Vị trí rất đẹp, đối...
      Dự án Nha Trang River Park, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 729 m2, mặt tiền 15m tại Xã Tú Sơn - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 729 m2 1,51 triệu/m2
      TÚ SƠN - 729 m2 - 1,1 tỉ.- DT 729m2 có 100m2 ONT còn lại là CLN, DT thực tế ~ 800m2.- MT 15m bám đường nhựa liên xã, trục chính đường quy hoạch kết nối vùng...
      Đường ĐT 12B, Xã Tú Sơn, Kim Bôi, Hòa Bình

      Sở hữu đất nền 620 m2, mặt tiền 4m tại Đường 824 - Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 65000 tỷ

      65000 tỷ 620 m2 104838,71 triệu/m2
      Đất ngay thị trấn sổ thật diên tích thật.Đường 4 m.Bao sang tên có thể thỏa thuận.liên lạc: 0934 149 ***
      Đường 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 300 m2 28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô căn biệt thự 300m2 giá rẻ nhất chỉ 28tr/m2.DT: Ngang 15m, dài 20m.Vị trí cực đẹp, đường Số 6 (18m) gần trục đường chính 27mét. Tiện...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 184 m2, mặt tiền 6m tại An Lạc - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 184 m2 7,02 triệu/m2
      BUÔN HỒ PALAMA- VN ĐÀ THÀNH LÀM MỚI HẠ TẦNG TRẢI NHỰA HOÀN THIỆN BÀN GIAO CHO TX BUÔN HỒ QUẢN LÝHạ tầng đẹp, đầy đủ điện, nước xây xanh sinh thái.cư dân...
      Dự án Buôn Hồ Palama, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Lạc, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay lô đất nền 10000 m2, hướng Đông - Nam tại Mộc Châu - Sơn La, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 10000 m2 0,32 triệu/m2
      Vị trí trung tâm xã Chiềng Sơn, cách TL102 tầm 500m, cách đường QL43 tầm hơn 1 kilomet. Đường bê tông oto vào tận nơi view trực diện đỉnh Pha Luông -...
      Xã Chiềng Sơn, Huyện Mộc Châu, Sơn La

      Cần bán ngay đất nền 220 m2, mặt tiền 10m tại Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 840 tr

      840 triệu 220 m2 3,82 triệu/m2
      10*22 FULL thổ-Gần khu công nghiệp Thạnh Đức-Giá đầu tư-840tr-Gò Dầu Tây Ninh+ Cần bán nền đất F0 ở Ấp Rộc, xã Thạnh Đức, huyện Gò Dầu tỉnh Tây Ninh+...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!