Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bạch - 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      đất nằm vị trí đẹp trong KDC, MT đường Nguyễn Văn Bạch, đường 16m có vỉa hè. cách Nguyễn Hữu Thọ, 100m, Thông ra 30 tháng 4, nằm gần BV Đa Khoa, ra Công An...
      Đường Nguyễn Văn Bạch, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 82 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 82 m2 28 triệu/m2
      Hoa hậu 82m2 đất ĐHQG full đất ở chờ nhận chủ DT: 82m MT, hậu : 4,8m Giá 2,3 tỉ ( có thoả thuận) Cách đại lộ Thăng Long 300m Cách ĐHQG 500m Hàng xóm Xanh...
      Dự án Hòa Lạc Avenue, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 500 m2 tại Xã Long Bình Điền - Chợ Gạo - Tiền Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 500 m2 3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT đường nhựa lớn. Gần chợ, trường học, trung tâm y tế huyện. Không tiếp cò. anh chị/E/ thiện chí liên lạc CC: 0867 071 ***
      Xã Long Bình Điền, Chợ Gạo, Tiền Giang

      Bán nhanh đất nền 48 m2, mặt tiền 4m tại Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp lô góc 3 thoáng bởi có thêm 1 khe thoáng sau nhà ~ 40cm, 2 MT. Nằm trong ngõ 117 Hoàng Hoa Thám, thông với ngõ 55, kết nối giao thông dễ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nền đất 180 m2, mặt tiền 7m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 180 m2 12,5 triệu/m2
      chủ cần bán miếng đất 180 mét vuông sở hữu bề ngang 7m5 dể KD hay ở cực kỳ thoángkdt FPT sở hữu MT sông cổ cò và chỉ cách biển 900mDT 180 mét ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền 61 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 61 m2 129,51 triệu/m2
      ✅ Bán đất đấu giá X1 Sơn Du Nguyên Khê. Sát dự án Bộ công an. 60.8m. MT 4,5m. Đường 7-10m. Cách đường gom Võ Nguyên Giáp 100m- DT: 60,8m- MT: 4,5m- Đường...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Nguyên Khê

      Bán gấp đất nền 1100 m2, mặt tiền 50m tại Cuor Đăng - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 1100 m2 2,32 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất 50m x 22m hẻm cấp 1 QL 14, Cuor Đăng cách BMT 13 kilomet.* DT: 50m x 22m full hồng lên tc đc luôn.* VỊ trí nằm trong hẻm cấp 1 QL...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Cuor Đăng, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Cần bán đất nền 415 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 550 tr

      550 triệu 415 m2 1,33 triệu/m2
      Rất cần tiền nên em mấy bán lô này!lô đất sát đường mòn TP.HCM, bên cạnh Khu CN Xuân Thiện đang đón sóng khởi công và đi vào hoạt động quy mô hơn 2.000...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Minh Tiến, Ngọc Lặc, Thanh Hóa.

      Cần bán nền đất 479 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 479 m2 3,5 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất đường nhánh Hà Huy Tập, Cam Phúc Bắc, TP Cam Ranh .Đất dân hợp thổ cư 100 phần trăm SHR ở Cam RanhĐường oto tận đất ngang...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Cam Phúc Bắc, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 129 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 129 m2 50 triệu/m2
      Khu đất siêu đẹp ngay gần Aeon Mall Bắc Giang.nhà phố thương mại 7 tầng chỉ 4,5 tỉ MT 6 - 8m.Vốn bỏ ra chỉ 1,5 tỉ là sở hữu ngay bìa đỏ trao tay.Hỗ trợ...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Đầu tư vị trí vàng trung tâm thành phố Thủ Đức - khu dân cư Bình Chiểu 2.sổ hồng - cam kết lời ngay 500 tr sau 3 tháng.- pháp lí: sổ hồng.- (có NH...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 80 m2 tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 80 m2 166,25 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa thuộc mặt phố mới Tam Trinh, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai.- Tương lai nhà mình ra mặt đường lớn có vỉa hè, đường rộng 40 m đến lúc đó KD các...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 752 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 752 m2 73,14 triệu/m2
      Bán đất lớn - DT rất đẹp - MT đường 11, P. Trường Thọ, TP Thủ Đức.- DTSD: 922m2 ngang 17m.- DT công nhận: 752m2 ngang 17m.- giá: 55tỉ.- Vị trí KDC hiện hữu,...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Bích Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 246 m2, mặt tiền 12m tại Thuận An - Bình Dương, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 246 m2 20,53 triệu/m2
      Cần bán ngay trong THÁNG 5 do gia đình chuyển về QUÊ sống miếng đất MT Vĩnh Phú 10, khu dân cư Vĩnh Phú 1, Thuận An, Bình Dương.+ DT 246m2 Ngang 12m...
      Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 108 m2 tại Xã Bình An - Thăng Bình - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 108 m2 11,12 triệu/m2
      📍 Xã Thăng Điền – TP. Đà Nẵng | 🌊 sát biển Bình Minh – Tam Kỳ – khu công nghiệp Chu Lai+ Tên thương mại: HIGHWAY RESIDENCE+ Loại hình: 39 mảnh đất...
      Xã Bình An, Huyện Thăng Bình, Quảng Nam

      Cần bán ngay nền đất 81 m2 tại Đường Quốc lộ 1K - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 7 tỷ

      7 tỷ 81 m2 86,42 triệu/m2
      Bán đất MT đường GS24, p.Đông Hòa, Tp.Dĩ AnDT: 81 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (4,5x18m)Cách đường QL 1K và Big C GO 500mPhù hợp KD đa...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 698 tr

      698 triệu 120 m2 5,82 triệu/m2
      Đối diện khu công nghiệp Vinfast - Formosa.Ngay QL1A.Trung tâm tái định cư Kỳ Phương.Đông Nam.Đường vào: 12m.MT 5m.DT: 119.8 mét vuông.Giá từ:...
      Xã Kỳ Phương, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Bán gấp đất nền dự án 252 m2, mặt tiền 28m tại Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 158 tỷ

      158 tỷ 252 m2 626,99 triệu/m2
      Thửa đất này có vị trí cực kì đắc địa, đối diện Lotte Tây Hồ dự kiến tháng 8 này đi vào hoạt động, giá trị đất sẽ ngày càng tăng, cộng thêm ưu điểm lô góc...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!