Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.846 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 80 m2 24 triệu/m2
      Chính Chủ bán các xuất ngoại giao tại dự án KĐT hướng Tây Bắc ninh khánh, thị trấn nếnh , huyện việt yên,giá cam kết rẻ nhất thị trường, giá từ 1 tỉ...
      Dự án Khu đô thị Tây Bắc Ninh Khánh, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Cần bán ngay lô đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Ứng Hòa - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 250 m2 13 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ miếng đất đường Nguyễn Thượng Hiền.- Thị trấn Vân Đình, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội.Giá: 13 tr/m - có thỏa thuận.DT: 250m.MT: 5m.Đất...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Thị trấn Vân Đình, Ứng Hòa, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 104 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 104 m2 11,41 triệu/m2
      Đất An Phước, sổ riêng thổ cư, giá rẻ tại Long Thành, trọng tâm 4 khu công nghiệp.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.Đất rẻ nhất An Phước 108m2 1tỷ186tr, sổ...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường Thân Văn Nhiếp - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Không thể bỏ qua mảnh đất đẹp an ninh tuyệt vời trong khu dân cư Văn Minh, An Phú, Q. 2. Đối diện khu dân cư của Novaland.- Vị trí: MT Đ. Thân Văn...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 203 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Lục Ngạn - Bắc Giang, giá 4,67 tỷ

      4.67 tỷ 203 m2 23 triệu/m2
      Cạnh bưu điện và UB gần trường học BV đường rộng 15m gần ngã 3 đường sắp thông đi lạng sơn phù hợp KD hoặc nhà nghỉ
      Đường Lê Hồng Phong, Thị trấn Chũ, Lục Ngạn, Bắc Giang

      Bán gấp đất nền mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Hà Quang II lô sạch đẹp chỉ 3,9 tỉ bao cọc.Lô sạch đẹp đầu đường số 19 sát bên công viên lớn.- STH34, DT 85.5m2 ngang 4,5met.- Hướng bắc.Lô đẹp để xây nhà,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 554 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 230 tr

      230 triệu 554 m2 0,42 triệu/m2
      Khánh Thượng còn 1 lô duy nhất giá chỉ 230 tr.DT: Hơn 554 mét vuông đất CHN ngang 20m ngay con sông Cái tuyệt đẹp.Nằm sau lưng trường cấp 1, KDC...
      Xã Khánh Thượng, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 170 m2 tại Xã Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 170 m2 7,36 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay mảnh đất sông trầuSổ riêng full thổGần khu du lịch thác đá hànGần trường, chợ, UBcontact e linh xem đất ngay
      Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Còn sót 10 suất nội bộ giá ưu đãi liên kế khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, Trường Lưu, Q9, sổ sẵn.- Nằm ngay MT đường Trường Lưu, liên kế chợ Long...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 7m tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      mảnh đất đẹp xây nhà, căn hộ chung cư cho thuê.- DT: 142.5m2 - ngang 7m - rộng rãi.- MT đường Trần Tấn (đường 7.5m vỉa hè 4m).- cư dân đông đốc hiện...
      Đường Trần Tấn, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 51 m2 tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 51 m2 50,99 triệu/m2
      Đất ngang 4.3m, dài 12m. Giá 2.6 tỉ (thỏa thuận)- Mô tả: Đất trống xây dựng ngay, vị trí đẹp hẻm ô tô, ngay gần ngã 3 Lã Xuân Oai - Võ Văn Hát.- Hẻm ô ...
      Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 100 m2 32,9 triệu/m2
      Chủ hạ giá bán ngay lô Bùi Thiện Ngộ.Hướng ĐB.Gần mần non Chú Ếch Con.Gần Võ Chí Công.Đầu đường giao với Nguyễn Ân (trục Mẹ Thứ kéo dài).giá thì quá rẻ so...
      Dự án Dream Home, Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất nền mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán 68.2m2 nền thổ cư (đất ở) tại Xóm Ngò, thôn An Hạ, xã An Thượng - huyện Hoài Đức - HN.Vị trí đất rất đẹp, sát ngay ủy ban nhân dân xã...
      Đường An Thượng, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội
      D
      Mầu Danh Dũng Datlanhchimdau Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 100 m2 23,65 triệu/m2
      KĐT MT đường DT769 và đường Cầu Mên, xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai.- Cần bán lô đường 20m - thông từ đường Cầu Mên qua đường N1 khu tái định cư Bình...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 315 triệu

      315 triệu 125 m2 2,52 triệu/m2
      Chỉ cần bỏ ra 315 tr sở hữu ngay đất nền tại vị trí trung tâm Đồng Nai, tiềm năng tăng giá mạnh. - Vị trí: nằm ở xã Gia Kiệm, Thống Nhất.- Đất full thổ cư...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Gia Kiệm, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 71 m2, hướng Nam tại Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 71 m2 20,99 triệu/m2
      Khách cần bán mảnh đất MT đường Đồng Khởi (TL8) , gần chợ Gò Đình , thông ra bờ kè Sông Cái Diên Khánh.- Vị trí thả gim :...
      Đường Đồng Khởi, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa
      H
      Đoàn Thị Mộng Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất KDC Phú Lợi Q8 tọa lạc ngay MT Nguyễn Văn Linh - Phạm Thế Hiển.Giá trực tiếp CĐT.------------------------------------------------------------Từ vị...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 230 m2, mặt tiền 5m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 399 tr

      399 triệu 230 m2 1,74 triệu/m2
      chào bán 3 miếng đất THỔ CƯ MT TỈNH LỘ 8B KHÁNH TRUNGTỉnh lộ 8B Khánh Trung kết nối 2 tuyến đường huyết mạch của huyện Khánh Vĩnh là QL 27C và tỉnh lộ 8DT...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      T
      Phong Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!