Cam kết mọi thông tin đúng với thực tế.
Giá: 32 Tỷ
Diện tích: 538 m2
Giá/m2: 59,48 Triệu/m2
421120
Trần Quyết
Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,6 tỷ
78 m2
Đường 41, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,39 tỷ
98,70999908447266 m2
9,84 tỷ
123 m2
Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
52 m2