Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.846 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 200 m2 205 triệu/m2
      Vị trí: VIP của khu dân cư Him Lam Q. 7 đ. Số 16m LK 2 trục đường trung tâm Đ. Nguyễn Thị Thập & Đ. Hoàng Trọng Mậu.Hướng đất thuộc hướng Bắc.DT: 10x20m...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 6, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Xã Châu Hưng - Bình Đại - Bến Tre, giá 500 triệu

      500 triệu 100 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ bán 4 miếng đất liên kế tại Xã Châu Hưng, Bình Đại, Bến Tre - giá rẻ cho khách thiện chí contact chính chủ: 0389 813 ***.DT: 100 mét ...
      Xã Châu Hưng, Huyện Bình Đại, Bến Tre

      Cần bán gấp nền đất 4533 m2, mặt tiền 5m tại Thạnh Lợi - Bến Lức - Long An, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 4533 m2 0,63 triệu/m2
      - DT 4533 mét vuông, xã Thạnh Lợi, Bến Lức Long An.- Không dính quy hoạch, không mồ mả, điện, nước đầy đủ, có cư dân ở.- Thích hợp xây nhà vườn để...
      Đường ĐT 816, Xã Thạnh Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 35 triệu

      35 triệu 100 m2 0,35 triệu/m2
       PHÚ CÁT .Huyện Quốc Oai, Tp> thành phố Hà Nội.👉 Quy mô: 8600m²  sp: Đất Nền .-  GĐ 02: 4600m² 40 lô . -DT: 100-112m², MT...
      Đường 21, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 122 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Đức Hòa - Long An, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 122 m2 11,89 triệu/m2
      - DT: 5x 21m (122m2) ngang MT 5m, ngang mặt sau 6.8m (nở hậu), có cắm mốc đầy đủ - nền thổ cư - pháp lí rõ ràng) - Đất đẹp hướng Đông.- Vị trí: KDC đông...
      Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nền đất 104 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 104 m2 11,41 triệu/m2
      Đất An Phước, sổ riêng thổ cư, giá rẻ tại Long Thành, trọng tâm 4 khu công nghiệp.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.Đất rẻ nhất An Phước 108m2 1tỷ186tr, sổ...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Xã Xuân Canh - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán nhanh mảnh đất Xuân Canh sát đường quy hoạch mở mới và khu TT triển lãm Quốc Gia.DT 49,8m2 oto con vào đất, đất vuông vức MT 5m, sẵn sổ. Giá trị...
      Đường Xuân Canh, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      NH BIDV Thanh lÝ 18 lô nằm trong Thái Dương Xanh, P. Long Bình, TP. Thủ Đức, sát bên Vinhome Grand Park, khu phố nhà giàu, hưởng đầy đủ tiện ích của Vin...
      Phường Long Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 71 m2, hướng Nam tại Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 71 m2 20,99 triệu/m2
      Khách cần bán mảnh đất MT đường Đồng Khởi (TL8) , gần chợ Gò Đình , thông ra bờ kè Sông Cái Diên Khánh.- Vị trí thả gim :...
      Đường Đồng Khởi, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa
      H
      Đoàn Thị Mộng Hiền Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất 150 mét vuông tại khu tái định cư hoà khươngVỉa hè 3m, đường quy hoạch 5.5m, DT 6x25Đất vuông vắn, gần trường học, ủy ...
      Xã Hòa Khương, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 11583 m2, mặt tiền 83m tại Đắk Som - Dăk GLong - Đắk Nông, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 11583 m2 0,61 triệu/m2
      Khu đất dốc thoải view thung lũng săn mây rất đẹp, DT lớn hơn 11.500m2 (11.5 sào) với gần 300 cây bơ 304 sai trái, trồng kèm sầu riêng và ổi. Tiện làm...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Đắk Som, Dăk GLong, Đắk Nông

      Cần bán ngay đất nền 72 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      Bán đất bìa đỏ, đất ở đô thị, KDC hiện hữu xây dựng kiên cố cao cấp, dân trí cao, cư dân đông đúc,- Tiện ở, đầu tư hoặc mở VP công ty đều đc.- Chỉ cách...
      Đường Số 7, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 157 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 157 m2
      - bán ngay cặp An Thượng 34 nằm phía ngoài Lê Quang Đạo. ven biển Mỹ Khê.- DT đất: 157,3m2 (9x17m).- Đường rộng 5m5 lề 5m.- Hướng: Bắc.- Tiện ích: Ngay...
      Đường An Thượng 34, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 95 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 95 m2 93,69 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất nhất phố khu Sadeco Phước Kiển A Nhà Bè, DT 5*19m giá 8,9 tỉ thỏa thuận khách thiện chí, đường trước nhà 10m đối diện công viên thoáng...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 10000 m2, mặt tiền 61m tại Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 40 tỷ

      40 tỷ 10000 m2 4 triệu/m2
      ĐẤT MT HƯƠNG LỘ 8, TT LONG ĐIỀN.Đất nằm ngay MT đường Hương lộ 8, TP Bà Rịa vị trí đắc địa là con đường huyết mạch kết nối Huyện Long điền đến Long...
      Đường HL 8, Xã Long Điền, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 100 m2 23,65 triệu/m2
      KĐT MT đường DT769 và đường Cầu Mên, xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai.- Cần bán lô đường 20m - thông từ đường Cầu Mên qua đường N1 khu tái định cư Bình...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 600 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 600 m2
      Đất nền nghỉ dưỡng giáp Sông Chò Khánh Vĩnh.Giá đất siêu rẻ chỉ từ 250 tr/nền.sổ hồng từng lô đất vườn.Tiềm năng tăng giá.7 Ưu điểm KH nên đầu tư vào đất...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Thị trấn Khánh Vĩnh, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 117 m2, mặt tiền 5m tại Xã Điện Tiến - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 490 triệu

      490 triệu 117 m2 4,19 triệu/m2
      Đất Điện Bàn cạnh bên dự án cầu Quảng Đà, cách ranh giới Đà Nẵng chỉ 200m.+ Cách trung tâm Đà Nẵng 12 kilomet di chuyển thuân tiện làm việc đi về trong...
      Đường ĐT 605, Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!