Thông tin mô tả
Bán đất 6000
Giá: 7,6 Tỷ
Diện tích: 6 m2
Giá/m2: 1266,67 Triệu/m2
407832
Mua bán
Bán đất 6000
Nguyễn Thị Ý Ly
Xã Hiệp Thạnh, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
12 tỷ
3490 m2
Xã Hiệp An, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
Thỏa thuận
4,8520002365112305 m2
Xã Tân Hội, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
61 tỷ
20000 m2
Đường ĐT 724, Xã Tân Hội, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
3 tỷ
3600 m2