Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.846 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất Queen Pearl Mũi Né, 2000 m2 tại Phú Hài - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 50 tỷ

      50 tỷ 2000 m2 25 triệu/m2
      - Bán đất nền bìa đỏ.- MT đường Nguyễn Thông, P. Phú Hài, Tp. Phan Thiết.- DT 2000m2.- pháp lí bìa đỏ, sang tên ngay.- Vị trí ngay vòng xoay Nguyễn...
      Dự án Queen Pearl, Đường Nguyễn Thông, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán đất nền dự án 120 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 3 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 490 triệu

      490 triệu 120 m2 4,09 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh mảnh đất ngộp MTĐ Đoàn Thị Điểm gần BV Mắt, P. 3, tỉnh Sóc Trăng .DT: 120m2 (6x20m).Vị trí đắc địa ngay trung tâm, đường oto 10m...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 3, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư The Star Village, 80 m2 tại Nhà Bè, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      + Nằm ngay MT Ngô Quang Thắm. Ngay UB P., chợ Nhơn Đức, trạm y tế.+ Cách trục đường chính Lê Văn Lương 200m.Tiện ích.+ Tiện ích đẳng cấp và hiện đại: Hồ...
      Dự án The Star Village, Đường Ngô Quang Thắm, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 95 m2, mặt tiền 6m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 920 triệu

      920 triệu 95 m2 9,69 triệu/m2
      _ Vị trí + MTĐ Nguyễn Bình _ cư dân hiện hữu đông đúc, thích hợp để đầu tư lâu dài _ DT : 85m²(full thổ )_ giá : 920 tr ( còn thỏa thuận)_ pháp lí :...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 1039 m2 tại Xã Duy Châu - Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 1039 m2 1,3 triệu/m2
      Đất Duy Xuyên Điện Bàn Quảng Nam.DT 1039 mét vuông.Đường ô tô thông, KDC đông.View cánh đồng mát mẻ.Phù hợp ai thích làm vườn, nghỉ dưỡng.Đầu tư sinh...
      Đường ĐT 610B, Xã Duy Châu, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất 500 m2, mặt tiền 12m tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 340 tr

      340 triệu 500 m2 0,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất Khánh Hiệp-Khánh Vĩnh- DT: 500m ( ngang bám đường 12m), QH 100 phần trăm ONT- Cách Trường TH Khánh Hiệp 1km- Cách sông trò 500m-...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 86 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Phương - 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 86 m2
      - Đường vào đất rộng 12m. Vỉa hè mỗi bên 2m5. oto, xe tải ra vào thoải mái.- hạ tầng giao thông hoàn thiện 100 phần trăm. Điện âm nước máy. Có thể...
      Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 61 m2 16,89 triệu/m2
      - miếng đất vừa phải cực kì đẹp, nằm trong ngõ tương đối rộng thực tế 7m, oto đỗ trước cửa thoải mái, nằm ngay tại khu vực lương quán mỹ tranh, vị trí...
      Đường Lương Quán, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, hướng Đông tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Century City tâm điểm kết nối đầu tư.* Dãy MT đường ĐT 769, lô góc 2 MT, block căn hộ cổng chính dự án; block căn hộ đối diện công viên 2ha.* Dự án...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 110 m2 tại Thái Đào - Lạng Giang - Bắc Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      đất nền tọa lạc trên đường 2 làn 39m kết nối đi Lạng Giang, Bắc Giang.- bìa đỏ từng lô.- Kết nối trực tiếp với QL31.- Giá hấp dẫn nhất thị trường.- Thủ tục...
      Dự án Thái Đào Residence, Đường Quốc lộ 31, Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 9m, hướng Tây tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Dự án căn biệt thự biển Giáng Hương nằm ngay cửa ngõ phía Đông của TP Nha Trang, cách trung tâm TP ~ 10 kilomet. Dự án có MT đường Phong Châu, một...
      Dự án Giáng Hương, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 510 m2, mặt tiền 16m tại Thủ Dầu Một, thỏa thuận

      Thỏa thuận 510 m2
      Vợ chồng tôi tuổi đã cao cần bán ngay trong tháng này, mảnh đất thổ cư 510m đã mua từ lâu nay cần bán lại để về quê xây nhà sinh sống.số điện thoại tôi...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 385 m2, mặt tiền 5m tại Khánh Trung - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 499 tr

      499 triệu 385 m2 1,3 triệu/m2
      Khánh Trung - Khánh Vĩnh.DT 385 mét vuông có 120 mét vuông ONT.Hiện trạng bê tông 5 - 6m, qh mở rộng 8m.Cách TL8B không quá 200m, ngay KDC đông...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      T
      Phong Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2 triệu

      2 triệu 1 m2 2 triệu/m2
      Vị trí gần Novaland trên đường DT 725.Giá 1,5 tr/m2.bìa đỏ có, NH cho vay.KDC hiện hữu có hometay.liên hệ ngay để biết thêm.
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 9m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 22,68 tỷ

      22.68 tỷ 126 m2 180 triệu/m2
      mở bán miếng đất duy nhất MT hơn 9m mặt đường Thế Lữ view sông, Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng.liên hệ Mrs Tâm: 0796 336 ***.đc: Thế Lữ, Hạ Lý, Hồng Bàng,...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nền đất 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,54 tỷ

      2.54 tỷ 150 m2 16,9 triệu/m2
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, P. Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam.Cách phố Cổ Hội An chỉ đúng 3 kilomet.Tiện ích đầy đủ, đặc biệt...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 752 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 740 tr

      740 triệu 752 m2 0,99 triệu/m2
      Chính chủ bán 752m2 nền thổ cư ngang 14m nở hậu tại KDC Khánh Trung, Khánh Vĩnh752.5m2 có 100 thổ, QH FULL THỔNgang 14m nở hậu 15mgiá: 740t
      Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 134 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 134 m2
      - Vị trí: Đường Bờ Đế, thông ra đường Đinh Đức Thiện chỉ 150m.- pháp lý: sổ hồng, thổ cư 100 phần trăm.- Gần chợ Long Thượng, ủy ban nhân dân,...
      Đường Bờ Đế, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!