Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Yên Bái - Yên Bái, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 125 m2 23,2 triệu/m2
      Đầu năm. Chính chủ bán nhanh miếng đất dự án TNR Yên Bái. trung tâm thành phố. Yên Bái.Vốn bỏ ra chỉ từ 700tr.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm miễn...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 22 triệu

      22 triệu 125 m2 0,18 triệu/m2
      Chính chủ bán đất 125m2 - Đất vuông vức, bìa đỏ trao tay - gần khu công nghệ cao hòa lạc - đường thôn rộng 6m, bê tông sạch sẽ - thích hợp đầu tư lâu dài...
      Cánh chủ Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 102 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.71 tỷ 102 m2 26,5 triệu/m2
      - View trực diện sông Quán Trường.- DT 101.8 mét vuông ngang 5m.- Cách trung tâm thành phố chỉ 1 kilomet.- giá 26.5tr/ mét vuông.- Nằm...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 98 m2 tại Xã Tân Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 98 m2 15,31 triệu/m2
      Chủ gửi bán lô góc Tân Hiệp.DT 98 mét vuông, full thổ cư.Thuận tiện KD buôn bán.Ngay KDC Phúc Đạt và khu CN Nam Tân Uyên.inbox zalo em hỗ trợ.
      Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Tôi bán nhanh lô đất ở xã Bà Điểm - Hóc Môn - Hồ Chí Minh.Vị trí: Đường Bà Điểm 4. Từ ra đường Phan Văn Hớn chỉ 700m.DT: 4 x 20m = 79.8 mét vuông....
      Đường Bà Điểm 4, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 84 m2 14,29 triệu/m2
      Đất đô thị P. Vĩnh Hoà Nha Trang, thuộc KĐT Hoàng Phú Nha Trang, giá siêu mềm nhất thị trường. gọi ngay em Vi ngay nhé.- Lô 84 mét vuông (6*14m)...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 108 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 108 m2 14,36 triệu/m2
      bán nhanh 1 miếng đất đẹp khu cầu lông hải yến với giá 1 tỉ 550.Cách trần văn hiển 100m - 1 đường thẳng.Đường xe tải vào đến đất có hành lang 1.5m.DT: 6m...
      Xã Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 20m, hướng Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 800 triệu

      800 triệu 1000 m2 0,8 triệu/m2
      Chính chủ đang ngộp cần ra gấp.2 Lô liên kế: Nguyễn Viết Xuân Bảo Lộc Lâm Đồng.DT 1000m2 (giá 800tr).DT 1100m2 (giá 900tr).hotline 0379 413 *** xem đất...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền dự án 130 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 130 m2 14,24 triệu/m2
      Mô tả chi tiếtChủ đang cần tiền nán lô đất trong khu dân cư Tân đô MT đường số 8 , rông 16 m vỉa hè mỗi bên 4 m Dt 5x 26=130  mét vuông full thổ...
      Đường Số 8, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 60 m2 tại Xã Quảng Thanh - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 800 triệu

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      ✅3 lô sẵn bìa Quảng Cư, Thủy Nguyên, HP. Sát tỉnh lộ 352. Chỉ có 8xx tr📢DT : ✔ Lô 1 ( lô góc ) : 62,3m ngang 7,5m✔ Lô 2 : 60,7m ngang 4,8m nở hậu 5,2m✔...
      Xã Quảng Thanh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất nền 185 m2, mặt tiền 5m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 185 m2 5,68 triệu/m2
      Tôi cần bán rất gấp lô đất đẹp tại ngõ 2 tổ 18. Số nhà 35 Xóm Gò Chè. Thôn Gò Cáo Xã Thủu Xuân Tiên. Đường 5m ngõ thẳng cách đường liên xã chỉ 30m.Nay tôi...
      Xã Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội
      N
      Dương Thị Phương Nhung Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 81 m2, mặt tiền 4m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 81 m2 97,54 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường số 10 - khu dân cư Bình Hưng - Bình Chánh. Cách BX Q. 8 chỉ 3 ph. Cách Q. 5 chỉ 8 ph di chuyển.- Đường đẹp lộ giới 30m. Đầy đủ tiện ích...
      Dự án KDC Bình Hưng, Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng lô đất nền 102 m2, mặt tiền 5m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 102 m2 54,91 triệu/m2
      Chủ ngộp NH nên bán lỗ mảnh đất trong trung tâm hành chính TP Dĩ An, Bình Dương.DT 101.5m2, ngang 5m.Sát trường mẫu giáo, cấp 1, trung học, quốc tế...TTHC...
      Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 107 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 107 m2 8,42 triệu/m2
      Đất đẹp, sổ hồng, cách sân bay quốc tế Long Thành chỉ 3 kilomet.+ 5 ph di chuyển đến 3 nút giao cao tốc: Vành Đai 4, Long Thành - Dầu Giây, Dầu Giây -...
      Đường ĐT 769, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 1500 m2 tại Xã Đắk R’Moan - Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 1500 m2 1,3 triệu/m2
      Bán đất dt 30x50 MT đường bê tông rộng 5m, Tân bình dakrmoan gia nghĩa, 1 sẹc Nguyễn văn cừ, cách trục đường chính 30m, đường ô tô vô tới đất, phù hợp làm...
      Xã Đắk R’Moan, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Bung 20 nền đẹp nhất - ngay đường chính Trường Lưu.KDC Centana Điền Phúc Thành GĐ 2.- Nằm ngay MT đường Trường Lưu, liên kế chợ Long Trường và TTHC Long...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 994 triệu

      994 triệu 80 m2 12,43 triệu/m2
      - Giá chỉ: 994 tr/nền. TT trước chỉ 448tr cho tới khi nhận sổ (Một chính sách TT có 1 0 2 trên thị trường).- Thông tin về dự án:* CĐT: Công ty CP tập Đoàn...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 138 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,27 tỷ

      2.27 tỷ 138 m2 16,45 triệu/m2
      Cần bán 6x23m = 138 mét vuông, hướng Đông.Trục đường thông Phan Thanh Giản 23,5m.Tặng ngay nhà c4, vừa xây dựng.Cách ĐH FPT chỉ 300m.Cách ĐH Phan...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Phan Thanh Giản, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!