Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.845 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 1150 m2, mặt tiền 20m tại Xã Phước An - Hớn Quản - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 1150 m2
      Kẹt tiền nên phải bán nhanh nền đất, chính chủ, mấy anh em mua 04 lô liên kế, đất vuông vắn đẹp, mỗi lô 5x52m, nay cần bán giá rẻ cho anh/chị đầu tư.Vị...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Phước An, Hớn Quản, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 172 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Cần Giuộc - Long An, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 172 m2 21,98 triệu/m2
      khu dân cư Nam Thành phố Hồ Chí Minh - Long Hậu: Nền góc 2 MT lớn. Đường D17 và N19 giá bắt đáy chỉ 22tr/ mét vuông.Dt 172 mét ...
      Dự án KDC Long Hậu, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 126 m2 tại Đường 477 - Gia Vượng - Gia Viễn - Ninh Bình, giá 3,65 tỷ

      3.66 tỷ 126 m2 29 triệu/m2
      Cần tiền nên bán đất đẹp tại xã Gia Vượng, Gia Viễn, Ninh Bình chỉ có 29 tr/m2.Đầu tư cực vừa miếng, nhân đôi trong chớp mắt!Do cần tiền đầu tư dự án nên em...
      Đường 477, Xã Gia Vượng, Gia Viễn, Ninh Bình

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      HÀNG HIẾM PHÂN LÔ BÃI HUYỆN 100M 1,9 tỉ liên lạc 0979 087 ***Nằm trong khu phân lô Bãi Huyện xung quanh rất nhiều của hàng, KD dịch vụTuyến sau đường Máng...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Tân Châu - Tây Ninh, giá 550 triệu

      550 triệu 1 m2 550 triệu/m2
      - Đáo nợ NH chính chủ cần bán mảnh đất vườn mít Tân Châu Tây Ninh, 1068 mét vuông.Cần bán ngay.- Khu đất gồm mảnh đất 1068 mét vuông có 150...
      Đường 794, Xã Tân Đông, Tân Châu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2, mặt tiền 16m tại Bình Đức - Long Xuyên - An Giang, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 80 m2 21 triệu/m2
      khu đô thị Bắc Long Xuyên chào đón bạn ghé thăm.Sống động hơn cả hình ảnh thiết kế và bản vẽ, khu đô thị Bắc Long Xuyên đã chứng minh đc sức hút của...
      Đường Quốc lộ 91, Phường Bình Đức, Long Xuyên, An Giang

      Cần bán nhanh lô đất nền 109 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,27 tỷ

      3.27 tỷ 109 m2 30 triệu/m2
      Lô sạch đường số 99 Gói 5 Thái Hưng, KDT Mỹ Gia cách Võ Nguyên Giáp chỉ vài bước chân.- DT đất: 109 mét vuông hướng ĐN mát mẻ.- Giá rẻ: 30tr/ mét...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 567 m2, mặt tiền 19m tại 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 567 m2 45,86 triệu/m2
      ☎️L/H Cho Tôi Mr.Danh 0918 559 ***(24/7)⏰☘️Gia Chủ Cần Bán mảnh đất Biệt Lập 2 MT Đường Đông Tĩnh P8 Tp Đà Lạt🔥 S: 567 mét vuông Ngang 19m Nỡ Hậu...
      Đường Đông Tĩnh, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền dự án 88 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 88 m2
      Đất nền full thổ cư ngay MT đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Tân Quý Tây, Bình Chánh.Vị trí đắc địa xung quanh có các tiện ích như: trường cấp 1 Tân Quý Tây 3,...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Giảm giá mạnh - chính chủ cần bán ngay miếng đất A7 - 10 Icon Central, đường 12m, đối diện công viên.Vị trí: 4 MT đường, P. Tân Đông Hiệp, trung tâm TX Dĩ...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 489 tr

      489 triệu 200 m2 2,45 triệu/m2
      lô đất vàng - hiếm - gần đường lớn DT756.Đất Nha Bích 200 mét vuông giá 489tr.Mô tả:Vị trí đẹp trung tâm đi đâu cũng tiện và gần, Đường oto 7c và 16c...
      Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15 triệu/m2
      - pháp lí sổ hổng chính chủ.- Tiện ích KD, sinh sống cách trung tâm Chơn Thành 100m.- Nằm trong bán kính các KCN lớn.- Tặng 5 chỉ vàng khi KH đến giữ chỗ...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nền đất 620 m2 tại Đường Thạch Sơn - Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 39,8 tỷ

      39.8 tỷ 620 m2 64,2 triệu/m2
      - DT sổ 620m thực tế 820m, MT rộng 13m, hình thửa đất nở hậu đẹp.- miếng đất nằm sát vườn hoa Xuân Viên, nơi tập trung các hotel và nhà hàng ăn nổi tiếng.-...
      Đường Thạch Sơn, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán ngay đất nền dự án 120 m2 tại Phường Ba Láng - Cái Răng - Cần Thơ, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      bán gấp miếng đất MT đường Lê Hồng Nhi , Ba Láng,Cái Răng , Cần Thơ.Tiện ích xung quanh đầy đủ cách trường Trung học cơ sở Lê Bình chưa tới...
      Đường Lê Hồng Nhi, Phường Ba Láng, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 12m tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      Hàng hiếm. 5 miếng đất nền căn biệt thự bên TP Hội An, gần chợ, gần sông.SHR rõ ràng từng lô, đc phép xây dựng tự do. Thích hợp xây dựng nghỉ dưỡng hoặc...
      Dự án The Faifo Complex, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền 150 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Bảo Hiệu - Yên Thủy - Hòa Bình, giá 195 triệu

      195 triệu 150 m2 1,3 triệu/m2
      CHỈ 195 tr SỞ HỮU miếng đất THỔ CƯ TẠI khu công nghiệp BẢO HIỆU - YÊN THỦY - HÒA BÌNHchào bán 20 lô liên kế. MT 5m, vuông vức nở hậu. Đất bằng phẳng...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Bảo Hiệu, Huyện Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán đất nền dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 85 m2 12,95 triệu/m2
      Giá chỉ 1,1 tỉ/nền.- Chính sách TT tốt nhất:+ Chỉ cần TT 20 phần trăm giá trị nền đất.Còn lại trả góp trong vòng 48 tháng, LS 0 phần trăm.Ưu...

      Bán gấp lô đất nền 370 m2 tại Phước Bửu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 370 m2 12,17 triệu/m2
      Chính chủ.Cần bán nền đất có nhà đẹp.Dt 7x53m 100m2 TC tổng 370m2.2 MT đường nhựa. Bên hông nhà có hẻm 3m thít hợp xây trọ. Hoặc ở.Gần trung tâm hành chính...