Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.846 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 232 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 900 triệu

      900 triệu 232 m2 3,88 triệu/m2
      Giá quá rẻ!!! lô đất 232m2 tại Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ* Chỉ 900 tr* Lộ oto 4m* Cầu Hàng Bần đi oto vào 900m/cầu Lòng Óng vào 400m nhưng chỉ đi đc...
      Rạch Hàng Bần, đường Trương Vĩnh Nguyên, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp nền đất 90 m2 tại Phường Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      + Hiện có các lô sau - Lô H HP1 DT 5x18m, Tây Bắc giá 6.5 tỉ.- Lô H HP2 DT 6x20m giá 7.9 tỉ đường 15m.- Lô F HP2 đường 20m DT 10,5x18m, Tây Bắc giá...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền mặt tiền 4m tại Đường Cát Linh - Tràng Cát - Hải An - Hải Phòng, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 0 m2
      - miếng đất nằm trong ngõ tương đối rộng hơn 3m ô tô đỗ tận nơi - Cách chợ hải sản Ngô Gia Tự chỉ 180m - Nhiều tiện ích xung quanh, đi lại thuận tiện -...
      104, Đường Cát Linh, Phường Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất nền 135 m2 tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 135 m2 42,6 triệu/m2
      CĐT HUD xin thông báo đến quý KH: Chúng tôi chính thức ra bảng hàng với giá gốc không không có tiền chênh ngoài HĐ (Tất cả các căn có giá chênh ngoài không...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội
      T
      Lê Dũng- Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 140 m2 tại Phường Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 140 m2 11,79 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp miếng đất nằm trong KDC Mũi Né, Tầm view biển chỉ 500m.Tiện di chuyển đến các khu vực như: Chợ Mũi Né, trường học, BV, Đồi cát Hồng,...
      Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nền đất 125 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 320 triệu

      320 triệu 125 m2 2,56 triệu/m2
      Bán nền đất 125 mét vuông full thổ cư gần TX Châu Thành, LK trường chợ BV tỉnh khu vực cư dân đông đúc, gần chợ, khu vực an ninh xưa giờ, đầy đủ...
      Đường 30/4, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu lô đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 700 tr

      700 triệu 81 m2 8,65 triệu/m2
      - Vị trí: Trung tâm hành chính Tỉnh Hậu Giang.Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP. Vị Thanh Tỉnh Hậu Giang.Sở hữu vị trí đắc địa, MT đường Võ Văn Kiệt, giữa lòng...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 505 m2, mặt tiền 15m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 505 m2 55,45 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Vườn 1800 mét vuông giá 30_tỉ cách chợ Hồng Hà chỉ 1 kilomet. Đường 3 oto tránh nhau. Nhà Xây 2 tầng Thiết kế phong cách Tân...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán Đất Cột 5,8 Mở Rộng.+ Bán đất KĐT Licogi Cột 5,8 mở rộng, p. Hồng Hà, Hạ Long, QN.+ Lô A9 ô 120 mét vuông, MT 5m, hướng ĐN, đường rộng 7,5m vỉa hè...
      Dự án Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2, mặt tiền 5m tại Quận 8, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      bán nhanh miếng đất 5x24 MT đường 20m, khu dân cư Phú Lợi chỉ 45 tr/m2.+ Cần bán nhanh miếng đất 5x24 MT đường 20m thuộc khu dân cư Phú Lợi, CĐT Hai...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 82 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,46 tỷ

      2.46 tỷ 82 m2 30 triệu/m2
      Có tất cả 15 nền tại dự án Văn Lang Residence, Dương Quảng Hàm, P. 5, Q. Gò Vấp- Gần trường đại học Dân lập Văn Lang- MT đường Dương Quảng Hàm vào 150m-...
      Dự án Văn Lang Residence, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 70 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Đồng Trúc - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán 70m đất nền Khoang Mái, sát khu công nghệ cao Hòa Lạc. liên lạc: 0375 888 ***- Vị trí: Thôn Khoang Mái, xã Đồng Trúc, Thạch Thất, HN- DT: 67m, MT 6m-...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nền đất 120 m2, hướng Đông - Nam tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 120 m2 20,84 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô ven sông - hỗ trợ TT 40 phần trăm, 60 phần trăm còn lại TT khi ra sổ.- Giá chỉ từ 1 tỉ 4.DT: 120m ngang 6m phù hợp ở và KD.Đường...
      Dự án Indochina Riverside Complex, Đường Lê Đỉnh, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền 200 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Riềng - Phú Riềng - Bình Phước, giá 540 tr

      540 triệu 200 m2 2,7 triệu/m2
      Bạn có đang tìm kiếm một miếng đất với giá rẻ tại Bình Phước? Nếu đúng vậy, đất nền Long Hà - Huyện Phú Riềng - Tỉnh Bình Phước là sự lựa chọn tuyệt vời...
      Xã Phú Riềng, Phú Riềng, Bình Phước

      Bán đất nền 187 m2, mặt tiền 5m tại Đường 22B - Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 600 triệu

      600 triệu 187 m2 3,21 triệu/m2
      Đường bê tông, sát khu công nghiệp Hiệp Thạnh 187m2 full tc, chỉ 600tr.Chủ cần tiền nên bán rẻ:DT: 5x37m 187m2 thổ cư ở Cây Da, Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây...
      Cây Da, Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất nền dự án 119 m2, hướng Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 119 m2 88,24 triệu/m2
      Bán đất MT đường 15m Phan Đăng Lưu - Hoà Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng.DT: 5x 23.8m = 119 mét vuông.- Hướng: Nam.- Hiện trạng: Đất trống.- Đường 15m...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 117 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 117 m2 7,7 triệu/m2
      Cần vốn KD bán nhanh nền đất đường Tô Ký, Thới Tam Thôn, Hóc MônDT: 116.6 mét vuông (6x20)giá 900 tr còn thỏa thuận.Sổ riêng sang tên công chứng...
      Đường Tô Ký, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 120 m2, mặt tiền 18m tại Thị trấn Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Tôi cần tiền gấp TT NH nên muốn bán ngay đất MT Võ Văn Kiệt, ngay Chợ Đêm Phú Quốc.- DT: 120m (6x20), thích hợp KD nhà hàng, hotel.- Cách bãi biển...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!